joystick - en to kn translation catalogue (41 entries)

en: Calibration
kn: ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್)

en: Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ

en: Please wait a moment to calculate the precision
kn: ನಿಖರತೆಯನ್ನು ಲೆಕ್ಕಹಾಕಲು ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಲ ಕ್ಷಣ ಪ್ರತೀಕ್ಷಿಸು

en: (usually X)
kn: (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ X)

en: (usually Y)
kn: (ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ Y)

en: <qt>Calibration is about to check the value range your device delivers.<br /><br />Please move <b>axis %1 %2</b> on your device to the <b>minimum</b> position.<br /><br />Press any button on the device or click on the 'Next' button to continue with the next step.</qt>
kn: <qt> ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯವು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು (ರೇಂಜ್) ಪರಿಶೀಲಿಸಲಿದೆ. <br /><br />ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ <b>ಅಕ್ಷ %1 %2</b> ಗಳನ್ನು <b>ಕನಿಷ್ಠ</b> ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸಿ.<br /><br />ಸಾಧನದ ಯಾವುದೇ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು 'ಮುಂದಕ್ಕೆ' ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ. </qt>

en: <qt>Calibration is about to check the value range your device delivers.<br /><br />Please move <b>axis %1 %2</b> on your device to the <b>center</b> position.<br /><br />Press any button on the device or click on the 'Next' button to continue with the next step.</qt>
kn: <qt> ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯವು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು (ರೇಂಜ್) ಪರಿಶೀಲಿಸಲಿದೆ. <br /><br />ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ <b>ಅಕ್ಷ %1 %2</b> ಗಳನ್ನು <b>ಮಧ್ಯ</b> ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸು.<br /><br />ಸಾಧನದ ಯಾವುದೇ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು 'ಮುಂದಕ್ಕೆ' ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ. </qt>

en: <qt>Calibration is about to check the value range your device delivers.<br /><br />Please move <b>axis %1 %2</b> on your device to the <b>maximum</b> position.<br /><br />Press any button on the device or click on the 'Next' button to continue with the next step.</qt>
kn: <qt>ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯವು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು (ರೇಂಜ್) ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ. <br /><br />ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದ <b>ಅಕ್ಷ %1 %2</b> ಅನ್ನು <b>ಗರಿಷ್ಠ</b> ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಜರುಗಿಸಿ.<br /><br />ಸಾಧನದ ಯಾವುದೇ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಅಥವಾ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು 'ಮುಂದಕ್ಕೆ' ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ. </qt>

en: Communication Error
kn: ಸಂವಹನಾ ದೋಷ

en: You have successfully calibrated your device
kn: ನಿನ್ನ ಸಾಧನದ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯವು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಯಶಸ್ವಿಯಾಯಿತು

en: Calibration Success
kn: ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಸಫಲ

en: Value Axis %1: %2
kn: ಮೌಲ್ಯ ಅಕ್ಷ %1: %2

en: The given device %1 could not be opened: %2
kn: ಸಾಧನ %1 ನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %2

en: The given device %1 is not a joystick.
kn: ಸಾಧನ %1 ಅಂಕೆಗೋಲು ಅಲ್ಲ.

en: Could not get kernel driver version for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ತಿರುಳು ಚಾಲಕ (ಕೆರ್ನೆಲ್ ಡ್ರೈವರ್) ಆವೃತ್ತಿಯು ಸಿಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %2

en: The current running kernel driver version (%1.%2.%3) is not the one this module was compiled for (%4.%5.%6).
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ತಿರುಳು ಚಾಲಕ (ಕೆರ್ನೆಲ್ ಡ್ರೈವರ್) ಆವೃತ್ತಿಯು (%1.%2.%3) ಈ ಘಟಕಕ್ಕಾಗಿ (ಮಾಡ್ಯೂಲ್) ಯಂತ್ರಭಾಷಾಂತರ (ಕಂಪೈಲ್) ಮಾಡಿದ್ದಲ್ಲ  (%4.%5.%6).

en: Could not get number of buttons for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಗುಂಡಿಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ: %2

en: Could not get number of axes for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಅಕ್ಷಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ: %2

en: Could not get calibration values for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಮೌಲ್ಯ (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್ ವಾಲ್ಯೂ) ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ: %2

en: Could not restore calibration values for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್ ವಾಲ್ಯೂ) ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %2

en: Could not initialize calibration values for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್ ವಾಲ್ಯೂ) ಆರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %2

en: Could not apply calibration values for joystick device %1: %2
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್ ವಾಲ್ಯೂ) ಅನ್ವಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ: %2

en: internal error - code %1 unknown
kn: ಆಂತರಿಕ ದೋಷ - ಸಂಕೇತ %1 ಅಜ್ಞಾತ

en: KDE Joystick Control Module
kn: ಕೆಡಿಇ ಅಂಕೆಗೋಲು (ಜಾಯ್ ಸ್ಟಿಕ್) ನಿಯಂತ್ರಣ ಘಟಕ

en: KDE System Settings Module to test Joysticks
kn: ಅಂಕೆಗೋಲುಗಳನ್ನು (ಜಾಯ್ ಸ್ಟಿಕ್) ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಕೆಡಿಇ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ಸಂಯೋಜನಾ ಘಟಕ

