pitivi master - en to te translation catalogue (260 entries)

en: Pitivi Video Editor
te: పిటివి వీడియో కూర్పకము

en: Create and edit your own movies
te: మీ సొంత చలనచిత్రాలను సృష్టించండి మరియు సవరించండి

en: Estimating...
te: అంచనావేస్తున్నది...

en: <b>Viewer Zoom</b>
te: <b>వీక్షక జూమ్</b>

en: <b>Position</b>
te: <b>స్థానము</b>

en: Width:
te: వెడల్పు:

en: Height:
te: ఎత్తు:

en: <b>Size</b>
te: <b>పరిమాణం</b>

en: <b>Crop</b>
te: <b>కత్తిరించు</b>

en: Missing Dependencies
te: తప్పిపోయిన ఆధారితత్వాలు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Properties for <element>
te: <element> కొరకు లక్షణాలు

en: 6 channels (5.1)
te: 6 ఛానళ్ళు (5.1)

en: Render
te: రెండర్

en: <b>Render Preset</b>
te: <b>రెండర్ ప్రిసెట్</b>

en: Folder
te: సంచయం

en: Container format
te: కలిగివుండే ఫార్మేట్

en: Container format:
te: కలిగివుండే ఫార్మేట్:

en: Folder:
te: సంచయం:

en: File name:
te: ఫైల్ పేరు:

en: File name
te: ఫైల్ పేరు

en: Render only the selected clips
te: ఎంచుకున్న క్లిప్‌లను మాత్రమే రెండర్ చేయి

en: General
te: సాధారణ

en: Advanced...
te: ఉన్నత...

en: Codec:
te: కొడెక్:

en: Framerate
te: ఫ్రేమ్ రేటు

en: Scale
te: కొలత

en: Height
te: ఎత్తు

en: Edit Project Settings...
te: ప్రోజెక్టు అమరికలను సవరించు...

en: Frame rate:
te: ఫ్రేమ్ రేటు:

en: Scale:
te: కొలత:

note: TODO check if it is the good way to make it translatable And to filter actually!
en: Video
te: వీడియో

en: Number of channels:
te: చానళ్ళ సంఖ్య:

en: Sample Rate:
te: మాదిరి రేటు:

en: Sample Depth:
te: మాదిరి లోతు:

en: Audio
te: ఆడియో

en: Rendering
te: రెండరింగ్ చేస్తోంది

en: Unknown Mib
te: తెలియని Mib

en: Unknown
te: తెలియదు

en: <b>Estimated filesize:</b>
te: <b>ఫైల్ పరిమాణం అంచనా:</b>

en: <b>Frames per second:</b>
te: <b>సెకనుకి గల ఫ్రేములు:</b>

en: Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు

en: Section
te: విభాగం

en: Reset to Factory Settings
te: ఫ్యాక్టరీ అమరికలకు తిరిగి అమర్చు

en: Standard (4:3)
te: ప్రామాణికం (4:3)

en: Standard PAL
te: ప్రామాణిక PAL

en: Project Settings
te: ప్రోజెక్టు అమరికలు

en: <b>Video Preset</b>
te: <b>వీడియో ప్రిసెట్</b>

en: <b>Size (Pixels)</b>
te: <b>పరిమాణం (పిక్సెళ్ళు)</b>

en: <b>Aspect Ratio</b>
te: <b>అవస్థ నిష్పత్తి</b>

note: Translators: This is an action, the title of a button
en: Link
te: లింకుచేయి

en: <b>Frame Rate</b>
te: <b>ఫ్రేమ్ రేటు</b>

en: <b>Audio Preset</b>
te: <b>ఆడియో ప్రిసెట్</b>

en: <b>Format</b>
te: <b>ఫార్మేటు</b>

en: Channels:
te: ఛానళ్ళు:

en: Sample rate:
te: మాదిరి రేటు:

en: Sample depth:
te: మాదిరి లోతు:

en: Author:
te: మూలకర్త:

en: Year:
te: సంవత్సరం:

en: Project title:
te: ప్రోజెక్టు శీర్షిక:

en: Info
te: సమాచారం

en: Welcome
te: స్వాగతం

en: Browse projects...
te: ప్రోజెక్టులను విహరించు...

