joystick - en to cy translation catalogue (31 entries)

en: Calibration
cy: Graddnodi

en: Next
cy: Nesaf

en: Please wait a moment to calculate the precision
cy: Arhoswch am eiliad i gyfrifo'r trachywiredd

en: Communication Error
cy: Gwall Cyfathrebu

en: You have successfully calibrated your device
cy: Rydych wedi graddnodi eich dyfais yn lwyddiannus

en: Calibration Success
cy: Llwyddiant Graddnodi

en: Value Axis %1: %2
cy: Gwerth Echelin %1: %2

en: The given device %1 could not be opened: %2
cy: Ni allwyd agor y ddyfais benodol %1: %2

en: The given device %1 is not a joystick.
cy: Nid ffon rheoli yw'r ddyfais benodol %1.

en: Could not get kernel driver version for joystick device %1: %2
cy: Methu nôl fersiwn y gyrriant cnewyllyn ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: The current running kernel driver version (%1.%2.%3) is not the one this module was compiled for (%4.%5.%6).
cy: Nid yw'r fersiwn gyrriant cnewyllyn sy'n rhedeg yn gyfredol (%1.%2.%3) yr un a gafodd y modiwl yma ei grynhoi amdano  (%4.%5.%6).

en: Could not get number of buttons for joystick device %1: %2
cy: Methu cael nifer y botymau ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: Could not get number of axes for joystick device %1: %2
cy: Methu cael nifer yr echeliniau ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: Could not get calibration values for joystick device %1: %2
cy: Methu cael gwerthoedd graddnodi ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: Could not restore calibration values for joystick device %1: %2
cy: Methu adfer gwerthoedd graddnodi ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: Could not initialize calibration values for joystick device %1: %2
cy: Methu ymgychwyn gwerthoedd graddnodi ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: Could not apply calibration values for joystick device %1: %2
cy: Methu gweithredu gwerthoedd graddnodi ar gyfer dyfais ffon rheoli %1: %2

en: internal error - code %1 unknown
cy: gwall mewnol - côd %1 anhysbys

en: KDE Joystick Control Module
cy: Modiwl Rheoli Ffon Rheoli KDE

en: Device:
cy: Dyfais:

en: Show trace
cy: Dangos olrheiniad

en: PRESSED
cy: GWASGEDIG

en: Buttons:
cy: Botymau:

en: State
cy: Cyflwr

en: Axes:
cy: Echeliniau:

en: Value
cy: Gwerth

en: Calibrate
cy: Graddnodi

en: The given device name is invalid (does not contain /dev).
    Please select a device from the list or
    enter a device file, like /dev/js0.
cy: Mae'r enw dyfais a roed yn annilys (dim yn cynnwys /dev).
    Dewiswch ddyfais o'r rhestr, neu
    rhowch ffeil ddyfais, megis /dev/js0.

en: Unknown Device
cy: Dyfais Anysbys

en: Device Error
cy: Gwall Dyfais

en: Restored all calibration values for joystick device %1.
cy: Wedi adfer pob gwerth graddnodi ar gyfer dyfais ffon rheoli %1.
