joystick - en to gu translation catalogue (42 entries)

en: Calibration
gu: આંકવુ

en: Next
gu: પછી

en: Please wait a moment to calculate the precision
gu: ચોક્કસાઇ નક્કી કરવા માટે થોડી ક્ષણ રાહ જુઓ

en: (usually X)
gu: (સામાન્ય રીતે X)

en: (usually Y)
gu: (સામાન્ય રીતે Y)

en: <qt>Calibration is about to check the value range your device delivers.<br /><br />Please move <b>axis %1 %2</b> on your device to the <b>minimum</b> position.<br /><br />Press any button on the device or click on the 'Next' button to continue with the next step.</qt>
gu: <qt> આંકવુ એ ઉપકરણ કેટલા ગાળામાં મૂલ્ય આપે છે તે તપાસવા વિશેનુ છે.<br/><br/>મહેરબાની કરીને તમારા ડીવાઇસ પર <b>%1%2  અક્ષીસને</b> <b>ઓછામાં ઓછા</b> સ્થાન પર ફેરવો.<br/><br/>ઉપકરણ પર ત્યારબાદના પગથિયાથી શરુ કરવા માટે કોઇપણ બટન દબાવો અથવા 'પછી' બટન દબાવો.</qt>

en: <qt>Calibration is about to check the value range your device delivers.<br /><br />Please move <b>axis %1 %2</b> on your device to the <b>center</b> position.<br /><br />Press any button on the device or click on the 'Next' button to continue with the next step.</qt>
gu: <qt> આંકવુ એ ઉપકરણ કેટલા ગાળામાં મૂલ્ય આપે છે તે તપાસવા વિશેનુ છે.<br/><br/>મહેરબાની કરીને તમારા ઉપકરણ પર <b>%1%2  અક્ષીસને</b> <b>મધ્યના</b> સ્થાન પર ફેરવો.<br/><br/>ડીવાઇસ પર ત્યારબાદના પગથિયાથી શરુ કરવા માટે કોઇપણ બટન દબાવો અથવા 'પછી' બટન દબાવો.</qt>

en: <qt>Calibration is about to check the value range your device delivers.<br /><br />Please move <b>axis %1 %2</b> on your device to the <b>maximum</b> position.<br /><br />Press any button on the device or click on the 'Next' button to continue with the next step.</qt>
gu: <qt> આંકવુ એ ઉપકરણ કેટલા ગાળામાં મૂલ્ય આપે છે તે તપાસવા વિશેનુ છે.<br/><br/>મહેરબાની કરીને તમારા ડીવાઇસ પર <b>%1%2  અક્ષીસને</b> <b>વધુમાં વધુ</b> સ્થાન પર ફેરવો.<br/><br/>ઉપકરણ પર ત્યારબાદના પગથિયાથી શરુ કરવા માટે કોઇપણ બટન દબાવો અથવા 'પછી' બટન દબાવો.</qt>

en: Communication Error
gu: સંદેશાવ્યવહાર ક્ષતિ

en: You have successfully calibrated your device
gu: તમે સફળતાપૂર્વક ઉપકરણને આંકયું છે

en: Calibration Success
gu: આંકવામાં સફળતા

en: Value Axis %1: %2
gu: મૂલ્ય અક્ષીસ %1: %2

en: The given device %1 could not be opened: %2
gu: આપેલ ઉપકરણ %1 ખોલી શકયા નથી: %2

en: The given device %1 is not a joystick.
gu: આપેલ ઉપકરણ %1 જોયસ્ટીક નથી.

en: Could not get kernel driver version for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે કર્નલ ડ્રાઇવર વર્ઝન મેળવી શકયા નથી

en: The current running kernel driver version (%1.%2.%3) is not the one this module was compiled for (%4.%5.%6).
gu: અત્યારે ચાલતી કર્નલ ડ્રાઇવર વૃતાન્ત (%1 %2 %3) એ આ જ મોડયુલ નથી કે જેને માટે કંપાઇલ કરેલ (%4 %5 %6).

en: Could not get number of buttons for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે બટનનો આંકડો મેળવી શકયા નથી

en: Could not get number of axes for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે અક્ષીસનો આંકડો મેળવી શકયા નથી

en: Could not get calibration values for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે આંકેલા મૂલ્યો મેળવી શકયા નથી

en: Could not restore calibration values for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે આંકેલા મૂલ્યો પાછી લાગુ પાડી શકયા નથી

en: Could not initialize calibration values for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે આંકેલા મૂલ્યો શરુઆત કરી શકયા નથી

en: Could not apply calibration values for joystick device %1: %2
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1: %2 માટે આંકેલા મૂલ્યો લાગુ પાડી ી શકયા નથી

en: internal error - code %1 unknown
gu: આંતરિક ક્ષતિ - સંજ્ઞા %1 અજાણ્યી

en: KDE Joystick Control Module
gu: કેડીઇ જોયસ્ટીક કાબૂ કરનાર મોડ્યુલ

en: KDE System Settings Module to test Joysticks
gu: જોયસ્ટીક ચકાસવા માટે કેડીઇ સિસ્ટમ ગોઠવણી મોડ્યુલ

