plasma-desktop - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: This module lets you configure the file indexer and search functionality.
ta: கோப்பு அட்டவணையாக்கியையும் தேடல் அம்சங்களையும் அமைக்க இக்கூறு உதவும்.

en: This will disable file searching in KRunner and launcher menus, and remove extended metadata display from all KDE applications.
ta: கேரன்னரிலும் ஏவிகளிலும் கோப்புத் தேடலை இது முடக்கும், மேலும் அனைத்து கே.டீ.யீ. செயலிகளிலிருந்தும் மேம்பட்ட மேனிலைத் தரவு காட்டிகளை நீக்கும்.

en: Do you want to delete the saved index data? %1 of space will be freed, but if indexing is re-enabled later, the entire index will have to be re-created from scratch. This may take some time, depending on how many files you have.
ta: சேமிக்கப்பட்டுள்ள அட்டவணையாக்க தரவுகளை உறுதியாக நீக்க வேண்டுமா? %1 இடம் காலியாகும், ஆனால் அட்டவணையாக்கத்தை நீங்கள் மறுபடியும் இயக்கினால், அதை முதலிலிருந்து திரும்ப உருவாக்கும் தேவை ஏற்படும். உங்கள் கோப்புகளின் எண்ணிக்கை அதிகமாக இருந்தால், இதற்கு நிறைய நேரமாகலாம்.

en: Delete Index Data
ta: அட்டவணையாக்கத் தரவை நீக்கு

en: The system must be restarted before these changes will take effect.
ta: இம்மாற்றங்கள் செயல்பட, கணினியை மீள்துவக்க வேண்டும்.

[ctx: @action:button]
en: Restart
ta: மீள்துவக்கு

en: File Search helps you quickly locate all your files based on their content.
ta: உங்கள் கோப்புகளை, அவற்றின் உள்ளடக்கத்தின் அடிப்படையில் எளிதில் கண்டுபிடிக்க கோப்புத் தேடல் உதவும்.

en: Enable File Search
ta: கோப்புத் தேடலை இயக்கு

en: Also index file content
ta: கோப்புகளின் உள்ளடக்கத்தையும் அட்டவணையாக்கு

en: Index hidden files and folders
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளையும் அடைவுகளையும் அட்டவணையாக்கு

en: Status: %1, %2% complete
ta: நிலை: %1, %2 முடிந்தது

en: Pause Indexer
ta: அட்டவணையாக்கியை இடைநிறுத்து

en: Resume Indexer
ta: அட்டவணையாக்கியை தொடரசெய்

en: Currently indexing: %1
ta: அட்டவணையாக்கம் நடைபெறுகிறது: %1

en: Folder specific configuration:
ta: தனிப்பட்ட அடைவிற்கான அமைப்பு:

en: Start indexing a folder…
ta: இன்னொரு அடைவை அட்டவணையாக்கு…

en: Stop indexing a folder…
ta: இன்னொரு அடைவை அட்டவணையாக்குவதை நிறுத்து…

en: Not indexed
ta: அட்டவணையாக்கப்படாது

en: Indexed
ta: அட்டவணையாக்கப்படும்

en: Delete entry
ta: பதிவை நீக்கு

en: Select a folder to include
ta: பொருட்படுத்த வேண்டிய அடைவைத் தேர்ந்தெடுத்தல்

en: Select a folder to exclude
ta: தவிர்க்க வேண்டிய அடைவைத் தேர்ந்தெடுத்தல்
