kcmkeyboard - en to pa translation catalogue (57 entries)

en: Keyboard Layout Switcher
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਉਟ ਸਵਿੱਚਰ

en: Switch to Next Keyboard Layout
pa: ਅੱਗੇ ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਉਟ ਬਦਲੋ

en: Switch keyboard layout to %1
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਉਟ %1 ਲਈ ਬਦਲੋ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, AddLayoutDialog)
en: Add Layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਨੂੰ ਜੋੜੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, shortcutLabel)
en: Shortcut:
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelLabel)
en: Label:
pa: ਲੇਬਲ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, prevbutton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, previewButton)
en: Preview
pa: ਝਲਕ

en: KDE Keyboard Control Module
pa: KDE ਕੀ-ਬੋਰਡ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ

en: <h1>Keyboard</h1> This control module can be used to configure keyboard parameters and layouts.
pa: <h1>ਕੀਬੋਰਡ</h1> ਇਹ ਕੰਟਰੋਲ ਮੋਡੀਊਲ ਕੀਬੋਰਡ ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਤੇ ਲੇਆਉਟ ਸੰਰਚਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਵਰਤਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabHardware)
en: Hardware
pa: ਹਾਰਡਵੇਅਰ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Keyboard &model:
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਮਾਡਲ(&m):

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, keyboardModelComboBox)
en: Here you can choose a keyboard model. This setting is independent of your keyboard layout and refers to the "hardware" model, i.e. the way your keyboard is manufactured. Modern keyboards that come with your computer usually have two extra keys and are referred to as "104-key" models, which is probably what you want if you do not know what kind of keyboard you have.
pa: ਏਥੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਮਾਡਲ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਸੈਟਿੰਗ ਤੁਹਾਡੇ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਉੱਤੇ ਨਿਰਭਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ "ਡਿਵਾਈਸ" ਮਾਡਲ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੈ, ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਕੀ-ਬੋਰਡ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਪਿਊਟਰਾਂ ਨਾਲ ਆਉਦੇ ਹਨ, ਉਹਨਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋ ਵੱਧ ਸਵਿੱਚਾਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ "104-ਸਵਿੱਚ" ਮਾਡਲ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੋਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਨਹੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਿਹੜਾ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਹੈ।

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabLayouts)
en: Layouts
pa: ਲੇਆਉਟ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, switchingPolicyGroupBox)
en: If you select "Application" or "Window" switching policy, changing the keyboard layout will only affect the current application or window.
pa: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ "ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ" ਜਾਂ "ਵਿੰਡੋ" ਬਦਲਣ ਪਾਲਸੀ ਦੀ ਚੋਣ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਕੀ-ਬੋਰਡ ਬਦਲਣ ਨਾਲ ਸਿਰਫ਼ ਮੌਜੂਦਾ ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ ਜਾਂ ਵਿੰਡੋ ਹੀ ਪਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗੀ।

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, switchingPolicyGroupBox)
en: Switching Policy
pa: ਬਦਲਣ ਦੀ ਪਾਲਸੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByGlobalRadioBtn)
en: &Global
pa: ਗਲੋਬਲ(&G)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByDesktopRadioBtn)
en: &Desktop
pa: ਡੈਸਕਟਾਪ(&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByApplicationRadioBtn)
en: &Application
pa: ਐਪਲੀਕੇਸ਼ਨ(&A)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByWindowRadioBtn)
en: &Window
pa: ਵਿੰਡੋ(&W)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, shortcutsGroupBox)
en: Shortcuts for Switching Layout
pa: ਲੇਆਉਟ ਬਦਲਣ ਲਈ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Main shortcuts:
pa: ਮੁੱਖ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, xkbGrpShortcutBtn)
en: This is a shortcut for switching layouts which is handled by X.org. It allows modifier-only shortcuts.
pa: ਇਹ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਲੇਆਉਟ ਬਦਲਣ ਲਈ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ X.org ਰਾਹੀਂ ਹੈਂਡਲ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੇਵਲ ਮੋਡੀਫਾਇਰ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਲਈ ਹੀ ਹੈ।

