plasma_applet_trash - en to ta translation catalogue (8 entries)

[ctx: a verb]
en: Open
ta: திற

[ctx: a verb]
en: Empty
ta: காலியாக்கு

en: Trash Settings…
ta: அகற்றிட அமைப்புகள்...

en: Trash
    Empty
ta: அகற்றிடம் காலியாக இருக்கிறது

en: Trash
    One item | Trash
     %1 items
ta[0]: அகற்றிடம்
    ஒரு உருப்படி
ta[1]: அகற்றிடம்
    %1 உருப்படிகள்

en: Trash
ta: அகற்றிடம்

en: Empty
ta: காலி

en: One item | %1 items
ta[0]: ஒரு உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்
