plasma-desktop - en to is translation catalogue (10 entries)

[ctx: @title page]
en: Appearance
is: Útlit

[ctx: @title:group prefix for radiobutton group]
en: Icon:
is: Tákn:

[ctx: @option:radio]
en: Show the current activity icon
is: Sýna tákn fyrir núverandi athöfn

[ctx: @option:radio]
en: Show the generic activity icon
is: Sýna almenna athafnatáknið

[ctx: @label prefix for checkbox]
en: Title:
is: Titill:

[ctx: @option:check title]
en: Show the current activity name
is: Sýna heiti núverandi athafnar

[ctx: @info:tooltip]
en: Current activity is %1
is: Núverandi athöfn er %1

[ctx: @info:tooltip]
en: Show Activity Manager
is: Sýna athafnastjóra

[ctx: @info:tooltip subtext]
en: Click to show the activity manager
is: Smelltu til að sýna athafnastjórann

[ctx: @action:inmenu widget context menu]
en: &Configure Activities…
is: Grunnstilla at&hafnir...
