kcm_solid_actions - en to is translation catalogue (41 entries)

en: Editing Action '%1'
is: Breyti aðgerð '%1'

en: It appears that the action name, command, icon or condition are not valid.
    Therefore, changes will not be applied.
is: Heiti aðgerðar, skipun, tákn eða skilyrði hennar virðast ekki vera gild.
    Því verða breytingarnar ekki virkar.

en: Invalid action
is: Ógild aðgerð

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, GbParameter)
en: Edit Parameter
is: Breyta færibreytu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblParameterType)
en: Parameter type:
is: Tegund færibreytu:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Property Match
is: Samsvörun eiginleika

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Content Conjunction
is: Samtenging efnis

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Content Disjunction
is: Sundurtekning efnis

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbParameterType)
en: Device Interface Match
is: Samsvörun tækisviðmóts

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblDeviceType)
en: Device type:
is: Tegund tækis:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblValueName)
en: Value name:
is: Heiti gildis:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Equals
is: Er jafnt og

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, CbValueMatch)
en: Contains
is: Inniheldur

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbParameterReset)
en: Reset Parameter
is: Endurstilla færibreytu

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbParameterSave)
en: Save Parameter Changes
is: Vista breytingar færibreytu

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KIconButton, IbActionIcon)
en: Action icon, click to change it
is: Tákn aðgerðar, smelltu til að breyta

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionFriendlyName)
en: Action name
is: Heiti aðgerðar

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlActionCommand)
en: Command:
is: Skipun:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (KUrlRequester, LeActionCommand)
en: Command that will trigger the action
    This can include any or all of the following case insensitive expands:
    
    %f: The mountpoint for the device - Storage Access devices only
    %d: Path to the device node - Block devices only
    %i: The identifier of the device
is: Skipunin virkjar aðgerðina
    Þetta getur falið í sér einhvern eða alla af eftirfarandi viðaukum:
    
    %f: Tengistaðinn fyrir tækið - einungis geymslumiðlar (Direct Storage Access Device)
    %d: Slóð á tækishnút - einungis bálktæki (Block devices)
    %i: Kennimerki tækisins

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TlPredicateTree)
en: Devices must match the following parameters for this action:
is: Tæki verða að samsvara eftirfarandi færibreytum fyrir þessa aðgerð:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, LblActionName)
en: Action name:
is: Heiti aðgerðar:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, LeActionName)
en: Enter the name for your new action
is: Settu inn heiti fyrir nýju aðgerðina

en: Solid Action Desktop File Generator
is: Solid Action-skráamyndun á skjáborði

en: Tool to automatically generate Desktop Files from Solid DeviceInterface classes for translation
is: Verkfæri til að útbúa sjálfkrafa skjáborðsskrár frá Solid DeviceInterface-klösum til þýðingar

en: Maintainer
is: Umsjónarmaður

en: The device must be of the type %1
is: Tækið verður að vera af gerðinni %1

en: Any of the contained properties must match
is: Einhver af inniföldum eiginleikum verða að passa

en: All of the contained properties must match
is: Allir innifaldir eiginleikar verða að passa

en: The device property %1 must equal %2
is: Eiginleiki tækisins %1 verður að vera jafnt og %2

en: The device property %1 must contain %2
is: Eiginleiki tækisins %1 verður að innihalda %2

en: Solid Device Actions Editor
is: Ritill fyrir Solid Device-aðgerðir

en: Solid Device Actions Control Panel Module
is: Stjórnunareining fyrir Solid Device-aðgerðir

en: (c) 2009, 2014 Solid Device Actions team
is: (c) 2009, 2014 Solid Device Actions-hópurinn

en: Port to Plasma 5
is: Aðlögun að Plasma 5

en: It appears that the predicate for this action is not valid.
is: Svo virðist sem umsögnin fyrir þessa aðgerð sé ekki gild.

en: Error Parsing Device Conditions
is: Villa við þáttun tækjaskilyrða

en: No Action Selected
is: Engin aðgerð valin

en: Cannot be deleted
is: Er ekki hægt að eyða

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbDeleteAction)
en: Remove
is: Fjarlægja

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbEditAction)
en: Edit…
is: Breyta…

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, PbAddAction)
en: Add…
is: Bæta við…
