kcmkeyboard - en to gu translation catalogue (30 entries)

en: Switch to Next Keyboard Layout
gu: આગળનાં કીબોર્ડ દેખાવ પર જાવ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, AddLayoutDialog)
en: Add Layout
gu: લેઆઉટને ઉમેરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelLabel)
en: Label:
gu: શીર્ષક:

en: KDE Keyboard Control Module
gu: KDE કીબોર્ડ નિયંત્રણ મોડ્યુલ

en: (c) 2010 Andriy Rysin
gu: (C) ૨૦૧૦, એન્ડ્રી રેયસિન

en: <h1>Keyboard</h1> This control module can be used to configure keyboard parameters and layouts.
gu: <h1>કીબોર્ડ</h1> આ નિયંત્રણ મોડ્યુલ કીબોર્ડ વિકલ્પો અને દેખાવો રુપરેખાકિંત કરવા માટે વાપરી શકાય છે.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabHardware)
en: Hardware
gu: હાર્ડવેર

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Keyboard &model:
gu: કિબોર્ડ મોડલ (&m):

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabLayouts)
en: Layouts
gu: લેઆઉટ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, switchingPolicyGroupBox)
en: Switching Policy
gu: પોલિસીની ફેરબદલી કરી રહ્યા છે

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByGlobalRadioBtn)
en: &Global
gu: વૈશ્ર્વિક (&G)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByDesktopRadioBtn)
en: &Desktop
gu: ડેસ્કટોપ (&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByApplicationRadioBtn)
en: &Application
gu: કાર્યક્રમ (&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByWindowRadioBtn)
en: &Window
gu: વિન્ડો (&W)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Main shortcuts:
gu: મુખ્ય ટૂંકાણો:

[ctx: no shortcut defined]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, xkbGrpShortcutBtn) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, xkb3rdLevelShortcutBtn)
en: None
gu: કઇ નહિં

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_configureLayouts)
en: Configure layouts
gu: લેઆઉટને રૂપરેખાંકિત કરો

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabAdvanced)
en: Advanced
gu: ઉન્નત

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_resetOldXkbOptions)
en: &Configure keyboard options
gu: કિબોર્ડ વિકલ્પોને રૂપરેખાંકિત કરો (&C)

[ctx: unknown keyboard model vendor]
en: Unknown
gu: અજાણ્યું

[ctx: layout map name]
en: Map
gu: દેખાવ નકશો

en: Variant
gu: બદલાવ

en: Label
gu: શીર્ષક

[ctx: variant]
en: Default
gu: મૂળભુત

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton1)
en: T&urn on
gu: ચાલુ કરો (&u)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton3)
en: Leave unchan&ged
gu: જેમનુ તેમ રહેવા દો (&g)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblRate)
en: &Rate:
gu: દર: (&R)

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSlider, delaySlider) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_repeatDelay)
en: If supported, this option allows you to set the delay after which a pressed key will start generating keycodes. The 'Repeat rate' option controls the frequency of these keycodes.
gu: જો સહાયિત હશે, આ વિકલ્પ તમને વિલંબ સ્થાપિત કરવા દેશે જેના પછી દબાવેલી કળ કળસંજ્ઞાઓ (keycodes) ઉત્પન્ન કરવાનુ શરુ કરશે. 'ફરી ઉત્પન્ન કરવાનો દર' વિકલ્પ કળસંજ્ઞાની આવૃતિ કાબૂમાં રાખશે.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_repeatRate) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSlider, rateSlider)
en: If supported, this option allows you to set the rate at which keycodes are generated while a key is pressed.
gu: જો સહાયિત હશે તો, આ વિકલ્પ તમને કળ દબાવેલ હોય ત્યારે ઉત્પન્ન થતી કળસંજ્ઞાનો દર સ્થાપિત કરવા દેશે.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblDelay)
en: &Delay:
gu: વિલંબ: (&D)
