plasma-desktop - en to ta translation catalogue (9 entries)

[ctx: @label Axis value]
en: Value
ta: மதிப்பு

[ctx: Status of a gamepad button]
en: PRESSED
ta: அழுத்தப்படுகிறது

[ctx: @label Button state]
en: State
ta: நிலை

en: No game controllers found
ta: எந்த விளையாட்டு கட்டுப்படுத்தியும் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

en: Connect a wired or wireless controller
ta: கம்பியுள்ள அல்லது கம்பியில்லை விளையாட்டு கட்டுப்படுத்தியை இணைக்கவும்

[ctx: @label:textbox]
en: Device:
ta: சாதனம்:

[ctx: @label Visual representation of an axis position]
en: Position:
ta: இருப்பிடம்:

[ctx: @label Gamepad buttons]
en: Buttons:
ta: பட்டன்கள்

[ctx: @label Gamepad axes (sticks)]
en: Axes:
ta: அச்சுக்கள்:
