plasma-desktop - en to is translation catalogue (80 entries)

[ctx: @title:group Launch app]
en: Launch
is: Keyra

[ctx: @item:intable]
en: Window Management
is: Gluggastjórnun

[ctx: @item:intable]
en: Plasma Workspace
is: Plasma vinnusvæði

[ctx: %1 is the name of the component, %2 is the action for which saving failed]
en: Error while saving shortcut %1: %2
is: Villa við að vista flýtilykil %1: %2

[ctx: %1 is the name of an application]
en: Error while adding %1, it seems it has no actions.
is: Villa þegar %1 var bætt við, það virðist ekki gera neitt.

en: Error while communicating with the global shortcuts service
is: Villa í samskiptum við altæku flýtilyklaþjónustuna

en: Failed to communicate with global shortcuts daemon
is: Gat ekki náð sambandi við altæka flýtilyklamiðlarann

[ctx: @info %2 is the name of a category inside the 'Common Actions' section]
en: Shortcut <shortcut>%1</shortcut> is already assigned to the common %2 action <interface>%3</interface>.<nl/><nl/>Re-assign it to %4?
is: Flýtilykillinn <shortcut>%1</shortcut> er nú þegar notaður fyrir almennu %2-aðgerðina <interface>%3</interface>.<nl/><nl/>Viltu endurúthluta honum til %4?

[ctx: @info]
en: Shortcut <shortcut>%1</shortcut> is already assigned to action <interface>%2</interface> of <application>%3</application>.<nl/><nl/>Reassign it to action <interface>%4</interface> of <application>%5</application>?
is: Flýtilykillinn <shortcut>%1</shortcut> er nú þegar notaður fyrir aðgerðina <interface>%2</interface> í <application>%3</application>.<nl/><nl/>Endurúthluta honum fyrir aðgerðina<interface>%4</interface> í <application>%5</application>?

[ctx: @title:window]
en: Resolve Shortcut Conflict
is: Leysa úr flýtilyklaárekstrum

[ctx: @action:button]
en: Reassign
is: Endurúthluta

en: File
is: Skrá

en: Edit
is: Breyta

en: Navigation
is: Flakk um skráakerfi

en: View
is: Skoða

en: Settings
is: Stillingar

en: Help
is: Hjálp

[ctx: @title:group list section name]
en: Applications
is: Forrit

[ctx: @title:group list section name]
en: Commands
is: Skipanir

[ctx: @title:group list section name]
en: System Services
is: Kerfisþjónustur

[ctx: @title:group list section name]
en: Common Actions
is: Algengar aðgerðir

[ctx: @action:button Import shortcut scheme]
en: Import…
is: Flytja inn…

[ctx: @action:button accessible]
en: Import shortcut scheme
is: Flytja inn flýtilyklaskema

[ctx: @action:button]
en: Cancel Export
is: Hætta við útflutning

[ctx: @action:button Export shortcut scheme]
en: Export…
is: Flytja út...

[ctx: @action:button accessible]
en: Export shortcut scheme
is: Flytja út flýtilyklaskema

[ctx: @action:button Add new shortcut]
en: Add New
is: Bæta við nýju

[ctx: @action:menu End of the sentence 'Add New Application…']
en: Application…
is: forriti…

[ctx: @action:menu accessible]
en: Add new application
is: Bæta við nýju forriti

[ctx: @action:menu End of the sentence 'Add New Command or Script…']
en: Command or Script…
is: skipun eða skriftu...

[ctx: @action:menu accessible]
en: Add new command or script
is: Bæta við nýrri skipun eða skriftu

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Cannot export scheme while there are unsaved changes
is: Get ekki flutt út skema þegar breytingar eru óvistaðar

[ctx: @info:usagetip]
en: Select the components below that should be included in the exported scheme
is: Veldu hlutana fyrir neðan sem á að taka með í útflutta skemanu

[ctx: @action:button Export shortcut scheme]
en: Export
is: Flytja út

[ctx: @option:check accessible export shortcuts %1 is application/group name]
en: Export %1
is: Flytja út %1

[ctx: @action:button %1 is the name of a custom command]
en: Edit command for %1
is: Breyta skipun fyrir %1

[ctx: @action:button %1 is the name of a shortcut category]
en: Remove all shortcuts for %1
is: Fjarlægja alla flýtilykla fyrir %1

[ctx: @action:button]
en: Undo deletion
is: Afturkalla eyðingu

[ctx: @info:status placeholdermessage]
en: No items matched the search terms
is: Engin atriði pössuðu við leitarorðin

[ctx: @info]
en: These shortcuts will be deleted when changes are applied.
is: Þessum flýtilyklum verður eytt þegar breytingarnar virkjast.

