kcmkded - en to is translation catalogue (23 entries)

en: Failed to stop service: %1
is: Gat ekki stöðvað þjónustu: %1

en: Failed to start service: %1
is: Gat ekki ræst þjónustu: %1.

en: Failed to stop service.
is: Gat ekki stöðvað þjónustu.

en: Failed to start service.
is: Gat ekki ræst þjónustu.

en: Failed to notify KDE Service Manager (kded6) of saved changed: %1
is: Mistókst að tilkynna KDE-þjónustustjóranum (kded6) um vistaðar breytingar: %1

[ctx: @info]
en: If you're disabling something here to work around an issue, please <link url='%1'>submit a bug report about it as well.</link>
is: Ef þú ert að afvirkja eitthvað hér til að sneiða hjá vandamáli skaltu endilega <link url='%1'>senda villuskýrslu um það líka.</link>

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: The background services manager (kded6) is currently not running. Make sure it is installed correctly.
is: Stjórinn fyrir bakgrunnsþjónustur (kded6) er ekki í gangi sem stendur. Gakktu úr skugga um að hann sé rétt uppsettur.

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Some services disable themselves again when manually started if they are not useful in the current environment.
is: Sumar þjónustur slökkva á sér sjálfar eftir að þær eru ræstar handvirkt ef þær koma ekki að gagni í núverandi umhverfi.

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Some services were automatically started/stopped when the background services manager (kded6) was restarted to apply your changes.
is: Sumar þjónustur voru sjálfkrafa ræstar/stöðvaðar þegar bakgrunnsþjónustustjórinn (kded6) var endurræstur til að virkja breytingarnar þínar.

[ctx: @item:inlistbox]
en: All Services
is: Allar þjónustur

[ctx: @item:inlistbox List running services]
en: Running
is: Í gangi

[ctx: @item:inlistbox List not running services]
en: Not Running
is: Ekki í gangi

[ctx: @title:group list section]
en: Startup Services
is: Þjónustur við ræsingu

[ctx: @title:group list section]
en: Load-on-Demand Services
is: Þjónustur sem ræstar eru eftir þörfum

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Disable automatically loading %1 on startup
is: Afvirkja að hlaða sjálfkrafa inn %1 við ræsingu tölvu

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Enable automatically loading %1 on startup
is: Virkja að hlaða sjálfkrafa inn %1 við ræsingu tölvu

[ctx: @info:whatsthis Accessible description]
en: Toggle automatically loading this service on startup
is: Víxla af/á að hlaða inn þessari þjónustu við ræsingu tölvu

[ctx: @info:status]
en: Not running
is: Ekki í gangi

[ctx: @info:status]
en: Running
is: Í gangi

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Stop %1
is: Stöðva %1

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Start %1
is: Ræsa %1

[ctx: @action:button]
en: Stop Service
is: Stöðva þjónustu

[ctx: @action:button]
en: Start Service
is: Ræsa þjónustu
