kcminput - en to ta translation catalogue (81 entries)

en: Querying input devices failed. Please reopen this settings module.
ta: உள்ளீட்டு சாதனங்களை கண்டறிதல் தோல்வியடைந்த‍து. இந்த அமைப்புக்கூறை மூடி மறுபடியும் திறவுங்கள்.

en: Critical error on reading fundamental device infos of %1.
ta: %1 என்பதன் அடிப்படை விவரங்களை கண்டறிவதில் சிக்கல்.

en: Pointer device KCM
ta: சுட்டி சாதன கட்டுப்பாட்டுக்கூறு

en: System Settings module for managing mice and trackballs.
ta: சுட்டிகளை நிர்வகிக்க உதவும் கணினி அமைப்புக்கூறு

en: Copyright 2018 Roman Gilg
ta: பதிப்புரிமை © 2018 ரோமன் கில்கு

en: Roman Gilg
ta: ரோமன் கில்கு

en: Developer
ta: நிரலாளர்

en: Error while loading values. See logs for more information. Please restart this configuration module.
ta: மதிப்புகளை ஏற்றுவதில் சிக்கல். மேலும் விவரங்களுக்கு கணினியின் பதிவுகளை பாருங்கள். இக்கட்டுப்பாட்டுக்கூறை மூடி மறுபடியும் திறவுங்கள்.

en: No pointer device found. Connect now.
ta: எந்த சுட்டி சாதனமும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை. சாதனத்தை இப்போது செருகுங்கள்.

en: Not able to save all changes. See logs for more information. Please restart this configuration module and try again.
ta: சில மாற்றங்களை சேமிக்க முடியவில்லை. மேலும் விவரங்களுக்கு கணினியின் பதிவுகளை பாருங்கள். இக்கட்டுப்பாட்டுக்கூறை மூடி மறுபடியும் திறவுங்கள்.

en: Error while loading default values. Failed to set some options to their default values.
ta: இயல்பிருப்பு மதிப்புகளை ஏற்றுவதில் சிக்கல். சில விருப்பங்கள் அவற்றின் இயல்பிருப்பு மதிப்புகளுக்கு மாற்றப்படவில்லை.

en: Error while adding newly connected device. Please reconnect it and restart this configuration module.
ta: புதிதாக செருகிய சாதனத்தை சேர்ப்பதில் சிக்கல். அதை கழற்றி, மீண்டும் செருகிய பின் இக்கூறை மீள்துவக்குங்கள்.

en: Pointer device disconnected. Closed its setting dialog.
ta: சுட்டி கழற்றப்பட்டதால் அதன் அமைப்புச்சாளரம் மூடப்பட்டது.

en: Pointer device disconnected. No other devices found.
ta: சுட்டி கழற்றப்பட்டபின் வேறெந்த சாதனமும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

en: Device:
ta: சாதனம்:

en: General:
ta: பொது:

en: Device enabled
ta: சாதனம் இயக்கப்பட்டுள்ளது

en: Accept input through this device.
ta: இந்த சாதனத்தின் வாயிலாக உள்ளீட்டை ஏற்க.

en: Left handed mode
ta: இடதுகை பயன்முறை

en: Swap left and right buttons.
ta: இடது மற்றும் வலது பட்டன்களை இடமாற்று.

en: Press left and right buttons for middle-click
ta: நடு க்ளிக்குக்கு இடது மற்றும் வலது பட்டன்களை சேர்த்து அழுத்து

en: Clicking left and right button simultaneously sends middle button click.
ta: இடது மற்றும் வலது பட்டன்களை சேர்த்து அழுத்துதல், நடு க்ளிக்காக கருதப்படும்.

en: Pointer speed:
ta: சுட்டிக்குறியின் வேகம்:

en: Acceleration profile:
ta: வேகவளர்ச்சி முறை:

en: Flat
ta: சமமானது

en: Cursor moves the same distance as the mouse movement.
ta: சுட்டிக்குறியும் சுட்டியும் ஒரே தூரம் நகரும்.

en: Adaptive
ta: மாறக்கூடியது

en: Cursor travel distance depends on the mouse movement speed.
ta: சுட்டிக்குறி நகரும் தூரம் சுட்டியின் வேகத்தைப் பொறுத்து மாறும்.

en: Scrolling:
ta: உருளல்:

en: Invert scroll direction
ta: உருளல் திசையைப் புரட்டு

en: Touchscreen like scrolling.
ta: தொடுதிரையைப் போன்ற உருளல்.