en: Missing dependencies...
te: తప్పిపోయిన ఆధారితత్వాలు...

en: Loading project...
te: పరియోజనను నింపుతోంది...

en: Project loaded.
te: పరియోజన లోడయింది.

en: Rendering...
te: రెండరింగ్ చేస్తోంది...

en: 
        %prog [PROJECT_FILE]               # Start the video editor.
        %prog -i [-a] [MEDIA_FILE1 ...]    # Start the editor and create a project.
        %prog PROJECT_FILE -r OUTPUT_FILE  # Render a project.
        %prog PROJECT_FILE -p              # Preview a project.
te: 
        %prog [PROJECT_FILE]               # వీడియో కూర్పకాన్ని ప్రారంభించు.
        %prog -i [-a] [MEDIA_FILE1 ...]    # వీడియో కూర్పకాన్ని ప్రారంభించు మరియు ఒక ప్రోజెక్టుని సృష్టించు.
        %prog PROJECT_FILE -r OUTPUT_FILE  # ఒక ప్రోజెక్టుని రెండర్ చేయి.
        %prog PROJECT_FILE -p              # ఒక ప్రోజెక్టుని మునుజూపు.

en: %s is already running
te: %s ఇదివరకటి నుంచే నడుస్తోంది!

en: Additional video effects
te: అదనపు వీడియో ప్రభావాలు

en: Missing plugins:
    %s
te: తప్పిపోయిన ప్లగిన్‌లు:
    %s

note: woot, nothing decodable
en: Cannot decode file.
te: ఫైల్‌ని డీకోడ్ చేయుట వీలుకాదు.

en: Analyzing the file took too long.
te: ఫైల్‌ని విశ్లేషించుట మరీ ఎక్కువ తీసుకుంటుంది.

en: File does not exist
te: ఫైల్ ఉనికిలో లేదు

en: All effects
te: అన్ని ప్రభావాలు

en: Colors
te: రంగులు

en: Noise
te: రొద

en: Analysis
te: విశ్లేషణ

en: Blur
te: మసక

en: Geometry
te: జ్యామితి

en: Fancy
te: ఫ్యాన్సీ

en: Time
te: సమయం

en: Uncategorized
te: వర్గీకరించనివి

en: Audio |audio
te: ఆడియో |ఆడియో

en: effect
te: ప్రభావం

en: Playlist format
te: ప్లేలిస్టు ఫార్మేట్

en: Not a valid project file.
te: సరియైన ప్రోజెక్టు ఫైల్ కాదు.

en: Couldn't close current project
te: ప్రస్తుత ప్రోజెక్టు మూసివేయకూడదు

en: No URI specified.
te: ఏ URI తెలుపలేదు.

en: New Project
te: కొత్త ప్రోజెక్టు

en: Export Settings
te: అమరికలను ఎగుమతిచేయి

en: Video:
te: వీడియో:

en: 
    Audio:
te: 
    ఆడియో:

en: 
    Muxer:
te: 
    మక్సర్

en: Remove effect
te: ప్రభావాన్ని తీసివేయి

en: Activated
te: క్రియాత్మకమైంది

en: Type
te: రకము

en: Effect name
te: ప్రభావము పేరు

en: Effects
te: ప్రభావాలు

en: Transformation
te: రూపాంతరీకరణ

en: <b>Audio:</b> %d channel at %d <i>Hz</i> (%d <i>bits</i>) | <b>Audio:</b> %d channels at %d <i>Hz</i> (%d <i>bits</i>)
te[0]: <b>ఆడియో:</b> %d ఛానల్ %d వద్ద <i>Hz</i> (%d <i>బిట్లు</i>)
te[1]: <b>ఆడియో:</b> %d ఛానళ్ళు %d వద్ద <i>Hz</i> (%d <i>బిట్లు</i>)

en: <b>Unknown Audio format:</b> %s
te: <b>తెలియని ఆడియో ఫార్మేటు:</b> %s

en: <b>Video:</b> %d×%d <i>pixels</i> at %.2f<i>fps</i>
te: <b>వీడియో:</b> %dx%d <i>పిక్సెళ్ళు</i> at %.2f<i>fps</i>

