kcmkded - en to pa translation catalogue (17 entries)

en: Background Services
pa: ਬੈਕਗਰਾਊਂਡ ਸਰਵਿਸਾਂ

en: Daniel Molkentin
pa: ਡੇਨੀਅਲ ਮੋਲਕੀਟੀਨ

en: Failed to stop service: %1
pa: ਸਰਵਿਸ ਰੋਕਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %1

en: Failed to start service: %1
pa: ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ: %1

en: Failed to stop service.
pa: ਸਰਵਿਸ ਰੋਕਣ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: Failed to start service.
pa: ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਸਫ਼ਲ ਹੈ।

en: <p>This module allows you to have an overview of all plugins of the KDE Daemon, also referred to as KDE Services. Generally, there are two types of service:</p> <ul><li>Services invoked at startup</li><li>Services called on demand</li></ul> <p>The latter are only listed for convenience. The startup services can be started and stopped. You can also define whether services should be loaded at startup.</p> <p><b>Use this with care: some services are vital for Plasma; do not deactivate services if you  do not know what you are doing.</b></p>
pa: <p>ਇਹ ਮੋਡੀਊਲ ਤੁਹਾਨੂੰ KDE ਡੈਮਨ ਦੀਆਂ ਸਭ ਪਲੱਗਇਨਾਂ ਲਈ ਸੰਖੇਪ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਜਿੰਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ KDE ਸਰਵਿਸਾਂ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਆਮ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਦੋ ਟਾਈਪ ਦੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ: </p><ul><li>ਸਟਾਰਟ ਅੱਪ ਸਮੇਂ ਚੱਲਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ</li><li>ਲੋੜ ਸਮੇਂ ਕਾਲ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ</li></ul><p>ਬਾਅਦ ਵਾਲੀਆਂ ਕੇਵਲ ਸਹੂਲਤ ਲਈ ਲਿਸਟ ਲਈ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ। ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਸਰਵਿਸਾ ਨੂੰ ਸਟਾਰਟ ਅਤੇ ਸਟਾਪ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।  ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਸੈੱਟ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੀ ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਸਮੇਂ ਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇ। </p><p><b> ਇਹ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਵਰਤੋਂ, ਕੁਝ ਸਰਵਿਸਾਂ ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ; ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਨਾ ਜਾਣਦੇ ਹੋਵੋ ਤਾਂ ਸਰਵਿਸਾਂ ਨੂੰ ਡਿ-ਐਕਟੀਵੇਟ ਨਾ ਕਰੋ।</b></p>

en: All Services
pa: ਸਾਰੀਆਂ ਸਰਵਿਸਾਂ

[ctx: List running services]
en: Running
pa: ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

[ctx: List not running services]
en: Not Running
pa: ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਹੀ

en: Startup Services
pa: ਸਟਾਰਟਅੱਪ ਸਰਵਿਸਾਂ

en: Load-on-Demand Services
pa: ਲੋੜ 'ਤੇ ਲੋਡ ਸਰਵਿਸਾਂ

en: Toggle automatically loading this service on startup
pa: ਸ਼ੁਰੂ ਵੇਲੇ ਇਸ ਸਰਵਿਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ-ਆਪ ਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਤਬਦੀਲ ਕਰੋ

en: Not running
pa: ਚੱਲ ਨਹੀਂ ਰਹੀ

en: Running
pa: ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ

en: Stop Service
pa: ਸਰਵਿਸ ਰੋਕੋ

en: Start Service
pa: ਸਰਵਿਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋ
