plank - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Stupidly simple.
ta: மிகவும் எளிது

en: Position:
ta: நிலை:

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Top
ta: மேல்

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Alignment:
ta: சீரமைப்பு:

en: Intellihide
ta: அறிவார்ந்த மறைத்தல்

en: Autohide
ta: தானாக மறைதல்

en: _Keep in Dock
ta: பலகையில் வைத்துகொல் (_k)

en: _Close All
ta: அனைத்தையும் மூடு (_C)

en: _Close
ta: மூடு (_C)

en: _Open in File Browser
ta: கோப்பு உலாவியில் திற

en: _Open
ta: திற (_O)

en: Open Containing _Folder
ta: கோப்புள்ள அடைவை திற (_F)

en: Get _Help Online...
ta: இனையத்தில் உதவி பெருக

en: _Translate This Application...
ta: இதை மொழிபெயர்க்கவும்

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்
