kcmkclock - en to cy translation catalogue (6 entries)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KDatePicker, cal)
en: Here you can change the system date's day of the month, month and year.
cy: Gallwch newid yma diwrnod y mis, mis a blwyddyn sy'n cael eu dangos am ddyddiad y cysawd.

en: Here you can change the system time. Click into the hours, minutes or seconds field to change the relevant value, either using the up and down buttons to the right or by entering a new value.
cy: Gallwch newid yma amser y cysawd.  Cliciwch i mewn i'r meysydd oriau, munudau neu eiliadau i newid y gwerth perthnasol, unai gan ddefnyddio y botymau i fyny ac i lawr i'r dde, neu gan fewnosod gwerth newydd.

en: Can not set date.
cy: Methu gosod dyddiad newydd.

en: KDE Clock Control Module
cy: Modiwl Rheoli'r Cloc KDE

en: Original author
cy: Awdur gwreiddiol

en: Current Maintainer
cy: Cynhaliwr Cyfredol
