plasma-desktop - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

[ctx: @title:window]
en: Delete Activity
ta: செயல்பாட்டை நீக்குதல்

en: Are you sure you want to delete '%1'?
ta: "%1" என்பதை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Error loading the QML files. Check your installation.
    Missing %1
ta: QML கோப்புகளை ஏற்றுவதில் சிக்கல். உங்கள் நிறுவலை சரிபாருங்கள்.
    %1 என்பதை காணவில்லை

en: General
ta: பொது

[ctx: @title:window]
en: Create a New Activity
ta: புதிய செயல்பாட்டை உருவாக்குதல்

[ctx: @title:window]
en: Activity Settings
ta: செயல்பாடு அமைப்புகள்

[ctx: @action:button]
en: Create
ta: உருவாக்கு

en: Icon:
ta: சின்னம்:

en: Name:
ta: பெயர்:

en: Description:
ta: விவரணம்:

en: Privacy:
ta: தனியுரிமை:

en: Do not track usage for this activity
ta: இந்த செயல்பாட்டில் பயன்படுத்துபவற்றை கண்காணிக்காதே

en: Shortcut for switching:
ta: இதற்கு தாவுவதற்கான சுருக்குவழி:

note: i18n: ectx: label, entry (keepHistoryFor), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: How many months keep the activity history
ta: எத்தனை மாதங்களுக்கு செயல்பாடு வரலாற்றை வைத்திருக்க வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (whatToRemember), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: Which data to keep in activity history
ta: எந்த விவரங்களை செயல்பாடு வரலாற்றில் வைத்திருக்க வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (allowedApplications), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: List of Applications whose activity history to save
ta: எந்த செயலிகளுக்கான செயல்பாடு வரலாற்றை சேமிக்க வேண்டுமோ, அவற்றின் பட்டியல்

note: i18n: ectx: label, entry (blockedApplications), group (Plugin-org.kde.ActivityManager.Resources.Scoring)
en: List of Applications whose activity history not to save
ta: எந்த செயலிகளுக்கான செயல்பாடு வரலாற்றை சேமிக்க கூடாதோ, அவற்றின் பட்டியல்

en: Switching
ta: தாவுதல்

[ctx: @info:tooltip]
en: Configure %1 activity
ta: %1 செயல்பாட்டை அமை

[ctx: @info:tooltip]
en: Delete %1 activity
ta: %1 செயல்பாட்டை நீக்கு

en: Create New…
ta: புதியதை உருவாக்கு…

en: Activity switching
ta: செயல்பாடுகளுக்கிடையே தாவுதல்

[ctx: @action]
en: Walk through activities
ta: செயல்பாடுகளின் பட்டியலில் முன்னோக்கி செல்

[ctx: @action]
en: Walk through activities (Reverse)
ta: செயல்பாடுகளின் பட்டியலில் பின்னோக்கி செல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_virtualDesktopSwitchEnabled)
en: Remember for each activity (needs restart)
ta: ஒவ்வொரு செயல்பாட்டிற்கும் நினைவில் கொள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Current virtual desktop:
ta: தற்போதைய மெய்நிகர் பணிமேடை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Shortcuts:
ta: சுருக்குவழிகள்:
