plasma-desktop - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Position on screen:
ta: திரையில் இருப்பிடம்:

en: Top
ta: மேலே

en: Center
ta: நடுவில்

en: Activation:
ta: தூண்டுவது:

[ctx: @option:check]
en: Activate when pressing any key on the desktop
ta: பணிமேடையில் எந்த விசையை அழுத்தினாலும் தூண்டு

en: History:
ta: வரலாறு:

[ctx: @option:check]
en: Remember past searches
ta: முந்தைய தேடல்களை நினைவில் கொள்

[ctx: @option:check]
en: Retain last search when re-opening
ta: திறக்கும்போது முந்தைய தேடலை நிரப்பு

[ctx: @option:check]
en: Activity-aware (last search and history)
ta: செயல்பாட்டை பொறுத்தது (முந்தைய தேடல் மற்றும் வரலாறு)

en: Clear History
ta: வரலாற்றை நீக்கு

[ctx: @action:button %1 activity name]
en: Clear History for Activity "%1"
ta: "%1" என்ற செயல்பாட்டிற்கான வரலாற்றை நீக்கு

en: Clear History…
ta: வரலாற்றை மற…

[ctx: @item:inmenu delete krunner history for all activities]
en: For all activities
ta: அனைத்து செயல்பாடுகளுக்கும்

[ctx: @item:inmenu delete krunner history for this activity]
en: For activity "%1"
ta: "%1" என்ற செயல்பாட்டிற்கு மட்டும்

[ctx: @label]
en: Plugins:
ta: செருகுநிரல்கள்:

[ctx: @action:button]
en: Configure Enabled Search Plugins…
ta: இயக்கியுள்ள தேடல் செருகுநிரல்களை அமை…
