kcmkonq - en to pa translation catalogue (19 entries)

en: Desktop
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ

en: Documents
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ

en: Downloads
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ

en: Music
pa: ਸੰਗੀਤ

en: Pictures
pa: ਤਸਵੀਰਾਂ

en: Videos
pa: ਵਿਡੀਓ

en: <h1>Paths</h1>
    This module allows you to choose where in the filesystem the files on your desktop should be stored.
    Use the "Whats This?" (Shift+F1) to get help on specific options.
pa: <h1>ਪਾਥ</h1>
    ਇਹ ਮੋਡੀਊਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੋਣ ਕਰਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਡੇ ਡੈਸਕਟਾਪ ਉੱਤੇ ਫਾਈਲਾਂ ਨੂੰ ਫਾਈਲ ਸਿਸਟਮ ਉੱਤੇ ਸਟੋਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।
    ਖਾਸ ਚੋਣਾਂ ਬਾਰੇ ਮਦਦ ਲੈਣ ਲਈ "ਇਹ ਕੀ ਹੈ?" (Shift+F1) ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰੋ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Desktop path:
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_desktopLocation)
en: This folder contains all the files which you see on your desktop. You can change the location of this folder if you want to, and the contents will move automatically to the new location as well.
pa: ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਫਾਈਲਾਂ ਹਨ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਡੈਸਕਟਾਪ ਵਿੱਚ ਵੇਖਾਉਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫੋਲਡਰ ਦਾ ਟਿਕਾਣਾ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਪਵੇ, ਅਤੇ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਨਵੇਂ ਟਿਕਾਣੇ ਉੱਤੇ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Documents path:
pa: ਡੌਕੂਮੈਂਟ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_documentsLocation)
en: This folder will be used by default to load or save documents from or to.
pa: ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਸਤਾਵੇਜ਼ ਸੰਭਾਲ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Downloads path:
pa: ਡਾਊਨਲੋਡ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_downloadsLocation)
en: This folder will be used by default to save your downloaded items.
pa: ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਡਾਊਨਲੋਡ ਆਈਟਮਾਂ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Videos path:
pa: ਵੀਡਿਓ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_videosLocation)
en: This folder will be used by default to load or save movies from or to.
pa: ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਮੂਵੀ ਸੰਭਾਲਣ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Pictures path:
pa: ਤਸਵੀਰ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_picturesLocation)
en: This folder will be used by default to load or save pictures from or to.
pa: ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੰਭਾਲਣ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Music path:
pa: ਸੰਗੀਤ ਪਾਥ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_musicLocation)
en: This folder will be used by default to load or save music from or to.
pa: ਇਸ ਫੋਲਡਰ ਨੂੰ ਮੂਲ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸੰਗੀਤ ਸੰਭਾਲ ਜਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।
