libkonq - en to ta translation catalogue (110 entries)

en: Location
ta: இடம்

en: Icons
ta: நுண்படங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Back
ta: பின்னே செல்

en: Files:
ta: கோப்புகள்:

en: Show all
ta: அனைத்தையும் காட்டு

en: Show matching
ta: பொருந்தியவற்றை காட்டு

en: Hide matching
ta: பொருந்தியவற்றை மறை

en: File name pattern:
ta: கோப்புப் பெயர் பாங்கு:

en: File types:
ta: கோப்பு வகைகள்:

en: Show hidden files:
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளைக் காட்டு:

en: File Type
ta: கோப்பு வகை

en: Description
ta: விவரணம்

en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்வு செய்

en: Deselect All
ta: அனைத்து தேர்வுகளை நிராகரி

en: Switch Sort Order
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறையை மாற்று

en: Panel button:
ta: பலகை பட்டன்:

en: Use a custom icon
ta: விருப்ப நுண்படத்தை தேர்ந்தெடு

[ctx: @item:inmenu Open icon chooser dialog]
en: Choose…
ta: தேர்வு செய்…

[ctx: @item:inmenu Reset icon to default]
en: Clear Icon
ta: சின்னத்தை நீக்கு

en: Arrangement:
ta: அமைப்பு:

[ctx: @item:inlistbox arrangement of icons]
en: Left to Right
ta: இடதிலிருந்து வலது

[ctx: @item:inlistbox arrangement of icons]
en: Right to Left
ta: வலதிலிருந்து இடது

[ctx: @item:inlistbox arrangement of icons]
en: Top to Bottom
ta: மேலிலிருந்து கீழ்

[ctx: @item:inlistbox alignment of icons]
en: Align left
ta: இடது பக்கமாக சீரமை

[ctx: @item:inlistbox alignment of icons]
en: Align right
ta: வலது பக்கமாக சீரமை

en: Lock in place
ta: இருப்பிடத்தை பூட்டு

en: Sorting:
ta: வரிசைப்படுத்துதல்:

[ctx: @item:inlistbox sort icons manually]
en: Manual
ta: கைமுறையாக

[ctx: @item:inlistbox sort icons by name]
en: Name
ta: பெயர் படி

[ctx: @item:inlistbox sort icons by size]
en: Size
ta: அளவு படி

[ctx: @item:inlistbox sort icons by file type]
en: Type
ta: வகை படி

[ctx: @item:inlistbox sort icons by date]
en: Date
ta: தேதி படி

[ctx: @option:check sort icons in descending order]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசையாக

[ctx: @option:check sort icons with folders first]
en: Folders first
ta: அடைவுகள் முதலில்

[ctx: whether to use icon or list view]
en: View mode:
ta: காட்சிமுறை:

[ctx: @item:inlistbox show icons in a list]
en: List
ta: பட்டியலாக

[ctx: @item:inlistbox show icons in a grid]
en: Grid
ta: கிரிடாக

en: Icon size:
ta: சின்னத்தின் அளவு:

[ctx: @label:slider smallest icon size]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @label:slider largest icon size]
en: Large
ta: பெரியது

en: Label width:
ta: பெயர்களின் அகலம்:

[ctx: @item:inlistbox how long a text label should be]
en: Narrow
ta: குறுகியது

[ctx: @item:inlistbox how long a text label should be]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: @item:inlistbox how long a text label should be]
en: Wide
ta: அகலமானது

en: Text lines:
ta: உரை வரிகள்:

en: When hovering over icons:
ta: சின்னங்களின் மேல் சுட்டியை வைக்கும்போது:

en: Show tooltips
ta: கருவித் துப்புகளை காட்டு

en: Show selection markers
ta: தேர்வுக் குறிகளை காட்டு

en: Show folder preview popups
ta: தெரித்தெழும் அடைவு முன்னோட்டத்தை காட்டு

en: Rename:
ta: மறுபெயரிடுவது:

en: Rename inline by clicking selected item's text
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உருப்படியின் பெயரை க்ளிக் செய்து மறுபெயரிட விடு

en: Previews:
ta: முன்தோற்றங்கள்:

en: Show preview thumbnails
ta: முன்னோட்ட சிறுபடங்களை காட்டு

en: Configure Preview Plugins…
ta: முன்னோட்ட செருகுநிரல்களை அமை…

en: Show:
ta: காட்டு:

en: Desktop folder
ta: முகப்பு அடைவு

en: Files linked to the current activity
ta: தற்போதைய செயல்பாட்டிற்கு இணைக்கப்பட்டுள்ள கோப்புகள்

