plasma-desktop - en to is translation catalogue (19 entries)

en: Appearance
is: Útlit

en: (Empty)
is: (Tómt)

en: Input method list:
is: Listi yfir innsláttaraðferðir:

en: Vertical
is: Lóðrétt

en: Horizontal
is: Lárétt

en: Font:
is: Letur:

en: Use custom:
is: Nota sérstillt:

en: Select Font…
is: Velja letur…

[ctx: The arrangement of icons in the Panel]
en: Panel icon size:
is: Táknastærð á skjáborðsstiku:

en: Small
is: Lítil

en: Scale with Panel height
is: Kvarða við hæð skjáborðsstiku

en: Scale with Panel width
is: Kvarða við breidd skjáborðsstiku

[ctx: @title:window]
en: Select Font
is: Velja letur

en: Show
is: Sýna

en: Hide %1
is: Fela %1

en: Configure Input Method
is: Grunnstilla innsláttaraðferð

en: Reload Config
is: Endurhlaða grunnstillingu

en: Exit Input Method
is: Loka innsláttaraðferð

en: Input Method Panel
is: Spjald fyrir innsláttaraðferð
