plasma-browser-integration - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: This type of file can harm your computer. If you want to keep it, accept this download from the browser window.
ta: இந்த வகையான கோப்பு, உங்கள் கணினிக்கு கேடு விளைவிக்கலாம். இதை சேமிக்க வேண்டுமெனில், உலாவி சாளரத்திலிருந்து பதிவிறக்கத்தை ஏற்கவும்.

en: Access denied.
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது.

en: Insufficient free space.
ta: காலியிடம் போதவில்லை

en: The file name you have chosen is too long.
ta: நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்த கோப்புப்பெயர், கூடுதல் நீளமாக உள்ளது.

en: The file is too large to be downloaded.
ta: பதிவிறக்க கூடியதை விட கோப்பு பெரிதாக உள்ளது.

en: The file possibly contains malicious contents.
ta: கோப்பு, தீங்கு விளைவிக்க கூடியதாக இருக்கலாம்

en: A temporary error has occurred. Please try again later.
ta: தற்காலிக சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது. தயவுசெய்து பின்னர் முயற்சிக்கவும்.

en: A network error has occurred.
ta: பிணைய சிக்கல் ஏற்பட்டுள்ளது.

en: The network operation timed out.
ta: பிணைய செயல்பாடு காலாவதியானது.

en: The network connection has been lost.
ta: பிணைய இணைப்பு இழக்கப்பட்டது.

en: The server is no longer reachable.
ta: சேவையகத்தை இப்போது அணுக முடியவில்லை.

en: A server error has occurred.
ta: சேவையக சிக்கல் ஏற்பட்டது.

en: The server does not have the requested data.
ta: கோரிய தரவு சேவையகத்திடம் இல்லை.

en: The browser application closed unexpectedly.
ta: உலாவி எதிர்பாராத விதத்தில் முறிவடைந்தது.

en: An unknown error occurred while downloading.
ta: பதிவிறக்கும்போது தெரியாத சிக்கல் ஏற்பட்டது.

[ctx: Job heading, like 'Copying']
en: Downloading
ta: பதிவிறக்கம்

[ctx: The URL being downloaded]
en: Source
ta: மூலம்

[ctx: The location being downloaded to]
en: Destination
ta: சேருமிடம்

[ctx: Dummy search result]
en: Additional permissions are required
ta: கூடுதல் அனுமதிகள் தேவை

en: Mute Tab
ta: கீற்றின் ஒலியை அடக்கு

en: Unmute Tab
ta: கீற்றின் ஒலியை அனுமதி
