plasma-desktop - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Primary (default)
ta: முதன்மையானது (இயல்பிருப்பு)

en: Portrait
ta: செங்குத்தாக

en: Landscape
ta: கிடைமட்டமாக

en: Inverted Portrait
ta: புரட்டி செங்குத்தாக

en: Inverted Landscape
ta: புரட்டி கிடைமட்டமாக

en: Follow the active screen
ta: செயலிலுள்ள திரையை பயன்படுத்து

en: Fit to Output
ta: திரைக்கு பொருத்து

en: Fit Output in tablet
ta: திரையை வரைபலகையில் பொருத்து

en: Custom size
ta: விருப்ப அளவு

en: No drawing tablets found.
ta: வரைகலை பலகைகளேதும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

[ctx: @label:listbox The device we are configuring]
en: Device:
ta: சாதனம்:

en: Target display:
ta: இலக்கு திரை:

en: Orientation:
ta: நோக்குநிலை:

en: Left-handed mode:
ta: இடதுகை பயன்முறை:

en: Area:
ta: பரப்பளவு:

en: Resize the tablet area
ta: வரைபலகையின் அளவை மாற்று

[ctx: @option:check]
en: Lock aspect ratio
ta: உருவ விகித‍த்தை பூட்டு

en: Tool Button 1
ta: கருவி பட்டன் 1

en: Tool Button 2
ta: கருவி பட்டன் 2

en: Tool Button 3
ta: கருவி பட்டன் 3

[ctx: @label:listbox The pad we are configuring]
en: Pad:
ta: வரைபலகை:

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Button %1:
ta: பட்டன் %1:
