joystick - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Calibration
ta: அளவொப்புமை

en: Next
ta: அடுத்தது

en: Please wait a moment to calculate the precision
ta: துல்லியத்தை கணிக்கட காத்திருக்கவும்

en: (usually X)
ta: (சாதாரணமாக X)

en: (usually Y)
ta: (சாதாரணமாக Y)

en: Communication Error
ta: தகவல் தொடர்பு பிழை

en: You have successfully calibrated your device
ta: உங்கள் சாதனத்தில் வெற்றிகரமாக அளவொப்புமைக்கபட்டது

en: Calibration Success
ta: அளவொப்புமையின் வெற்றி

en: Value Axis %1: %2
ta: மதிப்பு அச்சு %1: %2

en: The given device %1 could not be opened: %2
ta: %1 சதனம் திறக்க முடியவில்லை: %2

en: The given device %1 is not a joystick.
ta: %1 சாதனம் ஜாய்சிட்டிக் இல்லை.

en: Could not get kernel driver version for joystick device %1: %2
ta: கருவக இயக்கி பதிப்பை இயக்கும் கருவி சாதனம் %1 க்காக பெற முடியவில்லை: %2

en: The current running kernel driver version (%1.%2.%3) is not the one this module was compiled for (%4.%5.%6).
ta: தற்போது இயக்கும் கருவக இயக்கி பதிப்பு (%1.%2.%3) இந்த கூறு (%4.%5.%6) க்காக தொக்க்கவில்லை.

en: Could not get number of axes for joystick device %1: %2
ta: ஜாயிசிடிக் சாதனத்தின் %1 அச்சை எடுக்க முடியவில்லை:%2

en: Could not get calibration values for joystick device %1: %2
ta: ஜாயிசிடிக் சாதனத்தின் %1 அளவொப்பிமை எடுக்க முடியவில்லை:%2

en: Could not restore calibration values for joystick device %1: %2
ta: ஜாயிசிடிக் சாதனத்தின் %1 அளவொப்பிமை மீள்சேமிக்க முடியவில்லை:%2

en: Could not initialize calibration values for joystick device %1: %2
ta: ஜாயிசிடிக் சாதனத்தின் %1 அளவொப்பிமை  துவங்க முடியவில்லை:%2

en: Could not apply calibration values for joystick device %1: %2
ta: ஒத்திசைவு மதிப்பை இயக்கும்கருவி சாதணம் %1 க்கு அமைக்க முடியவில்லை: %2

en: internal error - code %1 unknown
ta: உள் பிழை - குறியீடு %1 தெரியாத

en: KDE Joystick Control Module
ta: KDE இயக்கு கருவி கூறு

en: Device:
ta: சாதனம்:

[ctx: Cue for deflection of the stick]
en: Position:
ta: இருப்பிடம்:

en: Show trace
ta: தடத்தை காட்டு

en: Buttons:
ta: பொத்தான்கள்:

en: State
ta: நிலை

en: Axes:
ta: அச்சுக்கள்:

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Calibrate
ta: அளவொப்புமை

en: The given device name is invalid (does not contain /dev).
    Please select a device from the list or
    enter a device file, like /dev/js0.
ta: கொடுக்கப்பட்டுள்ள சாதனத்தின் பெயர் செல்லாது (/dev இல்லை).
    பட்டியலில் இருந்து ஒரு சாதனத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும் அல்லது/dev/js0 போன்ற சாதனக் கோப்பை உள்ளிடவும்.

en: Unknown Device
ta: தெரியாத சாதனம்

en: Device Error
ta: சாதன பிழை

en: Restored all calibration values for joystick device %1.
ta: அனைத்து ஒழுங்கிணைப்பு மதிப்புகளை இயக்குகருவி சாதனம் %1க்காக திரும்ப அமைக்கும்.