en: <h1>Joystick</h1>This module helps to check if your joystick is working correctly.<br />If it delivers wrong values for the axes, you can try to solve this with the calibration.<br />This module tries to find all available joystick devices by checking /dev/js[0-4] and /dev/input/js[0-4]<br />If you have another device file, enter it in the combobox.<br />The Buttons list shows the state of the buttons on your joystick, the Axes list shows the current value for all axes.<br />NOTE: the current Linux device driver (Kernel 2.4, 2.6) can only autodetect<ul><li>2-axis, 4-button joystick</li><li>3-axis, 4-button joystick</li><li>4-axis, 4-button joystick</li><li>Saitek Cyborg 'digital' joysticks</li></ul>(For details you can check your Linux source/Documentation/input/joystick.txt)
kn: <h1>ಅಂಕೆಗೋಲು (ಜಾಯ್ ಸ್ಟಿಕ್)</h1>ಈ ಘಟಕವು ನಿಮ್ಮ ಅಂಕೆಗೋಲು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೆಲಸಮಾಡುತ್ತಿದೆಯೋ ಎಂದು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಹಾಯಮಾಡುತ್ತದೆ.<br />ಇದು ಅಕ್ಷಗಳಿಗೆ ತಪ್ಪಾದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಕೊಟ್ಟಲ್ಲಿ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯದಿಂದ (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಅದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಬಹುದು.<br />ಈ ಘಟಕವು /dev/js[0-4] ಹಾಗೂ /dev/input/js[0-4] ಇವುಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.<br />ನೀವು ಇನ್ನೊಂದು ಸಾಧನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸಂಯುಕ್ತ ಚೌಕದಲ್ಲಿ (ಕಾಂಬೋ ಬಾಕ್ಸ್) ನಮೂದಿಸಿ.<br />ಗುಂಡಿಗಳ ಪಟ್ಟಿಯು ನಿಮ್ಮ ಅಂಕೆಗೋಲಿನ ಗುಂಡಿಗಳ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅಕ್ಷಗಳ ಪಟ್ಟಿಯು ಅಕ್ಷಗಳ ಪ್ರಸ್ತುತ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.<br />ಗಮನಿಸಿ: ಪ್ರಸ್ತುತ ಲಿನಕ್ಸ್ ಸಾಧನ ಚಾಲಕವು  (Kernel 2.4, 2.6) ಇವುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೇ ಸ್ವಯಂ  ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಬಲ್ಲುದು.<ul><li>2-ಅಕ್ಷ, 4-ಗುಂಡಿ ಅಂಕೆಗೋಲು</li><li>3-ಅಕ್ಷ, 4-ಗುಂಡಿ ಅಂಕೆಗೋಲು</li><li>4-ಅಕ್ಷ, 4-ಗುಂಡಿ ಅಂಕೆಗೋಲು</li><li>Saitek Cyborg 'digital' ಅಂಕೆಗೋಲುಗಳು</li></ul>(ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡಿ: Linux source/Documentation/input/joystick.txt)

en: Device:
kn: ಸಾಧನ:

[ctx: Cue for deflection of the stick]
en: Position:
kn: ಸ್ಥಾನ:

en: Show trace
kn: ಜಾಡನ್ನು ತೋರಿಸು

en: PRESSED
kn: ಒತ್ತಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ

en: Buttons:
kn: ಗುಂಡಿಗಳು:

en: State
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Axes:
kn: ಅಕ್ಷಗಳು:

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Calibrate
kn: ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯಿಸಿ

en: No joystick device automatically found on this computer.<br />Checks were done in /dev/js[0-4] and /dev/input/js[0-4]<br />If you know that there is one attached, please enter the correct device file.
kn: ಈ ಗಣಕದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.<br />/dev/js[0-4] ಹಾಗೂ /dev/input/js[0-4] ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಯಿತು.<br /> ಒಂದು ಸಾಧನವು ಸೇರಿಕೊಂಡಿರುವುದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ ಸರಿಯಾದ ಸಾಧನ ಕಡತವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ.

en: The given device name is invalid (does not contain /dev).
    Please select a device from the list or
    enter a device file, like /dev/js0.
kn: ಸಾಧನದ ಹೆಸರು ಅಮಾನ್ಯ (/dev ನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ).
    ದಯವಿಟ್ಟು ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಸಾಧನವನ್ನು ಆರಿಸು ಅಥವಾ 
    ಸಾಧನದ ಕಡತವನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ, ಉದಾ /dev/js0.

en: Unknown Device
kn: ಅಜ್ಞಾತ ಸಾಧನ

en: Device Error
kn: ಸಾಧನ ದೋಷ

en: <qt>Calibration is about to check the precision.<br /><br /><b>Please move all axes to their center position and then do not touch the joystick anymore.</b><br /><br />Click OK to start the calibration.</qt>
kn: <qt>ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯವು (ಕ್ಯಾಲಿಬ್ರೇಷನ್) ಇನ್ನೇನು ನಿಖರತೆಯನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಿದೆ.<br /><br /><b>ದಯವಿಟ್ಟು ಎಲ್ಲಾ ಅಕ್ಷಗಳನ್ನೂ ಅವುಗಳ ಮಧ್ಯ ಸ್ಥಾನಗಳಿಗೆ ಜರುಗಿಸಿ ಹಾಗೂ ನಂತರ ಅಂಕೆಗೋಲನ್ನು ಮುಟ್ಟಬೇಡಿ.</b><br /><br />ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಲು OK ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ.</qt>

en: Restored all calibration values for joystick device %1.
kn: ಅಂಕೆಗೋಲು ಸಾಧನ %1 ರ ಎಲ್ಲಾ ಮಾಪನಾಂಕ ನಿರ್ಣಯದ ಮೌಲ್ಯಗಳನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು.
