plasma-desktop - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: No splash screen will be shown
ta: எந்த துவக்கத் திரையும் காட்டப்படாது

en: You cannot delete the currently selected splash screen
ta: தற்போதைய துவக்கத் திரையை நீக்க முடியாது

en: This module lets you choose the splash screen theme.
ta: துவக்கத் திரையை நீங்கள் தேர்ந்தெடுக்க இந்த கூறு உதவும்.

en: &Get New…
ta: &புதியவற்றை பெறு…

en: Failed to show the splash screen preview.
ta: துவக்கத் திரையின் முன்னோட்டத்தை காட்ட முடியவில்லை.

en: Preview Splash Screen
ta: துவக்கத் திரையின் முன்னோட்டம்

en: Uninstall
ta: நிறுவல் நீக்கு

note: i18n: ectx: label, entry (engine), group (KSplash)
en: For future use
ta: வருங்கால பயன்பாட்டிற்கு

note: i18n: ectx: label, entry (theme), group (KSplash)
en: Name of the current splash theme
ta: தற்போதைய துவக்கத் திரை திட்டத்தின் பெயர்
