kaccess - en to ta translation catalogue (60 entries)

en: The Shift key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Shift விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Shift key is now active.
ta: Shift விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Shift key is now inactive.
ta: Shift விசை செயலிலில்லை.

en: The Control key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Control விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Control key is now active.
ta: Control விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Control key is now inactive.
ta: Control விசை செயலிலில்லை.

en: The Alt key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Alt விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Alt key is now active.
ta: Alt விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Alt key is now inactive.
ta: Alt விசை செயலிலில்லை.

en: The Win key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Win விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Win key is now active.
ta: Win விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Win key is now inactive.
ta: Win விசை செயலிலில்லை.

en: The Meta key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Meta விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Meta key is now active.
ta: Meta விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Meta key is now inactive.
ta: Meta விசை செயலிலில்லை.

en: The Super key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Super விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Super key is now active.
ta: Super விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Super key is now inactive.
ta: Super விசை செயலிலில்லை.

en: The Hyper key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Hyper விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Hyper key is now active.
ta: Hyper விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Hyper key is now inactive.
ta: Hyper விசை செயலிலில்லை.

en: The Alt Graph key has been locked and is now active for all of the following keypresses.
ta: Alt Graph விசை பூட்டப்பட்டுள்ளது; பின்வரும் அனைத்து விசையழுத்தல்களுக்கும் செயல்படும்.

en: The Alt Graph key is now active.
ta: Alt Graph விசை செயலில் உள்ளது.

en: The Alt Graph key is now inactive.
ta: Alt Graph விசை செயலிலில்லை.

en: The Num Lock key has been activated.
ta: Num Lock விசை இப்போது செயலிலுள்ளது.

en: The Num Lock key is now inactive.
ta: Num Lock விசை இப்போது செயலிலில்லை.

en: The Caps Lock key has been activated.
ta: Caps Lock விசை இப்போது செயலிலுள்ளது.

en: The Caps Lock key is now inactive.
ta: Caps Lock விசை இப்போது செயலிலில்லை.

en: The Scroll Lock key has been activated.
ta: Scroll Lock விசை இப்போது செயலிலுள்ளது.

en: The Scroll Lock key is now inactive.
ta: Scroll Lock விசை இப்போது செயலிலில்லை.

en: Toggle Screen Reader On and Off
ta: திரை படிப்பியை இயக்கு அல்லது முடக்கு

[ctx: Name for kaccess shortcuts category]
en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: &When a gesture was used:
ta: &ஒரு சைகை பயன்படுத்தப்பட்டபோது:

en: Change Settings Without Asking
ta: கேட்காமல் அமைப்புகளை மாற்று

en: Show This Confirmation Dialog
ta: இந்த உறுதிப்படுத்தல் சாளரத்தைக் காட்டு

en: Deactivate All AccessX Features & Gestures
ta: அனைத்து AccessX அம்சங்கள் மற்றும் சைகைகளை முடக்கு

en: Slow keys
ta: மெதுவிசைகளை

en: Sticky keys
ta: ஒட்டுவிசைகளை

en: Mouse keys
ta: சுட்டிவிசைகளை

en: Do you really want to deactivate "%1"?
ta: உறுதியாக "%1" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to deactivate "%1" and "%2"?
ta: உறுதியாக "%1" மற்றும் "%2" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2" and "%3"?
ta: உறுதியாக "%1", "%2" மற்றும்"%3" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to deactivate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
ta: உறுதியாக "%1", "%2", "%3" மற்றும் "%4" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1"?
ta: உறுதியாக "%1" செயல்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2"?
ta: உறுதியாக "%1" செயல்படுத்தி "%2" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2" and "%3"?
ta: உறுதியாக  "%1" செயல்படுத்தி "%2" மற்றும் "%3" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1" and to deactivate "%2", "%3" and "%4"?
ta: உறுதியாக "%1" செயல்படுத்தி "%2", "%3" மற்றும் "%4" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2"?
ta: உறுதியாக "%1" மற்றும் "%2"  செயல்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1" and "%2" and to deactivate "%3"?
ta: உறுதியாக  "%1" மற்றும் "%2" செயல்படுத்தி "%3" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1", and "%2" and to deactivate "%3" and "%4"?
ta: உறுதியாக "%1" மற்றும் "%2" செயல்படுத்தி, "%3" மற்றும் "%4" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3"?
ta: உறுதியாக "%1", "%2" மற்றும் "%3"  செயல்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1", "%2" and "%3" and to deactivate "%4"?
ta: உறுதியாக "%1", "%2" மற்றும் "%3" செயல்படுத்தி "%4" முடக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Do you really want to activate "%1", "%2", "%3" and "%4"?
ta: உறுதியாக "%1", "%2", "%3" மற்றும் "%4"  செயல்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: An application has requested to change this setting.
ta: ஒரு செயலி இந்த அமைப்பை மாற்ற கோரியுள்ளது.

en: You pressed %1 or an application has requested to change this setting.
ta: நீங்கள் %1 அழுத்திவிட்டீர்கள் அல்லது ஒரு செயலி இந்த அமைப்பை மாற்ற கோரியுள்ளது.

en: An application has requested to change these settings, or you used a combination of several keyboard gestures.
ta: ஒரு செயலி இந்த அமைப்புகளை மாற்ற கோரியுள்ளது, அல்லது நீங்கள் பல விசைக்கூட்டுகளை ஒருங்கே அழுத்தியுள்ளீர்கள்.

en: An application has requested to change these settings.
ta: ஒரு செயலி இந்த அமைப்புகளை மாற்ற கோரியுள்ளது.

en: Accessibility
ta: அணுகல்தன்மை

en: Author
ta: இயற்றியவர்