en: Scrolling speed:
ta: உருளல் வேகம்:

[ctx: Slower Scroll]
en: Slower
ta: மெதுவாக

[ctx: Faster Scroll Speed]
en: Faster
ta: வேகமாக

[ctx: @action:button]
en: Re-bind Additional Mouse Buttons…
ta: கூடுதல் சுட்டி பட்டன்களை மாற்றியமை…

[ctx: @label for assigning an action to a numbered button]
en: Extra Button %1:
ta: கூடுதல் பட்டன் %1

[ctx: @action:button]
en: Press the mouse button for which you want to add a key binding
ta: எந்த பட்டனுக்கு விசைப்பிணைப்பை சேர்க்க வேண்டுமோ, அதை அழுத்துங்கள்

[ctx: @action:button, %1 is the translation of 'Extra Button %1' from above]
en: Enter the new key combination for %1
ta: %1-க்கான புதிய விசைக்கூட்டை அழுத்துங்கள்

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @action:button]
en: Press a mouse button
ta: ஒரு சுட்டி பட்டனை அழுத்துங்கள்

[ctx: @action:button, Bind a mousebutton to keyboard key(s)]
en: Add Binding…
ta: பிணைப்பை சேர்…

[ctx: @action:button]
en: Go back
ta: பின்னே செல்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QWidget, KCMMouse)
en: <h1>Mouse</h1> This module allows you to choose various options for the way in which your pointing device works. Your pointing device may be a mouse, trackball, or some other hardware that performs a similar function.
ta: <h1>சுட்டி</h1> உங்கள் சுட்டும் சாதனம் வேலை செய்யும் இடத்தின் வழிக்கான பலவித விருப்பத் தேர்வுகளை தேர்ந்தெடுக்க இந்த பகுதி அனுமதிக்கிறது. உங்கள் சுட்டும் சாதனம், ஒரு சுட்டி, தடப் பந்து, அல்லது வன்பொருள் செய்யும் ஒரே மாதிரியான இயக்கமாக இருக்கலாம்.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, generalTab)
en: &General
ta: பொதுவான

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QGroupBox, handedBox)
en: If you are left-handed, you may prefer to swap the functions of the left and right buttons on your pointing device by choosing the 'left-handed' option. If your pointing device has more than two buttons, only those that function as the left and right buttons are affected. For example, if you have a three-button mouse, the middle button is unaffected.
ta: நீங்கள் இடது-கை பழக்கமுள்ளவராக இருந்தால், சுட்டி சாதனத்தில் இடது மற்றும் வலது பொத்தான்களின் செயல்களை, 'இடது-கை பழக்கமுள்ள' என்ற விருப்பத்தை தேர்வு செய்து மாற்றியமைக்கலாம். உங்கள் சுட்டி சாதனத்தில் இரண்டு பொத்தான்களுக்கு மேல் இருந்தால், வலது மற்றும் இடது பொத்தான்களாக இயங்கும் பொத்தான்கள் மட்டும் தான் பாதிக்கபடும். உதாரணமாக, நீங்கள் மூன்று-பொத்தான் சுட்டி வைத்திருந்தால், நடு பொத்தான் பாதிக்கப்படாது.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, handedBox)
en: Button Order
ta: பொத்தான் முறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, rightHanded)
en: Righ&t handed
ta: வலதுக்கை பழக்கமுள்ள

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, leftHanded)
en: Le&ft handed
ta: இடதுகை பழக்கமுள்ள

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, cbScrollPolarity)
en: Change the direction of scrolling for the mouse wheel or the 4th and 5th mouse buttons.
ta: சுட்டி சக்கரம் அல்லது 4 வது மற்றும் 5 வது சுட்டி பட்டன்களுக்கான உருளும் திசையை மாற்றுக.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbScrollPolarity)
en: Re&verse scroll direction
ta: காந்தப்போக்கு உருளை திருப்புக

