pinta - en to vi translation catalogue (72 entries)

en: Palette
vi: Bảng màu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Resize Canvas
vi: Chỉnh cỡ nền vẽ

en: Move Selected Pixels
vi: Dịch chuyển các điểm ảnh được chọn

en: Resize Image
vi: Chỉnh cỡ hình

en: New Image
vi: Hình mới

en: Zoom
vi: Thu phóng

en: label1
vi: nhãn1

en: label
vi: nhãn

en: Random Noise
vi: Độ nhiễu ngẫu nhiên

en: Brush width
vi: Bề rộng nét chổi vẽ

en: Decrease brush size
vi: Giảm cỡ chổi vẽ

en: Increase brush size
vi: Tăng cỡ chổi vẽ

en: Outline Shape
vi: Vẽ biên ngoài của hình

en: Fill Shape
vi: Tô đầy hình

en: Fill and Outline Shape
vi: Tô đầy và vẽ biên ngoài của hình

en: Color Picker
vi: Chọn màu

en: Left click to set primary color. Right click to set secondary color.
vi: Nhấn phím trái chuột để chọn màu cơ sở; phím phải chuột để chọn màu thứ cấp.

en: After select
vi: Sau khi lựa chọn

en: Do not switch tool
vi: Không đổi công cụ

en: Switch to previous tool
vi: Chuyển về công cụ trước đó

en: Switch to Pencil tool
vi: Chuyển về công cụ bút chì

en: Pencil
vi: Bút chì

en: Lasso Select
vi: Chọn theo chế độ thòng lọng

en: Click and drag to draw the outline for a selection area.
vi: Nhấp chuột và kéo để vẽ đường biên ngoài cho vùng được chọn.

en: Paintbrush
vi: Bút vẽ

en: Left click to zoom in. Right click to zoom out. Click and drag to zoom in selection.
vi: Nhấp chuột trái để phóng to, chuột phải để thu nhỏ. Nhấp chuột và kéo để phóng to phần được chọn.

en: If you don't save, all changes will be permanently lost.
vi: Nếu bạn không lưu lại, tất cả những thay đổi sẽ vĩnh viễn mất.

en: Layer Opacity
vi: Độ mờ đục của lớp

en: Rename Layer
vi: Đổi tên lớp

en: Hide Layer
vi: Ẩn lớp

en: Show Layer
vi: Hiện lớp

en: Layer Properties
vi: Các thuộc tính lớp

en: Translated by:
vi: Dịch bởi:

en: Based on the work of Paint.NET:
vi: Dựa trên chương trình Paint.NET:

en: Using some icons from:
vi: Dùng một số hình biểu tượng từ:

en: About Pinta
vi: Giới thiệu Pinta

en: Version Info
vi: Thông tin về phiên bản

en: Version
vi: Phiên bản

en: License
vi: Giấy phép

en: Released under the MIT X11 License.
vi: Phát hành theo giấy phép MIT X11.

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: by Pinta contributors
vi: bởi nhóm đóng góp cho Pinta

en: Name:
vi: Tên:

en: Visible
vi: Có thể thấy được

en: Opacity:
vi: Độ đục:

en: Width:
vi: Bề rộng:

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Height:
vi: Độ cao:

en: Title
vi: Tựa đề

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Hide
vi: Ẩn

en: Dockable
vi: Neo được

en: Floating
vi: Trôi

en: Auto Hide
vi: Tự động ẩn

en: Dock
vi: Neo

en: By percentage:
vi: Theo phần trăm:

en: By absolute size:
vi: Theo kích thước tuyệt đối:

en: Maintain aspect ratio
vi: Duy trì tỷ lệ hình thể

en: Anchor:
vi: Neo :

en: number of threads to use for rendering
vi: số tuyến được dùng để lên hình

en: _Edit
vi: _Sửa

en: _View
vi: _Xem

en: _Image
vi: Ả_nh

en: _Layers
vi: _Lớp

en: _Adjustments
vi: _Chỉnh

en: Effe_cts
vi: _Hiệu ứng

en: _Window
vi: Cử_a sổ

en: _Help
vi: _Trợ giúp

en: History
vi: Quá trình

en: Layers
vi: Lớp

en: Tools
vi: Công cụ