[ctx: @action:button]
en: Undo
is: Afturkalla

[ctx: @action:button]
en: Undo deleting shortcuts
is: Afturkalla eyðingu flýtilykla

[ctx: @info:usagetip placeholdermessage]
en: Select an item from the list to view its shortcuts here
is: Veldu atriði á listanum til að sjá flýtilykla þess hér

[ctx: @title:window dialog]
en: Export Shortcut Scheme
is: Flytja út flýtilyklaskema

[ctx: @title:window dialog]
en: Import Shortcut Scheme
is: Flytja inn flýtilyklaskema

[ctx: Template for file dialog]
en: Shortcut Scheme (*.kksrc)
is: Flýtilyklaskema (*.kksrc)

[ctx: @title:window dialog]
en: Edit Command
is: Breyta skipun

[ctx: @title:window dialog]
en: Add Command
is: Bæta við skipun

[ctx: @action:button in dialog, save changes to custom command]
en: Save
is: Vista

[ctx: @action:button in dialog, add entry as new custom command]
en: Add
is: Bæta við

[ctx: @action:button accessible]
en: Save command
is: Vista skipun

[ctx: @action:button accessible]
en: Add command
is: Bæta við skipun

[ctx: @info:usagetip]
en: Enter a command or choose a script file:
is: Sláðu inn skipun eða veldu skriftuskrá:

[ctx: @label:textbox A shell command]
en: Command:
is: Skipun:

[ctx: @label:textbox accessible]
en: Command
is: Skipun

[ctx: @action:button]
en: Choose…
is: Velja…

[ctx: @action:button accessible]
en: Choose script file
is: Velja skriftuskrá

[ctx: @label:textfield Human-readable name given to a shell command]
en: Name:
is: Heiti:

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter name here
is: Sláðu inn heiti hér

[ctx: @title:window]
en: Choose Script File
is: Velja skriftuskrá

[ctx: Filename filters for file dialog. Do not translate any of the filename extensions]
en: Script files (.sh, .bash, .zsh, etc.) (*.*sh)
is: Skriftuskrár (.sh, .bash, .zsh, etc.) (*.*sh)

[ctx: @label:listbox regarding 'shortcut schemes']
en: Select the scheme to import:
is: Veldu skema sem á að flytja inn:

[ctx: @item:inlistbox regarding 'shortcut schemes']
en: Custom Scheme
is: Sérsniðið skema

[ctx: @action:button]
en: Select File…
is: Veldu skrá...

[ctx: @action:button import shortcut scheme]
en: Import
is: Flytja inn

[ctx: @action:button accessible]
en: Select shortcut scheme file
is: Velja skemaskrá fyrir flýtilykla

[ctx: @action:button accessible]
en: Add shortcut scheme
is: Bæta við flýtilyklaskema

[ctx: @action:button Collapse shortcuts view]
en: Collapse
is: Fella saman

[ctx: @action:button]
en: Expand to configure shortcuts
is: Fella út til að grunnstilla flýtilykla

[ctx: @info:whatsthis accessible name %1 is shortcut label (not sequence)]
en: Editing shortcut: %1
is: Breyti flýtilykli: %1

[ctx: @info:status]
en: No active shortcuts
is: Engir virkir flýtilyklar

[ctx: @title:column %1 decides if singular or plural will be used]
en: Default shortcut | Default shortcuts
is[0]: Sjálfgefinn flýtilykill
is[1]: Sjálfgefnir flýtilyklar

[ctx: @label for shortcut with no default bindings]
en: No default shortcuts
is: Engir sjálfgefnir flýtilyklar

[ctx: @info:whatsthis accessible name]
en: Default shortcut %1 is enabled.
is: Sjálfgefinn flýtilykill %1 er virkur.

[ctx: @info:whatsthis accessible name]
en: Default shortcut %1 is disabled.
is: Sjálfgefinn flýtilykill %1 er óvirkur.

[ctx: @title:column]
en: Custom shortcuts
is: Sérsniðnir flýtilyklar

[ctx: @action:button accessible]
en: Delete shortcut
is: Eyða flýtilykli

[ctx: @action:button Add custom shortcut]
en: Add…
is: Bæta við…

[ctx: @action:button accessible]
en: Add custom shortcut
is: Bæta við sérsniðnum flýtilykli

[ctx: @action:button accessible]
en: Cancel capturing shortcut
is: Hætta við að fanga flýtilykil