en: <b>Image:</b> %d×%d <i>pixels</i>
te: <b>బొమ్మ:</b> %dx%d <i>పిక్సెళ్ళు</i>

en: <b>Unknown Video format:</b> %s
te: <b>తెలియని వీడియో ఫార్మేటు:</b> %s

en: <b>Text:</b> %s
te: <b>పాఠ్యం:</b> %s

en: %d bit
te: %d బిట్

en: 6 Channels (5.1)
te: 6 ఛానళ్ళు (5.1)

en: 4 Channels (4.0)
te: 4 ఛానళ్ళు (4.0)

en: Stereo
te: స్టీరియో

en: Mono
te: మోనో

en: Custom
te: మలచుకొనిన

en: Save Preset
te: ప్రిసెట్ భద్రపరుచు

en: Choose...
te: ఎన్నుకొను...

en: Video effects
te: వీడియో ప్రభావాలు

en: Audio effects
te: ఆడియో ప్రభావాలు

note: Prevents being flush against the notebook
en: Search:
te: వెతుకు:

en: Name
te: పేరు

en: Description
te: వివరణ

en: Show Video Effects as a List
te: వీడియో ప్రభావాలను ఒక జాబితా వలె చూపించు

en: Show Video Effects as Icons
te: వీడియో ప్రభావాలను ప్రతీకల వలె చూపించు

en: No preset
te: ఏ ప్రిసెట్ లేదు

en: "%s" already exists.
te: "%s" ఇదివరకే ఉన్నది.

en: New preset
te: కొత్త ప్రిసెట్

en: New preset %d
te: కొత్త ప్రిసెట్ %d

en: %d%% Rendered
te: %d%% రెండరయినవి

en: Pitivi can not preview this file.
te: పిటివి ఈ ఫైలుని మునుజూపలేదు.

en: More info
te: మరింత సమాచారం

en: <b>Resolution</b>: %d×%d
te: <b>విభాజకత</b>: %d×%d

en: <b>Duration</b>: %s
te: <b>నిడివి</b>: %s

en: Error while analyzing a file
te: ఒక ఫైలుని విశ్లేషిస్తున్నపుడు దోషం

en: Unknown reason
te: తెలియని కారణం

en: Problem:
te: సమస్య:

en: Extra information:
te: అదనపు సమాచారం:

en: No properties...
te: ఏ లక్షణాలు లేవు...

en: Reset to default value
te: అప్రమేయ విలువకు తిరిగి అమర్చు

note: set title and frame label
en: Properties for %s
te: %s కొరకు లక్షణాలు

en: Split
te: వేరుచేయుట

en: Keyframe
te: కీఫ్రేమ్

en: Unlink
te: అన్‌లింక్ చేయి

note: Translators: This is an action, the title of a button
en: Group
te: గుంపు

en: Start Playback
te: ప్లేబాక్ ప్రారంభించు

en: Create a new project
te: ఒక కొత్త ప్రోజెక్టును సృష్టించు

en: _Open...
te: తెరువు...(O)

en: Open an existing project
te: ఒక ఉనికిలో ఉన్న ప్రోజెక్టును తెరువు

en: Save the current project
te: ప్రస్తుత ప్రోజెక్టుని భద్రపరుచు

en: Save _As...
te: ఇలా భద్రపరుచు...(_A)

en: Reload the current project
te: ప్రస్తుత ప్రోజెక్టును తిరిగినింపు

en: Edit the project settings
te: ప్రోజెక్టు అమరికలను సవరించు

en: _Render...
te: రెండర్ చేయి...(_R)

en: _Undo
te: చేసినదానిని రద్దుచేయి (_U)

en: Undo the last operation
te: చివరి చర్యను రద్దుచేయి

en: _Redo
te: మళ్ళీచేయి(_R)

en: _Preferences
te: ప్రాధాన్యతలు (_P)

en: Information about %s
te: %s గురించిన సమాచారం

en: User Manual
te: వాడుకరి కరదీపిక

en: _Project
te: ప్రోజెక్టు (_P)

en: _Edit
te: సవరణ (_E)

en: _View
te: వీక్షణం (_V)

en: _Library
te: లైబ్రరీ (_L)

en: _Timeline
te: సమయపరిధి (_T)

