plasma-desktop - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Device Automounter
ta: தானியக்க சாதன ஏற்றி

en: (c) 2009 Trever Fischer, (c) 2015 Kai Uwe Broulik
ta: (c) 2009 டிரெவர் ஃபிஷர் (c) 2015 காய் ஊவே புரோலிக்

en: Trever Fischer
ta: டிரெவர் ஃபிஷர்

en: Original Author
ta: முதல் பதிப்பை இயற்றியவர்

en: Kai Uwe Broulik
ta: காய் ஊவே புரோலிக்

en: Plasma 5 Port
ta: பிளாஸ்மா 5-க்கான பதிப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeView, deviceView)
en: This list contains the storage devices known to the system. If "Automount on Login" is checked, the device will be automatically mounted even though "Mount all removable media at login" is unchecked. The same applies for "Automount on Attach".
ta: உங்கள் கணினிக்கு கிட்டுகின்ற சேமிப்பக சாதனங்கள் இப்பட்டியலில் இருக்கும். "நுழையும்போது தானாக ஏற்று" என்பது குறிக்கப்பட்டிருந்தால், "நுழையும்போது அனைத்து கழற்றக்கூடிய சாதனங்களை ஏற்று" என்பது குறிக்கப்படாத பட்சத்திலும் அச்சாதனம் தானாக ஏற்றப்படும். "செருகும்போது தானாக ஏற்று" என்ற தேர்வும் இவ்வாறு செயல்படும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, forgetDevice)
en: Clicking this button causes the selected devices to be 'forgotten'. This is only useful if "Only automatically mount removable media that has been manually mounted before" is checked. Once a device is forgotten and the system is set to only automatically mount familiar devices, the device will not be automatically mounted.
ta: இந்த பட்டனை அழுத்தினால், தேர்வு செய்த சாதனங்கள் 'மறக்கப்படும்'. "இதற்கு முன் கைமுறையாக ஏற்றப்பட்ட கழற்றக்கூடிய சாதனங்களை மட்டும் தானாக ஏற்று" என்பது குறிக்கப்பட்டுள்ள பட்சத்திலேயெ இது பயன்படும். 'நினைவில்' உள்ள சாதனங்களை மட்டும் ஏற்றும்படி கணினி அமைக்கப்பட்டிருந்தால், இப்போது மறக்கப்படும் சாதனங்கள் அடுத்த முறை தானாக ஏற்றப்படாது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, forgetDevice)
en: Forget Device
ta: சாதனத்தை மற

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_AutomountUnknownDevices)
en: When this is not checked, only remembered devices will be automatically mounted. A device is 'remembered' if it has ever been mounted before. For instance, plugging in a USB media player to charge is not sufficient to 'remember' it - if the files are not accessed, it will not be automatically mounted the next time it is seen. Once they have been accessed, however, the device's contents will be automatically made available to the system.
ta: இது குறிக்கப்படவில்லையெனில், நினைவில் உள்ள சாதனங்களே தானாக ஏற்றப்படும். ஒரு சாதனம் முன்பு ஏற்றப்பட்டிருந்தால், அது 'நினைவில்' உள்ளதாக கருதப்படும். எடுத்துக்காட்டாக, ஒரு USB ஊடக இயக்கியை செருகுதல் மட்டும் அதை நினைவில் கொள்வதற்கு போதுமான காரணமாகாது; அதில் உள்ள கோப்புகள் அணுகப்படவில்லையெனில், அது அடுத்த முறை செருகப்படும்போது தானாக ஏற்றப்படாது. ஒரு முறை ஒரு சாதனத்தில் உள்ள கோப்புகளை அணுகினால், அடுத்த முறை அது செருகப்படும்போது தானாக ஏற்றப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutomountUnknownDevices)
en: Automatically mount removable media that have never been mounted before
ta: இதற்கு முன் கைமுறையாக ஏற்றப்படாத கழற்றக்கூடிய சாதனங்களையும் தானாக ஏற்று

en: Automount Device
ta: சாதனத்தை தானாக ஏற்று

[ctx: As in automount on login]
en: On Login
ta: நுழையும்போது

[ctx: As in automount on attach]
en: On Attach
ta: செருகும்போது

en: All Devices
ta: அனைத்து சாதனங்கள்

en: All Known Devices
ta: தெரிந்த அனைத்து சாதனங்கள்

en: Attached Devices
ta: செருகியுள்ள சாதனங்கள்

en: Disconnected Devices
ta: செருகப்படாத சாதனங்கள்

en: This device will be automatically mounted at login.
ta: நுழையும்போது இந்த சாதனம் தானாக ஏற்றப்படும்.

en: This device will not be automatically mounted at login.
ta: நுழையும்போது இந்த சாதனம் தானாக ஏற்றப்படாது.

en: This device will be automatically mounted when attached.
ta: செருகும்போது இந்த சாதனம் தானாக ஏற்றப்படும்.

en: This device will not be automatically mounted when attached.
ta: செருகும்போது இந்த சாதனம் தானாக ஏற்றப்படாது.
