kcmkded - en to is translation catalogue (20 entries)

en: Background Services
is: Bakgrunnsþjónustur

en: Failed to stop service: %1
is: Mistókst að stöðva þjónustu: %1

en: Failed to start service: %1
is: Mistókst að ræsa þjónustu: %1.

en: Failed to stop service.
is: Mistókst að stöðva þjónustu.

en: Failed to start service.
is: Mistókst að ræsa þjónustu.

en: Failed to notify KDE Service Manager (kded5) of saved changed: %1
is: Mistókst að tilkynna KDE-þjónustustjóranum (kded5) um vistaðar breytingar: %1

en: <p>This module allows you to have an overview of all plugins of the KDE Daemon, also referred to as KDE Services. Generally, there are two types of service:</p> <ul><li>Services invoked at startup</li><li>Services called on demand</li></ul> <p>The latter are only listed for convenience. The startup services can be started and stopped. You can also define whether services should be loaded at startup.</p> <p><b>Use this with care: some services are vital for Plasma; do not deactivate services if you  do not know what you are doing.</b></p>
is: <p>Þessi eining sýnir þér yfirlit yfir allar tengiviðbætur KDE-miðlarans, einnig nefnt KDE-þjónustur. Almennt talað er um tvær tegundir af þjónustum að ræða:</p> <ul> <li>Þjónustur gangsettar í ræsingu</li> <li>Þjónustur gangsettar eftir þörfum</li></ul> <p>Þær síðarnefndu eru aðeins sýndar hér til þæginda. Þú getur einnig skilgreint hvort keyra eigi þjónustur við ræsingu.</p> <p><b> Notaðu þetta með varúð: sSumar þjónustur eru lífsnauðsynlegar fyrir KDE; ekki stöðva þjónustur nema þú vitir nákvæmlega hvað þú ert að gera.</b></p>

en: The background services manager (kded5) is currently not running. Make sure it is installed correctly.
is: Stjórinn fyrir bakgrunnsþjónustur (kded5) er ekki í gangi sem stendur. Gakktu úr skugga um að hann sé rétt uppsettur.

en: Some services disable themselves again when manually started if they are not useful in the current environment.
is: Sumar þjónustur slökkva á sér sjálfar eftir að þær eru ræstar handvirkt ef þær koma ekki að gagni í núverandi umhverfi.

en: Some services were automatically started/stopped when the background services manager (kded5) was restarted to apply your changes.
is: Sumar þjónustur voru sjálfkrafa ræstar/stöðvaðar þegar bakgrunnsþjónustu- stjórinn (kded5) var endurræstur til að virkja breytingarnar þínar.

en: All Services
is: Allar þjónustur

[ctx: List running services]
en: Running
is: Í keyrslu

[ctx: List not running services]
en: Not Running
is: Ekki í keyrslu

en: Startup Services
is: Þjónustur við ræsingu

en: Load-on-Demand Services
is: Þjónustur sem ræstar eru eftir þörfum

en: Toggle automatically loading this service on startup
is: Víxla sjálfkrafa keyrslu á þessari þjónustu við ræsingu

en: Not running
is: Ekki í keyrslu

en: Running
is: Í keyrslu

en: Stop Service
is: Stöðva þjónustu

en: Start Service
is: Ræsa þjónustu