[ctx: no shortcut defined]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, xkbGrpShortcutBtn) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, xkb3rdLevelShortcutBtn)
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: 3rd level shortcuts:
pa: 3ਜੇ ਪੱਧਰ ਦੇ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, xkb3rdLevelShortcutBtn)
en: This is a shortcut for switching to a third level of the active layout (if it has one) which is handled by X.org. It allows modifier-only shortcuts.
pa: ਇਹ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ ਸਰਗਰਮ ਖਾਕੇ ਲਈ ਤੀਜੇ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਬਦਲਣ ਲਈ ਹੈ (ਜੇ ਹੋਵੇ ਤਾਂ), ਜੋ ਕਿ X.org ਰਾਹੀਂ ਹੈਂਡਲ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੇਵਲ ਮੋਡੀਫਾਇਰ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟਾਂ ਲਈ ਹੀ ਹੈ।

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Alternative shortcut:
pa: ਬਦਲਵਾਂ ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_configureLayouts)
en: Configure layouts
pa: ਲੇਆਉਟ ਸੰਰਚਨਾ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addLayoutBtn)
en: Add
pa: ਸ਼ਾਮਲ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeLayoutBtn)
en: Remove
pa: ਹਟਾਓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, moveUpBtn)
en: Move Up
pa: ਉੱਤੇ ਭੇਜੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, moveDownBtn)
en: Move Down
pa: ਹੇਠਾਂ ਭੇਜੋ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, layoutLoopingCheckBox)
en: Spare layouts
pa: ਵਾਧੂ ਲੇਆਉਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Main layout count:
pa: ਮੁੱਖ ਲੇਆਉਟ ਗਿਣਤੀ:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabAdvanced)
en: Advanced
pa: ਤਕਨੀਕੀ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_resetOldXkbOptions)
en: &Configure keyboard options
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਚੋਣਾਂ ਸੰਰਚਨਾ(&C)

[ctx: unknown keyboard model vendor]
en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

[ctx: no shortcuts defined]
en: None
pa: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: %1 shortcut | %1 shortcuts
pa[0]: %1 ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ
pa[1]: %1 ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: layout map name]
en: Map
pa: ਮੈਪ

en: Layout
pa: ਲੇਆਉਟ

en: Variant
pa: ਵੇਰੀਐਂਟ

en: Label
pa: ਲੇਬਲ

en: Shortcut
pa: ਸ਼ਾਰਟਕੱਟ

[ctx: variant]
en: Default
pa: ਡਿਫਾਲਟ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: When a key is held:
pa: ਜਦੋਂ ਸਵਿੱਚ ਨੱਪੀ ਹੋਵੇ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, repeatRadioButton)
en: &Repeat the key
pa: ਸਵਿੱਚ ਨੂੰ ਦੁਹਰਾਓ(&R)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, nothingRadioButton)
en: &Do nothing
pa: ਕੁਝ ਨਾ ਕਰੋ(&D)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Test area:
pa: ਟੈਸਟ ਖੇਤਰ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, numlockGroupBox)
en: NumLock on Plasma Startup
pa: ਪਲਾਜ਼ਮਾ ਸਟਾਰਟ-ਅੱਪ ਸਮੇਂ NumLock

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton1)
en: T&urn on
pa: ਚਾਲੂ ਕਰੋ(&u)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton2)
en: &Turn off
pa: ਬੰਦ ਕਰੋ(&T)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton3)
en: Leave unchan&ged
pa: ਅਣ-ਬਦਲਿਆ ਛੱਡੋ(&g)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblRate)
en: &Rate:
pa: ਰੇਟ(&R):

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_repeatRate)
en:  repeats/s
pa:  ਦੁਹਰਾਉ/s

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblDelay)
en: &Delay:
pa: ਦੇਰੀ(&D):

[ctx: app display name]
en: Keyboard Preview
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਝਲਕ

[ctx: app description]
en: Keyboard layout visualization
pa: ਕੀਬੋਰਡ ਲੇਆਉਟ ਦੇਖਣਾ
