kcmkclock - en to kn translation catalogue (10 entries)

en: Unable to contact time server: %1.
kn: ಸಮಯ ಪರಿಚಾರಕ: %1 ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: Can not set date.
kn: ದಿನಾಂಕವನ್ನು ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

en: KDE Clock Control Module
kn: ಕೆಡಿಇ ಗಡಿಯಾರ ನಿಯಂತ್ರಣ ಘಟಕ

en: (c) 1996 - 2001 Luca Montecchiani
kn: (c) 1996 - 2001 ಲ್ಯೂಕ ಮಾಂಟೆಚ್ಚಿಯಾನಿ

en: Luca Montecchiani
kn: ಲ್ಯೂಕ ಮಾಂಟೆಚ್ಚಿಯಾನಿ

en: Original author
kn: ಮೂಲ ಕರ್ತೃ

en: Paul Campbell
kn: ಪೌಲ್ ಕ್ಯಾಂಬೆಲ್

en: Current Maintainer
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಾಲಕ

en: Benjamin Meyer
kn: ಬೆಂಜಮಿನ್ ಮೆಯರ್

en: Added NTP support
kn: NTP ಬೆಂಬಲದಿಂದ ಕೂಡಿದ
