kcmkonq - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Desktop
ta: பணிமேடை

en: Documents
ta: ஆவணங்கள்

en: Downloads
ta: பதிவிறக்கங்கள்

en: Music
ta: பாடல்கள்

en: Pictures
ta: படங்கள்

en: Videos
ta: ஒளிக்காட்சிகள்

en: Public
ta: பொதுவானவை

en: Templates
ta: வார்ப்புருகள்

en: <h1>Paths</h1>
    This module allows you to choose where in the filesystem the files on your desktop should be stored.
    Use the "Whats This?" (Shift+F1) to get help on specific options.
ta: <h1>பாதைகள்</h1>
    கோப்பு முறைமையில் உங்கள் கோப்புகள் சேமிக்கப்படும் இடத்தை மாற்றியமைக்க இந்த கூறு உதவுகிறது.
    குறிப்பிட்ட தேர்வுகள் குறித்த உதவியை பெறுவதற்கு "இது என்ன?" (Shift+F1) என்பதை பயன்படுத்தவும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Desktop path:
ta: பணிமேடைப் பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_desktopLocation)
en: This folder contains all the files which you see on your desktop. You can change the location of this folder if you want to, and the contents will move automatically to the new location as well.
ta: பணிமேடையில் காட்டப்படும் கோப்புகளை இந்த அடைவு கொண்டிருக்கும். இந்த அடைவின் இருப்பிடத்தை மாற்றினால், அதில் உள்ள உருப்படிகள் தானாகவே புது இடத்திற்கு நகர்த்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Documents path:
ta: ஆவணங்களுக்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_documentsLocation)
en: This folder will be used by default to load or save documents from or to.
ta: ஆவணங்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Downloads path:
ta: பதிவிறக்கங்களுக்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_downloadsLocation)
en: This folder will be used by default to save your downloaded items.
ta: உங்கள் பதிவிறக்கங்களை சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Videos path:
ta: ஒளிக்காட்சிகளுக்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_videosLocation)
en: This folder will be used by default to load or save movies from or to.
ta: ஒளிக்காட்சிகளை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Pictures path:
ta: படங்களுக்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_picturesLocation)
en: This folder will be used by default to load or save pictures from or to.
ta: படங்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: Music path:
ta: பாடல்களுக்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_musicLocation)
en: This folder will be used by default to load or save music from or to.
ta: பாடல்களை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: Public path:
ta: பொதுவானவற்றிற்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_publicLocation)
en: This folder will be used by default to load or save public shares from or to.
ta: பொதுவாக பகிரப்படுபவற்றை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Templates path:
ta: வார்ப்புருகளுக்கான பாதை:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, kcfg_templatesLocation)
en: This folder will be used by default to load or save templates from or to.
ta: வார்ப்புருகளை ஏற்ற/சேமிக்க பயன்படும் இயல்பிருப்பு அடைவாக இவ்வடைவு பயன்படுத்தப்படும்.
