kcmkeyboard - en to ta translation catalogue (73 entries)

en: Keyboard Layout Switcher
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு மாற்றி

en: Switch to Next Keyboard Layout
ta: அடுத்த விசைப்பலகை தளவமைப்புக்கு மாறு

en: Switch to Last-Used Keyboard Layout
ta: கடைசியாக பயன்படுத்திய விசைப்பலகை தளவமைப்புக்கு மாறு

en: Switch keyboard layout to %1
ta: %1 ஆக விசைப்பலகை தளவமைப்பை மாற்று

[ctx: unknown keyboard model vendor]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: app display name]
en: Keyboard Preview
ta: விசைப்பலகை முன்னோட்டம்

[ctx: app description]
en: Keyboard layout visualization
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பின் முன்னோட்டம்

[ctx: @title]
en: Key Bindings
ta: விசைப்பிணைப்புகள்

[ctx: @label:checkbox]
en: Configure keyboard options
ta: விசைப்பலகை விருப்பங்களை அமை

[ctx: @action:button]
en: Reset
ta: மீட்டமை

[ctx: @info accessible]
en: Reset selected options for this group
ta: இக்குழுக்கான அமைப்புகளை மீட்டமைக்கும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Reset selected options for this group
ta: இக்குழுக்கான அமைப்புகளை மீட்டமைக்கும்

[ctx: @title:window]
en: Add Layout
ta: தளவமைப்பை சேர்

[ctx: @label:textbox]
en: Short layout name
ta: தளவமைப்பின் குறுகிய பெயர்

[ctx: @info]
en: The abbreviated name of the selected layout, which will be displayed in the system tray. You can change this setting yourself.
ta: கணினித் தட்டில் காட்டப்படும் தளவமைப்பின் குறுகிய பெயர். இதை விருப்பத்திற்கேற்ப மாற்றலாம்.

[ctx: @option:textbox]
en: Shortcut:
ta: சுருக்குவழி:

[ctx: @action:button]
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: @action:button]
en: Configure Switching…
ta: மாற்றுவதை அமை…

[ctx: @action:button accessible]
en: Configure Switching
ta: மாற்றுவதை அமை

[ctx: @action:button]
en: Key Bindings
ta: விசைப்பிணைப்புகள்

[ctx: @action:button accessible]
en: Key Bindings
ta: விசைப்பிணைப்புகள்

[ctx: @action:button Layout]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @action:button accessible]
en: Add layout
ta: தளவமைப்பை சேர்

[ctx: @label:checkbox configure layouts option]
en: Enable
ta: இயக்கு

[ctx: @label:checkbox accessible]
en: Configure Layouts
ta: தளவமைப்புகளை அமை

[ctx: @label:listbox Keyboard model]
en: Model:
ta: வகை:

[ctx: @label:listbox]
en: NumLock on startup:
ta: துவங்கும்போது NumLock-இன் நிலை

[ctx: @item:inlistbox Turn on "NumLock" on startup]
en: Turn on
ta: இயக்கு

[ctx: @item:inlistbox Turn off "NumLock" on startup]
en: Turn off
ta: முடக்கு

[ctx: @item:inlistbox Leave "NumLock" at whatever it was set to before Plasma started up]
en: Leave unchanged
ta: மாற்றாமல் விடு

[ctx: @label:checkbox]
en: Key repeat:
ta: விசை மீளத்தூண்டல்:

[ctx: @label:checkbox accessible]
en: Key repeat
ta: விசை மீளத்தூண்டல்

[ctx: @label:textbox Key repeat delay]
en: Delay:
ta: தாமதம்:

[ctx: @label:spinbox accessible]
en: Key repeat delay %1
ta: விசை மீளத்தூண்டலுக்கான தாமதம் %1

[ctx: @spinbox:value Repeat delay interval]
en: %1 ms
ta: %1 மி.நொ.

[ctx: @spinbox:value Repeat delay interval]
en: ms
ta: மி.நொ.

[ctx: @label:textbox Key repeat rate]
en: Rate:
ta: விகிதம்:

[ctx: @label:spinbox accessible]
en: Key repeat rate %1
ta: விசை மீளத்தூண்டலுக்கான விகிதம் %1

[ctx: @spinbox:value Key repeat rate]
en: %1 repeats/s
ta: %1 நிகழ்வுகள் நொடிக்கு

[ctx: @spinbox:value Key repeat rate]
en: repeats/s
ta:  நிகழ்வுகள் நொடிக்கு

[ctx: @label:textbox]
en: Test area:
ta: சோதனைக்கான இடம்:

[ctx: @info:placeholder]
en: Type here to test settings
ta: அமைப்புகளை சரிபார்க்க இங்கு தட்டச்சிடவும்