en: Previe_w
te: మునుజూపు (_w)

en: Loop
te: ఆవృతం

en: _Help
te: సహాయం (_H)

en: View the main window on the whole screen
te: ప్రధాన విండోను పూర్తితెర పై చూడు

en: Main Toolbar
te: ప్రధాన సాధనపట్టీ

en: Timeline Toolbar
te: సమయపరిధి సాధనపట్టీ

en: Undock Viewer
te: వీక్షకాన్ని వేరుచేయి

en: Put the viewer in a separate window
te: వీక్షకాన్ని వేరే విండోలో ఉంచు

en: Media Library
te: మీడియా లైబ్రరీ

en: Effect Library
te: ప్రభావము లైబ్రరీ

en: Clip configuration
te: క్లిప్ స్వరూపణం

en: Contributors:
te: సహాయకులు:

en: GNU Lesser General Public License
    See http://www.gnu.org/copyleft/lesser.html for more details
te: GNU లెస్సర్ జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్సు
    మరిన్ని వివరాలకు http://www.gnu.org/copyleft/lesser.html చూడండి

en: Open File...
te: ఫైల్ తెరువు...

en: All Supported Formats
te: సహకారము ఉన్న అన్ని ఫార్మేట్లు

en: Close without saving
te: భద్రపరుచకుండానే మూసివేయి

en: Save changes to the current project before closing?
te: మూసివేయబోయే ముందు మార్పులను ప్రస్తుత ప్రోజెక్టుకు భద్రపరచాలా?

en: If you don't save some of your changes will be lost
te: ఒకవేళ మీరు భద్రపరుచకపోయినట్లయితే మీరు చేసిన కొన్ని మార్పులు పోతాయి

en: Do you want to reload current project?
te: ప్రస్తుత ప్రోజెక్టును తిరిగి లోడుచేయాలనుకుంటున్నారా?

en: All unsaved changes will be lost.
te: దాచని అన్ని మార్పులు కోల్పోబడతాయి.

en: Unable to load project "%s"
te: "%s" ప్రోజెక్టుని లోడుచేయలేకపోతుంది

en: Error Loading Project
te: ప్రోజెక్టుని నింపుటలో దోషం

en: Locate missing file...
te: తప్పిపోయిన ఫైల్‌ని గుర్తించు...

en: Save As...
te: ఇలా భద్రపరుచు...

en: Untitled.xptv
te: శీర్షికలేని.xptv

en: Detect Automatically
te: స్వయంచాలకంగా కనిపెట్టు

en: Untitled project
te: శీర్షికలేని ప్రోజెక్టు

en: Appearance
te: కనిపించువిధము

en: Thumbnail gap
te: చిరుచిత్ర అంతరం

en: The spacing between thumbnails, in pixels
te: చిరుచిత్రాల మధ్య అంతరం, పిక్సెళ్ళలో

en: Performance
te: ప్రదర్శన

note: Note that we cannot use "%s second" or ngettext, because fractions are not supported by ngettext and their plurality is ambiguous in many languages. See http://www.gnu.org/software/hello/manual/gettext/Plural-forms.html
en: 1/100 second
te: 1/100 సెకను

en: 1/10 second
te: 1/10 సెకను

en: 1/4 second
te: 1/4 సెకను

en: 1/2 second
te: 1/2 సెకను

en: 1 second
te: 1 సెకను

en: 5 seconds
te: 5 సెకన్లు

en: 10 seconds
te: 10 సెకన్లు

en: minute
te: నిమిషం

en: The interval, in seconds, between thumbnails.
te: చిరుచిత్రాల మధ్య అంతరం, సెకన్లలో.

en: Enable video thumbnails
te: వీడియో చిరుచిత్రాలను చేతనపరుచు

en: Show thumbnails on video clips
te: వీడియో క్లిప్‌లపై చిరుచిత్రాలను చూపించు

en: Import Files...
te: ఫైళ్ళను దిగుమతిచేయి...

