kcminput - en to gu translation catalogue (22 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, generalTab)
en: &General
gu: સામાન્ય (&G)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, handedBox)
en: Button Order
gu: બટન ક્રમમાં રાખો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rightHanded)
en: Righ&t handed
gu: જમણા હાથે (&t)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, leftHanded)
en: Le&ft handed
gu: ડાબા હાથે (&f)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbScrollPolarity)
en: Re&verse scroll direction
gu: સરકાવવાની ઉંધી દિશા (&v)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, advancedTab)
en: Advanced
gu: ઉન્નત્તીકરણ થયેલ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Pointer acceleration:
gu: દર્શક પ્રવેગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Pointer threshold:
gu: દર્શક ઝડપ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Double click interval:
gu: ડબલ ક્લિક અંતરાલ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Drag start time:
gu: ખેંચવાનો શરૂઆત સમય:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Drag start distance:
gu: ખેંચવાનું શરૂઆત અંતર:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Mouse wheel scrolls by:
gu: આ વડે માઉસ પૈડું સરકાવવાનું:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mouseKeys)
en: &Move pointer with keyboard (using the num pad)
gu: કીબોર્ડ વડે દર્શક ખસેડો (નમ પેડનો ઉપયોગ કરીને) (&M)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: &Acceleration delay:
gu: પ્રવેગને મુલતવી રાખો (&A):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: R&epeat interval:
gu: વારંવાર અંતરાલ (&e):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Acceleration &time:
gu: પ્રવેગ સમય (&t):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Ma&ximum speed:
gu: મહત્તમ ઝડપ (&x):

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mk_max_speed)
en:  pixel/sec
gu:  બિંદુ/સેકન્ડ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Acceleration &profile:
gu: પ્રવેગ રૂપરેખા (&p):

en: Mouse
gu: માઉસ

en:  pixel |  pixels
gu[0]: બિંદુ
gu[1]:  બિંદુઓ

en:  line |  lines
gu[0]:  વાક્ય
gu[1]:  વાક્યો
