knetattach - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ta: இந்த<i>வலை அடைவு</i> மற்றும் சேவகன் முகவரி, முனையம் மற்றும் அடைவு பாதைக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிட்டு<b>சேமி & இணை பட்டனை</b> அழுத்தவும்.

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ta: இந்த<i>பாதுகாப்பான ஷெல் இணைப்பு</i> மற்றும் சேவகன் முகவரி, முனையம் மற்றும் அடைவு பாதைக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிட்டு<b>சேமி & இணை பட்டனை</b> அழுத்தவும்.

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ta: இந்த<i>கோப்பு மாற்று நெறிமுறை இணைப்பு</i> மற்றும் சேவகன் முகவரி, முனையம் மற்றும் அடைவு பாதைக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிட்டு<b>சேமி & இணை பட்டனை</b> அழுத்தவும்.

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ta: இந்த<i>மைக்ரோசாஃப்ட் விண்டோள் வலைப்பின்னல் இயக்கி</i> மற்றும் சேவகன் முகவரி, முனையம் மற்றும் அடைவு பாதைக்கு ஒரு பெயரை உள்ளிட்டு<b>சேமி & இணை பட்டனை</b> அழுத்தவும்.

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
ta: சேவகனுக்கு இணைக்க முடியவில்லை. உங்கள் அமைப்புகளை சரிப்பார்த்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Save && C&onnect
ta: சேமித்து &இணை

en: C&onnect
ta: &இணை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWizard, KNetAttach)
en: Network Folder Wizard
ta: பிணைய அடைவு உதவிநிரல்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderType)
en: Add Network Folder
ta: பிணைய அடைவைச் சேர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_2)
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
ta: நீங்கள் சேர்க்க விரும்பும் பிணைய அடைவின் வகையை தேர்ந்தெடுத்து 'அடுத்த‍து' என்ற பட்டனை அழுத்துங்கள்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _recent)
en: &Recent connection:
ta: &சமீப இணைப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _webfolder)
en: &WebFolder (webdav)
ta: &இணைய அடைவு (webdav)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _fish)
en: &Secure shell (ssh)
ta: &பாதுகாப்பான முனையம் (ssh)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _ftp)
en: FT&P
ta: &எஃப.டீ.பீ. (FTP)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, _smb)
en: &Microsoft® Windows® network drive
ta: &மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் பிணைய அடைவு

note: i18n: ectx: property (title), widget (QWizardPage, _folderParameters)
en: Network Folder Information
ta: பிணைய அடைவிற்கான விவரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4_2)
en: &Name:
ta: &பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _userText)
en: &User:
ta: ப&யனர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Se&rver:
ta: &சேவையகம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _portText)
en: &Port:
ta: &புறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _protocol)
en: &Protocol:
ta: &நெறிமுறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: &Folder:
ta: &அடைவு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _encodingText)
en: Encoding:
ta: குறியாக்கம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _createIcon)
en: Cr&eate an icon for this remote folder
ta: இந்த தொலை &அடைவிற்கான சின்னத்தை உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, _useEncryption)
en: &Use encryption
ta: &மறையாக்கத்தைப் பயன்படுத்து

en: KDE Network Wizard
ta: கே.டி.யீ. பிணைய உதவிநிரல்

en: (c) 2004 George Staikos
ta: (c) 2004 ஜார்ஜ் ஸ்டைகோஸ்

en: George Staikos
ta: ஜார்ஜ் ஸ்டைகோஸ்

en: Primary author and maintainer
ta: முதன்மை நிரலாளர் மற்றும் பராமரிப்பாளர்
