kcmkeyboard - en to ta translation catalogue (61 entries)

en: Keyboard Layout Switcher
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு மாற்றி

en: Switch to Next Keyboard Layout
ta: அடுத்த விசைப்பலகை இட அமைவுக்கு மாற்று

en: Switch keyboard layout to %1
ta: %1 ஆக விசைப்பலகை தளவமைப்பை மாற்று

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, AddLayoutDialog)
en: Add Layout
ta: தளவமைப்பை சேர்

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, layoutSearchField)
en: Search…
ta: தேடு...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, shortcutLabel)
en: Shortcut:
ta: குறுக்குவழி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelLabel)
en: Label:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, prevbutton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, previewButton)
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

en: KDE Keyboard Control Module
ta: கே.டீ.யீ. விசைப்பலகை கட்டுப்பாடு கூறு

en: <h1>Keyboard</h1> This control module can be used to configure keyboard parameters and layouts.
ta: <h1>விசைப்பலகை</h1> இக்கட்டுப்பாட்டுக்கூறில் விசைப்பலகை விருப்பங்களையும் தளவமைப்புகளையும் அமைக்கலாம்.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabHardware)
en: Hardware
ta: வன்பொருள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Keyboard &model:
ta: விசைப்பலகை &வகை:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabLayouts)
en: Layouts
ta: தளவமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, switchingPolicyGroupBox)
en: If you select "Application" or "Window" switching policy, changing the keyboard layout will only affect the current application or window.
ta: "செயலி சார்ந்த" அல்லது "சாளரம் சார்ந்த" கொள்கைகளை நீங்கள் தேர்ந்தெடுத்தால், விசைப்பலகை தளவமைப்பை மாற்றுதல் நடப்பு செயலியையோ சாளர‍த்தையோ மட்டும் பாதிக்கும்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, switchingPolicyGroupBox)
en: Switching Policy
ta: மாற்ற கொள்கை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByGlobalRadioBtn)
en: &Global
ta: &பொதுவானது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByDesktopRadioBtn)
en: &Desktop
ta: &பணிமேடை சார்ந்த‍து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByApplicationRadioBtn)
en: &Application
ta: &செயலி சார்ந்த‍து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, switchByWindowRadioBtn)
en: &Window
ta: &சாளரம் சார்ந்த‍து

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, shortcutsGroupBox)
en: Shortcuts for Switching Layout
ta: தளவமைப்பை மாற்றுவதற்கான சுருக்குவழிகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Main shortcuts:
ta: பிரதான சுருக்குவழிகள்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, xkbGrpShortcutBtn)
en: This is a shortcut for switching layouts which is handled by X.org. It allows modifier-only shortcuts.
ta: இது, தளவமைப்புகளுக்கிடையே தாவ உதவும், X.org கையாளும் சுருக்குவழியாகும். மாற்றிவிசையை மட்டும் கொண்ட சுருக்குவழியை கூட இதற்கு பயன்படுத்தலாம்.

[ctx: no shortcut defined]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, xkbGrpShortcutBtn) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, xkb3rdLevelShortcutBtn)
en: None
ta: ஒன்றும் இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: 3rd level shortcuts:
ta: மூன்றாம் நிலை சுருக்குவழிகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Alternative shortcut:
ta: மாற்று சுருக்குவழி:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, kcfg_configureLayouts)
en: Configure layouts
ta: தளவமைப்புகளை அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addLayoutBtn)
en: Add
ta: சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, removeLayoutBtn)
en: Remove
ta: நீக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, moveUpBtn)
en: Move Up
ta: மேலே நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, moveDownBtn)
en: Move Down
ta: கீழே நகர்த்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, layoutLoopingCheckBox)
en: Spare layouts
ta: கூடுதல் தளவமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Main layout count:
ta: பிரதான தளவமைப்புகளின் எண்ணிக்கை:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabAdvanced)
en: Advanced
ta: மேம்பட்டவை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_resetOldXkbOptions)
en: &Configure keyboard options
ta: &விசைப்பலகை விருப்பங்களை அமை

[ctx: unknown keyboard model vendor]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: no shortcuts defined]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: %1 shortcut | %1 shortcuts
ta[0]: %1 சுருக்குவழி
ta[1]: %1 சுருக்குவழிகள்

[ctx: layout map name]
en: Map
ta: தளவமைப்பு

en: Layout
ta: தளவமைப்பின் பெயர்

en: Variant
ta: திரிபு

en: Label
ta: காட்சிப்பெயர்

en: Shortcut
ta: சுருக்குவழி

[ctx: variant]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: When a key is held:
ta: ஒரு விசையை அழுத்தியே வைக்கும்போது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, accentMenuRadioButton)
en: &Show accented and similar characters
ta: &அதை போன்ற மேம்பட்ட எழுத்துகளை காட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, repeatRadioButton)
en: &Repeat the key
ta: &அவ்விசையை மீண்டும் செயல்படுத்து

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, nothingRadioButton)
en: &Do nothing
ta: &ஒன்றும் செய்யாதே

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Test area:
ta: சோதனைக்கான இடம்:

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLineEdit, lineEdit)
en: Allows to test keyboard repeat and click volume (just don't forget to apply the changes).
ta: மீளச்செயல் மற்றும் ஒலியளவு சார்ந்த மாற்றங்களை செயல்படுத்திய பின் அவற்றை இங்கு சோதித்து பாருங்கள்.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, numlockGroupBox)
en: NumLock on Plasma Startup
ta: பிளாஸ்மா துவங்கும்போது NumLock-இன் நிலை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton1)
en: T&urn on
ta: &இயக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton2)
en: &Turn off
ta: &முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, radioButton3)
en: Leave unchan&ged
ta: மா&ற்றாமல் விடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblRate)
en: &Rate:
ta: &வேகம்:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSlider, delaySlider) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, kcfg_repeatDelay)
en: If supported, this option allows you to set the delay after which a pressed key will start generating keycodes. The 'Repeat rate' option controls the frequency of these keycodes.
ta: ஆதரிக்கப்படுமாயின், இத்தேர்வானது அழுத்தப்படும் விசையொன்று விசைக்குறியீடுகளை வெளியிடவாகும் இடைவெளியைத் தீர்மானிக்க அனுமதியும். 'மீள் வேக'த் தேர்வானது இவ்விசைக் குறியீடுகளின் மீள்தருணத்தை கட்டுப்படுத்தும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_repeatRate) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSlider, rateSlider)
en: If supported, this option allows you to set the rate at which keycodes are generated while a key is pressed.
ta: ஆதரிக்கப்படுமாயின், இத்தேர்வானது அழுத்தப்படும் விசையொன்று விசைக்குறியீடுகளை வெளியிடவேண்டிய வேகத்தைத் தீர்மானிக்க அனுமதியும்.

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QDoubleSpinBox, kcfg_repeatRate)
en:  repeats/s
ta:  நிகழ்வுகள் நொடிக்கு

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, kcfg_repeatDelay)
en:  ms
ta:  மி.நொ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblDelay)
en: &Delay:
ta: &தாமதம்:

[ctx: app display name]
en: Keyboard Preview
ta: விசைப்பலகை முன்னோட்டம்

[ctx: app description]
en: Keyboard layout visualization
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பின் முன்னோட்டம்