en: (c) 2004, Martin Koller
gu: (c) ૨૦૦૪, માર્ટિન કોલેર

en: <h1>Joystick</h1>This module helps to check if your joystick is working correctly.<br />If it delivers wrong values for the axes, you can try to solve this with the calibration.<br />This module tries to find all available joystick devices by checking /dev/js[0-4] and /dev/input/js[0-4]<br />If you have another device file, enter it in the combobox.<br />The Buttons list shows the state of the buttons on your joystick, the Axes list shows the current value for all axes.<br />NOTE: the current Linux device driver (Kernel 2.4, 2.6) can only autodetect<ul><li>2-axis, 4-button joystick</li><li>3-axis, 4-button joystick</li><li>4-axis, 4-button joystick</li><li>Saitek Cyborg 'digital' joysticks</li></ul>(For details you can check your Linux source/Documentation/input/joystick.txt)
gu: <h1>જોયસ્ટીક</h1>આ મોડ્યુલ તમને તપાસવામાં મદદ કરે છે કે જોયસ્ટીક વ્યવસ્થિત રીતે કામ કરે છે.<br />જો તેને અક્ષીસ પર ખોટા મૂલ્યો પહોચાડયા હશે, તો તમે તેને આંકેલથી તેને ઉકેલી શકો છો. <br />આ મોડ્યુલ /dev/js[0-4] અને /dev/input/js[0-4] માં તપાસીને જોયસ્ટીક શોધવા પ્રયત્ન કરે છે <br /> જો તમારી પાસે કોઇ બીજી કોઇ ઉપકરણ ફાઇલ હોય, કોમ્બોબોક્ષ માં લખી શકો છો.<br /> બટનોની યાદી જોયસ્ટીક પરના બટનોની સ્થિતિ બતાવે છે, અક્ષીસની યાદી હાલના બધી અક્ષીસનુ મૂલ્ય સૂચવે છે.<br />નોંધ: હાલનુ લિનક્ષ ઉપકરણ ડ્રાઇવર (કર્નલ ૨.૪,૨.૬) જ માત્ર જાતઓળખાણ કાઢી શકે છે<ul><li>૨-અક્ષીસ, ૪-બટન જોયસ્ટીક</li><li>૩-અક્ષીસ, ૪-બટન જોયસ્ટીક</li><li>૪-અક્ષીસ, ૪-બટન જોયસ્ટીક</li><li>સાઇટેક સાઇર્બોગ જોયસ્ટીકો</li></ul>(માહિતી માટે તમે તપાસી શકો છો Linux source/Documentation/input/joystick.txt

en: Device:
gu: ઉપકરણ:

[ctx: Cue for deflection of the stick]
en: Position:
gu: સ્થાન:

en: Show trace
gu: ટ્રેસ બતાવો

en: PRESSED
gu: દબાવેલ છે

en: Buttons:
gu: બટનો:

en: State
gu: સ્થિતિ

en: Axes:
gu: અક્ષીસ:

en: Value
gu: મૂલ્ય

en: Calibrate
gu: આંકેલુ

en: No joystick device automatically found on this computer.<br />Checks were done in /dev/js[0-4] and /dev/input/js[0-4]<br />If you know that there is one attached, please enter the correct device file.
gu: આ ગણકયંત્ર પર કોઇપણ જોયસ્ટીક ઉપકરણ જાતે મળયું નથી.<br/>/dev/js[0-4] અને /dev/input/js[0-4] તપાસવામાં આવેલ છે.<br/>જો તમે જાણતા હોય કે એક લગાડેલ છે તો, મહેરબાની કરીને સાચી ઉપકરણ ફાઇલ દાખલ કર.

en: The given device name is invalid (does not contain /dev).
    Please select a device from the list or
    enter a device file, like /dev/js0.
gu: આપેલ ઉપકરણ નામ બરાબર નથી (તેમાં /dev નો સામાવેશ થયો નથી).
    ઉપકરણને યાદીમાંથી પસંદ કરો અથવા
    ઉપકરણ ફાઇલ લખો જેમ કે, /dev/js0.

en: Unknown Device
gu: અજાણ્યુ ઉપકરણ

en: Device Error
gu: ઉપકરણ ક્ષતિ

en: <qt>Calibration is about to check the precision.<br /><br /><b>Please move all axes to their center position and then do not touch the joystick anymore.</b><br /><br />Click OK to start the calibration.</qt>
gu: <qt>આંકવુ એ ચોક્કસાઇ તપાસવા વિશેનુ છે.<br/><br/><b>મહેરબાની કરીને બધા અક્ષીસને તેની મધ્યમ સ્થિતિ પર લાવો અને ત્યારબાદ જોયસ્ટીકને પકડો જ નહી.</b><br/><br/>આંકવાની શરુઆત કરવા બરાબર પર કલીક કરો.</qt>

en: Restored all calibration values for joystick device %1.
gu: જોયસ્ટીક ઉપકરણ %1 માટે પાછા લાગુ પાડેલ બધા આંકેલા મૂલ્યો.
