kcm_solid_actions - en to gu translation catalogue (17 entries)

en: Invalid action
gu: અયોગ્ય ક્રિયા

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GbParameter)
en: Edit Parameter
gu: પરિમાણમાં ફેરફાર કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblParameterType)
en: Parameter type:
gu: પરિમાણ પ્રકાર:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblDeviceType)
en: Device type:
gu: ઉપકરણ પ્રકાર:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblValueName)
en: Value name:
gu: કિંમત નામ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Contains
gu: સમાવે છે

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionFriendlyName)
en: Action name
gu: ક્રિયા નામ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlActionCommand)
en: Command:
gu: આદેશ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlPredicateTree)
en: Devices must match the following parameters for this action:
gu: ઉપકરણો આ ક્રિયા માટે નીચેનાં પરિમાણો સાથે બંધબેસતા હોવા જ જોઇએ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblActionName)
en: Action name:
gu: ક્રિયા નામ:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionName)
en: Enter the name for your new action
gu: તમારી નવી ક્રિયા માટે નામને દાખલ કરો

en: The device must be of the type %1
gu: ઉપકરણનો પ્રકાર %1 હોવો જ જોઇએ

en: Any of the contained properties must match
gu: કોઇપણ સમાવેલ ગુણધર્મો બંધબેસતા હોવા જ જોઇએ

en: All of the contained properties must match
gu: સમાવેલા ગુણધર્મોનું બધુ બંધબેસતુ હોવુ જોઇએ

en: No Action Selected
gu: પસંદ થયેલ ક્રિયા નથી

en: Cannot be deleted
gu: કાઢી શકાતુ નથી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbDeleteAction)
en: Remove
gu: દૂર કરો
