plasma-desktop - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Appearance
ta: தோற்றம்

en: Icon:
ta: சின்னம்:

en: Show the current activity icon
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டின் சின்னத்தை காட்டு

en: Show the generic activity icon
ta: பொதுவான செயல்பாடு சின்னத்தை காட்டு

en: Title:
ta: தலைப்பு:

en: Show the current activity name
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டின் பெயரை காட்டு

[ctx: @info:tooltip]
en: Current activity is %1
ta: தற்போதைய செயல்பாடு %1 ஆகும்

en: Show Activity Manager
ta: செயல்பாடு மேலாளியை காட்டு

en: Click to show the activity manager
ta: செயல்பாடு மேலாளியை காட்ட க்ளிக் செய்யவும்