en: Places panel item:
ta: இடங்கள் பலகையிலுள்ள பதிவு:

en: Custom location:
ta: விருப்பமான இடம்:

en: Type path or URL…
ta: பாதையை அல்லது முகவரியை உள்ளிடுக…

en: Title:
ta: தலைப்பு

en: None
ta: ஏதுமில்லை

en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

en: Full path
ta: முழு பாதை

en: Custom title
ta: விருப்ப தலைப்பு

en: Enter custom title…
ta: விருப்ப தலைப்பபை உள்ளிடுக…

en: Click and drag to rotate
ta: திருப்ப கிளிக் செய்து இழுக்கவும்

en: Hide Background
ta: பின்புலத்தை காட்டாதே

en: Show Background
ta: பின்புலத்தை காட்டு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Preview Plugins
ta: முன்னோட்ட செருகுநிரல்கள்

[ctx: @info]
en: There are a lot of files and folders on the desktop. This can cause bugs and performance issues. Please consider moving some of them elsewhere.
ta: பணிமேடையில் பற்பல கோப்புகளும் அடைவுகளும் உள்ளன. இது சிக்கல்களை உருவாக்கலாம். முடிந்தால் அவற்றில் சிலவற்றை வேறு எங்கேயாவது நகர்த்தவும்.

en: Desktop and Wallpaper
ta: பின்புலமும் பணிமேடையும்

en: Select Folder
ta: அடைவை தேர்வு செய்

en: &Refresh Desktop
ta: பணிமேடையை &புதுப்பி

en: &Refresh View
ta: காட்சிப்பகுதியை &புதுப்பி

[ctx: @title:notifications Here 'link' refers to a symbolic link to another file or folder]
en: Link Target Not Found
ta: இணைப்பின் இலக்கு கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை

[ctx: @info Body text of a system notification]
en: <filename>%1</filename> points to <filename>%2</filename>, but that could not be found. It may have been moved or deleted.
ta: <filename>%1</filename> எனும் இணைப்பின் இலக்கு <filename>%2</filename> என்பதாக உள்ளது, ஆனால் அதைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை. அது நகர்த்தப்பட்டிருக்கலாம், அல்லது நீக்கப்பட்டிருக்கலாம்.

en: &Empty Trash
ta: &அகற்றிடத்தை காலியாக்கு

[ctx: Restore from trash]
en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: &Open
ta: &திற

[ctx: @action:inmenu open file manager showing the target file or folder that this link points to]
en: Show Target
ta: இலக்கைக் காட்டு

en: &Paste
ta: ஒட்டு

en: &Properties
ta: &பண்புகள்

en: Sort By
ta: வரிசைப்படுத்துதல் முறை

[ctx: @item:inmenu Sort icons manually]
en: Unsorted
ta: வரிசைப்படுத்த வேண்டாம்

[ctx: @item:inmenu Sort icons by name]
en: Name
ta: பெயர் படி

[ctx: @item:inmenu Sort icons by size]
en: Size
ta: அளவு படி

[ctx: @item:inmenu Sort icons by file type]
en: Type
ta: வகை படி

[ctx: @item:inmenu Sort icons by date]
en: Date
ta: தேதி படி

[ctx: @item:inmenu Sort icons in descending order]
en: Descending
ta: இறங்குவரிசையாக

[ctx: @item:inmenu Sort icons with folders first]
en: Folders First
ta: அடைவுகள் முதலில்

en: Icon Size
ta: சின்னத்தின் அளவு

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Tiny
ta: இருப்பதில் சிறியது

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Very Small
ta: மிகச்சிறியது

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Small-Medium
ta: நடுத்தரமானதைவிட சிறியது

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Large
ta: பெரியது

[ctx: @item:inmenu size of the icons]
en: Huge
ta: மிகப்பெரியது

[ctx: @item:inmenu arrangement of icons]
en: Arrange
ta: அடுக்கும் முறை

[ctx: @item:inmenu arrangement of icons]
en: Left to Right
ta: இடதிலிருந்து வலது

[ctx: @item:inmenu arrangement of icons]
en: Right to Left
ta: வலதிலிருந்து இடது

[ctx: @item:inmenu arrangement of icons]
en: Top to Bottom
ta: மேலிலிருந்து கீழ்

en: Align
ta: சீரமைப்பது

[ctx: @item:inmenu alignment of icons]
en: Left
ta: இடதாக

[ctx: @item:inmenu alignment of icons]
en: Right
ta: வலதாக

en: Show Previews
ta: முன்தோற்றங்களை காட்டு

[ctx: @item:inmenu lock icon positions in place]
en: Locked
ta: பூட்டு