en: Remove Clip
te: క్లిప్ తీసివేయి

en: Play Clip
te: క్లిప్ ఆడించు

en: Icon
te: ప్రతీక

en: Information
te: సమాచారం

en: Duration
te: నిడివి

en: Hide
te: దాయి

en: _Import Files...
te: ఫైళ్ళను దిగుమతిచేయి...(_I)

en: Add media files to your project
te: మీ ప్రోజెక్టుకు మాధ్యమ ఫైళ్ళను జతచేయి

en: Import _Folders...
te: సంచయాలను దిగుమతిచేయి...(_F)

en: Select Unused Media
te: వాడని మాధ్యమాన్ని ఎంచుకొను

en: _Remove from Project
te: ప్రోజెక్టు నుండి తీసివేయి (_R)

en: Insert at _End of Timeline
te: సమయపరిధి చివరన చొప్పించు (_E)

en: Show Clips as a List
te: క్లిప్‌లను జాబితా వలె చూపించు

en: Show Clips as Icons
te: క్లిప్‌లను ప్రతీకల వలె చూపించు

en: Select One or More Folders
te: ఒకటి లేదా మరిన్ని సంచయాలను ఎంచుకొను

en: Select One or More Files
te: ఒకటి లేదా మరిన్ని ఫైళ్ళను ఎంచుకొను

en: Close after importing files
te: ఫైళ్ళను దిగుమతిచేసిన తరువాత మూసివేయి

en: Errors occurred while importing.
te: దిగుమతి చేస్తున్నపుడు దోషాలు సంభవించాయి.

en: View errors
te: దోషాలను చూడు

en: An error occurred while importing.
te: దిగుమతి చేస్తుండగా ఒక దోషము సంభవించినది.

en: View error
te: దోషమును చూడు

en: Error while analyzing files
te: ఫైళ్ళను విశ్లేషిస్తుండగా దోషము వచ్చినది

en: Projects
te: పరియోజనలు

en: Behavior
te: ప్రవర్తన

en: Audio:
te: ఆడియో:

en: Video:
te: వీడియో:

en: Text:
te: పాఠ్యం:

note: tooltip text for toolbar
en: Delete Selected
te: ఎంచుకున్న వాటిని తీసివేయి

en: Add a keyframe
te: ఒక కీ ఫ్రేముని జతచేయి

en: Move to the previous keyframe
te: మునుపటి కీ ఫ్రేముకి తరలించు

en: Move to the next keyframe
te: తరువాత కీ ఫ్రేముకి తరలించు

en: Zoom In
te: జూమ్ పెంచు

en: Zoom Out
te: జూమ్ తగ్గించు

en: Zoom Fit
te: సరితగిన జూమ్

en: Error List
te: దోష జాబితా

en: The following errors have been reported:
te: కింద పేర్కొన్న దోషాలు నివేదించబడ్డాయి:

en: Zoom
te: జూమ్

en: Zoom Timeline
te: సమయపరిధిని జూమ్

en: Add a Keyframe
te: ఒక కీ ఫ్రేముని జతచేయి

en: _Previous Keyframe
te: మునుపటి కీ ఫ్రేము (_P)

en: _Next Keyframe
te: తరువాత కీ ఫ్రేము (_N)

en: Color for video clips
te: వీడియో క్లిప్‌లకు రంగు

en: Color for audio clips
te: ఆడియో క్లిప్‌లకు రంగు

en: Selection color
te: ఎంపిక వర్ణము

en: Clip font
te: క్లిప్ ఫాంటు

en: The font to use for clip titles
te: క్లిప్ శీర్షికలకు వాడవలసిన ఫాంటు

en: Go to the beginning of the timeline
te: సమయపరిధి ప్రారంభానికి వెళ్ళు

en: Go back one second
te: ఒక సెకను వెనుకకు వెళ్ళు

en: Go forward one second
te: ఒక సెకను ముందుకు వెళ్ళు

en: Go to the end of the timeline
te: సమయపరిధి చివరకు వెళ్ళు

en: Dock Viewer
te: వీక్షకాన్ని జోడించు

en: Play
te: ఆడించు

en: Pause
te: నిలిపివేయి

en: %d hour | %d hours
te[0]: %d గంట
te[1]: %d గంటలు

en: %d minute | %d minutes
te[0]: %d నిముషం
te[1]: %d నిముషాలు

en: %d second | %d seconds
te[0]: %d సెకను
te[1]: %d సెకన్లు