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, advancedTab)
en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Pointer acceleration:
ta: சுட்டி துரிதப்படுத்தல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Pointer threshold:
ta: சுட்டி எல்லையளவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Double click interval:
ta: இரட்டை க்ளிக் இடைவெளி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_4)
en: Drag start time:
ta: இழு தொடக்க நேரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_5)
en: Drag start distance:
ta: இழு தொடக்கத் தெலைவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_6)
en: Mouse wheel scrolls by:
ta: சுட்டி சக்கரங்கள் உருளுகிறது:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, doubleClickInterval)
en: The double click interval is the maximal time (in milliseconds) between two mouse clicks which turns them into a double click. If the second click happens later than this time interval after the first click, they are recognized as two separate clicks.
ta: இரு க்ளிக் இடைவெளி என்பது, இரண்டு க்ளிக்களுக்கு இடையேயுள்ள உச்ச நேர இடைவெளி (மில்லிசெக்கன்களில்) ஆகும். முதல் க்ளிக் பிறகு இரண்டாவது க்ளிக், இந்த இடைவெளியை விட அதிகமாக இருந்தால், அவை இரண்டும் இரண்டு தனித் தனி க்ளிக்களாக உணரப்படும்.

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, doubleClickInterval) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, dragStartTime) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mk_delay) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mk_interval) i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinB
en:  msec
ta: மில்லி விநாடி

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, dragStartTime)
en: If you click with the mouse (e.g. in a multi-line editor) and begin to move the mouse within the drag start time, a drag operation will be initiated.
ta: நீங்கள் சுட்டியால் க்ளிக் செய்தவுடன் (உ.ம். ஒரு பன்மை வரித் தொகுப்பாளரில்), அடுத்த இழுப்புத் தொடக்க நேரத்திற்குள், சுட்டியை நகர்த்தினால், ஒரு இழுப்பு இயக்கம் தொடங்கும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, dragStartDist)
en: If you click with the mouse and begin to move the mouse at least the drag start distance, a drag operation will be initiated.
ta: நீங்கள் சுட்டியை க்ளிக் செய்து தொடக்க தொலைவில் சுட்டியை நகர்த்தினால், ஒரு இழுக்கும் இயக்கம் ஆரம்பிக்கபடும்.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSpinBox, wheelScrollLines)
en: If you use the wheel of a mouse, this value determines the number of lines to scroll for each wheel movement. Note that if this number exceeds the number of visible lines, it will be ignored and the wheel movement will be handled as a page up/down movement.
ta: சுட்டியின் சக்கரத்தைப் பயன்படுத்தினால், ஒவ்வொரு சக்கர நகர்வுக்கான உருளலுக்கு வரிகளின் எண்ணிக்கையை உறுதிசெய்கிறது. தெரியும் வரிகளின் எண்ணிக்கையை விட இந்த எண்ணிக்கை அதிகமானால், அது தவிர்க்கப்பட்டு சக்கர நகர்வு பக்க மேல்/கீழ் நகர்வாக கையாளப்படும்.

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, MouseNavigation)
en: Keyboard Navigation
ta: விசைப்பலகை உலாவல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, mouseKeys)
en: &Move pointer with keyboard (using the num pad)
ta: &விசைப்பலகை மூலம் சுட்டியை நகர்த்து  (எண் அட்டையைப் பயன்படுத்து)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_7)
en: &Acceleration delay:
ta: &விரைவுப்படுத்தலில் தாமதம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_8)
en: R&epeat interval:
ta: மீள்செயல் இடைவெளி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_9)
en: Acceleration &time:
ta: விரைவுப்படுத்துதல் நேரம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_10)
en: Ma&ximum speed:
ta: அதிகபட்ச வேகம்:

note: i18n: ectx: property (suffix), widget (QSpinBox, mk_max_speed)
en:  pixel/sec
ta:  பிக்செல்கள் நொடிக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_11)
en: Acceleration &profile:
ta: விரைவிப்படுத்தல் விளக்கக்குறிப்பு:

en: Mouse
ta: சுட்டி

en: (c) 1997 - 2018 Mouse developers
ta: (c) 1997 - 2018 சுட்டி நிரலாளர்கள்

en: Patrick Dowler
ta: பாட்ரிக் டவுலர்

en: Dirk A. Mueller
ta: டிர்க் அ. முல்லர்

en: David Faure
ta: டேவிட் ஃபவுர்

en: Bernd Gehrmann
ta: பெர்ண்டு கேர்மான்

en: Rik Hemsley
ta: ரிக் ஹெம்சுலி

en: Brad Hughes
ta: பிராட் ஹியூக்சு

en: Brad Hards
ta: பிராட் ஹார்ட்ஸ்

en:  pixel |  pixels
ta[0]:  பிக்செல்
ta[1]:  பிக்செல்கள்

en:  line |  lines
ta[0]:  வரி
ta[1]:  வரிகள்