[ctx: @title:view]
en: Layouts
ta: தளவமைப்புகள்

[ctx: @action:button]
en: Move Up
ta: மேலே நகர்த்து

[ctx: @action:button accessible]
en: Move %1 layout up
ta: %1 தளவமைப்பை மேலே நகர்த்து

[ctx: @action:button]
en: Move Down
ta: கீழே நகர்த்து

[ctx: @action:button accessible]
en: Move %1 layout Down
ta: %1 தளவமைப்பை கீழே நகர்த்து

[ctx: @action:button accessible]
en: Preview
ta: முன்னோட்டம்

[ctx: @action:button]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: @action:button accessible]
en: Remove layout %1
ta: %1 தளவமைப்பை நீக்கு

[ctx: @label:checkbox]
en: Spare layouts:
ta: கூடுதல் தளவமைப்புகள்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Number of spared main layouts
ta: பிரதான தளவமைப்புகளின் எண்ணிக்கை

[ctx: @label:textbox completes spinbox, x main layouts]
en: main layouts
ta: பிரதான தளவமைப்புகள்

[ctx: @info]
en: You can have up to 4 main layouts, all other layouts are spare. Spare layouts are not included when cycling through the layouts, but can be accessed through the keyboard indicator applet or by setting a custom shortcut.
ta: 4 பிரதான தளவமைப்புகள் வரை இருக்கலாம். மற்றவை கூடுதல் தளவமைப்புகள் என குறிப்பிடப்படுவன. கூடுதல் தளவமைப்புகள் தளவமைப்பு சுழற்சியில் உட்படாது, ஆனால் அவற்றை தனிப்பயன் சுருக்குவழி மூலமாகவோ விசைப்பலகை நிலைகாட்டி பிளாஸ்மாய்ட் மூலமாகவோ அணுகலாம்.

[ctx: @label:group Shortcut to change the keyboard layout. Keep it short]
en: Change layout shortcut:
ta: தளவமைப்பு மாற்ற சுருக்குவழி:

[ctx: @label Change layout shortcut or "Configure Switching"]
en: or
ta: அல்லது

[ctx: @title]
en: Configure Switching
ta: மாற்றுவதை அமை

[ctx: @title:group]
en: Behavior
ta: நடத்தை

[ctx: @label:listbox]
en: Switching layout affects:
ta: தளவமைப்பை மாற்றுவது இவற்றை பாதிக்கும்:

[ctx: @item:inlistbox]
en: All windows
ta: அனைத்து சாளரங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: All windows on current desktop
ta: தற்போதைய பணிமேடையிலுள்ள அனைத்து சாளரங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: All windows of current application
ta: தற்போதைய செயலியின் அனைத்து சாளரங்கள்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Current window only
ta: தற்போதைய சாளரம் மட்டும்

[ctx: @label:checkbox]
en: Show notification on layout change
ta: தளவமைப்பு மாறும்போது அறிவிப்பை காட்டு

[ctx: @title:group]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

[ctx: @option:textbox]
en: Change layout:
ta: தளவமைப்பை மாற்றுவது:

[ctx: @option:textbox]
en: Switch to last used layout:
ta: கடைசியாக பயன்படுத்திய தளவமைப்புக்கு தாவ:

[ctx: @title:group]
en: Legacy Shortcuts
ta: வழக்கொழிந்த சுருக்குவழிகள்

[ctx: @info]
en: Legacy X11 shortcuts allow finer control of modifier-only shortcuts and have slightly better support on X11 in edge cases. They can also be used on Wayland.<nl/><nl/>Setting these shortcuts will take you to the Key bindings page.
ta: பழையவகை X11 சுருக்கவழிகள் மாற்றிவிசையை மட்டும் பயன்படுத்தும் சுருக்குவழிகளை இன்னும் நுணுக்கமாக கட்டுப்படுத்த உதவும், மேலும் X11-இல் அவற்றின் ஆதரவு இன்னும் நன்றாக இருக்கும். Wayland-இலும் அவற்றைப் பயன்படுத்தலாம்.<nl/><nl/> இந்த சுருக்குவழிகளை அமைப்பது, உங்கள் சுருக்குவழிகள் பக்கத்திற்கு கொண்டுசெல்லும்.

[ctx: @option:textbox]
en: Alternative symbols:
ta: மாற்று குறிகள்:

[ctx: @info]
en: Modifier keys can be used to type additional characters, symbols, and diacritical marks.
ta: கூடுதல் எழுத்துகளையும் குறிகளையும் மாற்றுகுறிகளையும் மாற்றிவிசைகளின் மூலம் உள்ளிடலாம்.

en: %1 shortcut | %1 shortcuts
ta[0]: %1 சுருக்குவழி
ta[1]: %1 சுருக்குவழிகள்

[ctx: no shortcuts defined]
en: None
ta: ஏதுமில்லை
