plasma-desktop - en to is translation catalogue (9 entries)

en: Used some time ago
is: Notað fyrir nokkru síðan

en: Used more than a year ago
is: Notað fyrir meira en ári síðan

[ctx: amount in months]
en: Used a month ago | Used %1 months ago
is[0]: Notað fyrir mánuði síðan
is[1]: Notað fyrir %1 mánuðum síðan

[ctx: amount in days]
en: Used a day ago | Used %1 days ago
is[0]: Notað fyrir degi síðan
is[1]: Notað fyrir %1 dögum síðan

[ctx: amount in hours]
en: Used an hour ago | Used %1 hours ago
is[0]: Notað fyrir klukkustund síðan
is[1]: Notað fyrir %1 klukkustundum síðan

[ctx: amount in minutes]
en: Used a minute ago | Used %1 minutes ago
is[0]: Notað fyrir mínútu síðan
is[1]: Notað fyrir %1 mínútum síðan

en: Used a moment ago
is: Notað rétt áðan

en: Walk through activities
is: Fletta í gegnum athafnir

en: Walk through activities (Reverse)
is: Fletta í gegnum athafnir (öfug röð)
