plasma-desktop - en to is translation catalogue (16 entries)

[ctx: @title:window]
en: Activity Settings for %1
is: Athafnastillingar fyrir %1

[ctx: @title:window]
en: Create a New Activity
is: Setja upp nýja athöfn

[ctx: @action:button as in, 'save changes']
en: Save
is: Vista

[ctx: @label:chooser]
en: Icon:
is: Tákn:

[ctx: @label:textbox]
en: Name:
is: Heiti:

[ctx: @label:textbox]
en: Description:
is: Lýsing:

[ctx: @option:check]
en: While on this activity, allow:
is: Leyfa í þessari athöfn:

en: Tracking file and app use
is: rakningu á notkun skráa og forrita

[ctx: @option:check]
en: Automatically turning off the screen
is: að slökkt sé sjálfkrafa á skjánum

[ctx: @option:check]
en: Automatically shutting down or sleeping
is: að slökkt sé sjálfkrafa á tölvunni eða hún svæfð

en: Shortcut for switching:
is: Flýtilyklar til að skipta á milli:

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete %1 activity
is: Eyða athöfn %1

en: Create New…
is: Setja upp nýja...

[ctx: @title:window]
en: Delete Activity
is: Eyða athöfn

[ctx: %1 is an activity name]
en: Do you want to delete activity '%1'?
is: Viltu örugglega eyða athöfninni '%1'?

en: Delete Activity
is: Eyða athöfn
