plasma-bigscreen - en to pa translation catalogue (23 entries)

en: Use Colored Tiles
pa: ਰੰਗਦਾਰ ਟਾਈਲਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: Use Expanding Tiles
pa: ਫੈਲੀਆਂ ਟਾਈਲਾਂ ਵਰਤੋਂ

en: close
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ

en: KDE Connect
pa: KDE ਕਨੈਕਟ

en: Pairing Request From %1
pa: %1 ਤੋਂ ਪੇਅਰ ਹੋਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ

en: Accept
pa: ਮਨਜ਼ੂਰ ਕਰੋ

en: Reject
pa: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Increase Volume
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਵਧਾਓ

en: Decrease Volume
pa: ਵਾਲੀਅਮ ਘਟਾਓ

en: Mute
pa: ਚੁੱਪ

en: Audio Device chooser
pa: ਆਡੀਓ ਡਿਵਾਈਸ ਚੁਣੋ

en: Network
pa: ਨੈੱਟਵਰਕ

en: Websocket Address:
pa: ਵੈੱਬਸਾਕਟ ਐਡਰੈਸ:

en: Additional Settings:
pa: ਵਧੀਕ ਸੈਟਿੰਗਾਂ:

en: Enable Notifications
pa: ਨੋਟੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Enable Remote TTS
pa: ਰਿਮੋਟ TTS ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Enable Remote STT
pa: ਰਿਮੋਟ STT ਸਮਰੱਥ ਕਰੋ

en: Recent
pa: ਤਾਜ਼ਾ

en: Voice Apps
pa: ਆਵਾਜ਼ ਐਪਾਂ

en: Applications
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ

en: Games
pa: ਖੇਡਾਂ

en: Settings
pa: ਸੈਟਿੰਗਾਂ

en: Getting Ready... Please Wait
pa: ਤਿਆਰ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ... ਉਡੀਕੋ
