kcmkclock - en to is translation catalogue (27 entries)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Date and Time
is: Dagsetning og tími

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, setDateTimeAuto)
en: Set date and time &automatically
is: Stilla klukku og d&agsetningu sjálfkrafa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, timeServerLabel)
en: &Time server:
is: &Tímaþjónn:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KDatePicker, cal)
en: Here you can change the system date's day of the month, month and year.
is: Hér getur þú breytt degi, mánuði og ártali í klukku tölvunnar.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab_2)
en: Time Zone
is: Tímabelti

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: To change the local time zone, select your area from the list below.
is: Til að breyta tímabeltinu velurðu svæðið sem þú býrð í úr listanum fyrir neðan.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_local)
en: Current local time zone:
is: Núverandi tímabelti:

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (KTreeWidgetSearchLine, tzonesearch)
en: Search…
is: Leita…

en: No NTP utility has been found. Install 'ntpdate' or 'rdate' command to enable automatic updating of date and time.
is: Ekkert NTP-verkfæri fannst. Settu upp forritin 'ntpdate' eða 'rdate' til að virkja sjálfvirka uppfærslu á dagsetningu og tíma.

en: Here you can change the system time. Click into the hours, minutes or seconds field to change the relevant value, either using the up and down buttons to the right or by entering a new value.
is: Hér getur þú breytt klukku tölvunnar. Smelltu á reitina fyrir klukkustund, mínútur eða sekúndur til að breyta viðeigandi gildi, annað hvort með því að nota upp- og niðurtakkana hægra megin eða að slá inn nýtt gildi.

[ctx: %1 is name of time zone]
en: Current local time zone: %1
is: Núverandi tímabelti: %1

[ctx: %1 is name of time zone, %2 is its abbreviation]
en: Current local time zone: %1 (%2)
is: Núverandi tímabelti: %1 (%2)

en: Public Time Server (pool.ntp.org),        asia.pool.ntp.org,        europe.pool.ntp.org,        north-america.pool.ntp.org,        oceania.pool.ntp.org
is: Opnir tímaþjónar (pool.ntp.org),        asia.pool.ntp.org,        europe.pool.ntp.org,        north-america.pool.ntp.org,        oceania.pool.ntp.org

en: Unable to contact time server: %1.
is: Tókst ekki að ná sambandi við tímaþjón: %1.

en: Can not set date.
is: Get ekki stillt dagssetningu.

en: Error setting new time zone.
is: Villa við að stilla nýtt tímabelti.

en: Time zone Error
is: Tímabeltisvilla

en: <h1>Date & Time</h1> This system settings module can be used to set the system date and time. As these settings do not only affect you as a user, but rather the whole system, you can only change these settings when you start the System Settings as root. If you do not have the root password, but feel the system time should be corrected, please contact your system administrator.
is: <h1>Dagsetning og tími</h1> Með þessari stjórneiningu er hægt að breyta stillingum klukkunnar. Þar sem þessar breytingar hafa ekki bara áhrif á þig sem notanda heldur á allt kerfið er einungis hægt að breyta stillingum hér ef þú ræstir Kerfisstillingar sem rótarnotandi. Ef þú veist ekki lykilorð rótarnotanda en finnst þurfa að laga tímann á vélinni skaltu hafa samband við kerfisstjóra.

en: KDE Clock Control Module
is: Stjórneining KDE fyrir klukku

en: Original author
is: Upphaflegur höfundur

en: Current Maintainer
is: Núverandi umsjónarmaður

en: Added NTP support
is: Bætti við NTP-stuðningi

en: <h1>Date & Time</h1> This control module can be used to set the system date and time. As these settings do not only affect you as a user, but rather the whole system, you can only change these settings when you start the System Settings as root. If you do not have the root password, but feel the system time should be corrected, please contact your system administrator.
is: <h1>Dagsetning og tími</h1> Með þessari stjórneiningu er hægt að breyta stillingum klukkunnar. Þar sem þessar breytingar hafa ekki bara áhrif á þig sem notanda heldur á allt kerfið er einungis hægt að breyta stillingum hér ef þú ræstir Kerfisstillingar sem rótarnotandi. Ef þú veist ekki lykilorð rótarnotanda en finnst þurfa að laga tímann á vélinni skaltu hafa samband við kerfisstjóra.

en: Unable to authenticate/execute the action: %1, %2
is: Tókst ekki að sannvotta/framkvæma aðgerðina: %1, %2

en: Unable to change NTP settings
is: Tókst ekki að breyta NTP-stillingum

en: Unable to set current time
is: Tókst ekki að stilla núverandi tíma

en: Unable to set timezone
is: Tókst ekki að stilla tímabelti
