kcmkonq - en to mr translation catalogue (15 entries)

en: Desktop
mr: डेस्कटॉप

en: Documents
mr: दस्तऐवज

en: Downloads
mr: डाउनलोड

en: Music
mr: संगीत

en: Pictures
mr: प्रतिमा

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Desktop path:
mr: डेस्कटॉप मार्ग :

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Documents path:
mr: दस्तऐवज मार्ग :

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_documentsLocation)
en: This folder will be used by default to load or save documents from or to.
mr: या संचयीकाचा वापर मूलभूतरित्या पासून ते प्रति पर्यंत दस्तऐवजाचे दाखलन किंवा साठवणी करिता केला जाऊ शकतो.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Downloads path:
mr: डाउनलोड मार्ग :

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_downloadsLocation)
en: This folder will be used by default to save your downloaded items.
mr: या संचयीकाचा वापर मूलभूतरित्या डाउनलोड केलेल्या दस्तऐवजाच्या साठवणी करिता केला जाईल.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_videosLocation)
en: This folder will be used by default to load or save movies from or to.
mr: या संचयीकाचा वापर मूलभूतरित्या मूव्हीजचे साठवणी करिता केला जाईल.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Pictures path:
mr: प्रतिमा मार्ग :

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_picturesLocation)
en: This folder will be used by default to load or save pictures from or to.
mr: या संचयीकाचा वापर मूलभूतरित्या प्रतिमांचे साठवणी करिता केला जाईल.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Music path:
mr: संगीत मार्ग :

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_musicLocation)
en: This folder will be used by default to load or save music from or to.
mr: या संचयीकाचा वापर मूलभूतरित्या संगीताच्या साठवणी करिता केला जाईल.
