plank - en to ml translation catalogue (11 entries)

en: Stupidly simple.
ml: അനായാസം.

en: Plank is meant to be the simplest dock on the planet. The goal is to provide just what a dock needs and absolutely nothing more.
ml: പ്ലാങ്ക് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും സുതാര്യമായ ഡോക്ക് ആണ്. ഡോക്കിനു ആവശ്യമായത് എന്തോ അത് നല്കുക,അത് മാത്രം ! ഇതാണ് ലക്ഷ്യം .

en: It is, however, a library which can be extended to create other dock programs with more advanced features. Thus, Plank is the underlying technology for Docky (starting in version 3.0.0) and aims to provide all the core features while Docky extends it to add fancier things like Docklets, painters, settings dialogs, etc.
ml: എന്നിരിക്കിലും  ഇത് മികവാർന്ന പുതിയ ഡോക്കുകൾ ഉണ്ടാക്കുവാൻ വേണ്ടി വിപുലീകരിക്കാവുന്ന ആലേഖനങ്ങൾ തന്നെയാണ് .അടിസ്ഥാന പ്രയോഗങ്ങളിൽ മാത്രം ലക്ഷ്യം വെക്കുന്ന പ്ലാങ്ക്, ഡോക്കിയുടെ അടിസ്ഥാന സാങ്കേതികതയാണ് (വെർഷൻ 3.0.0 മുതൽ) എന്നാൽ ഡോക്കി ഭാവനാപരമായ ഡോക്ക്ലെട്സ്,പെയിന്റേർസ്,സെറ്റിംഗ്സ് ലേഖനം തുടങ്ങിയവ ഉള്പെടുതുവാൻ ഇതിനെ വിപുലീകരിച്ചു.

en: _Keep in Dock
ml: ഡോക്കില്‍ _സൂക്ഷിക്കുക

en: _Close All
ml: എല്ലാം _അടയ്ക്കുക

en: _Close
ml: _അടയ്ക്കുക

en: _Open in File Browser
ml: ഫയല്‍ ബ്രൗസറില്‍ _തുറക്കുക

en: _Open
ml: _തുറക്കുക

en: Open Containing _Folder
ml: ഉള്‍പ്പെടുന്ന _അറ തുറക്കുക

en: Get _Help Online...
ml: ഓണ്‍ലൈനില്‍ നിന്നും സഹായം _ലഭ്യമാക്കുക...

en: _Translate This Application...
ml: ‌_ഈ പ്രയോഗം പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക
