kcmkded 1.0 - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Failed to stop service: %1
ta: சேவையை நிறுத்த முடியவில்லை: %1

en: Failed to start service: %1
ta: சேவையை துவக்க முடியவில்லை: %1

en: Failed to stop service.
ta: சேவையை நிறுத்த முடியவில்லை.

en: Failed to start service.
ta: சேவையை துவக்க முடியவில்லை.

en: Failed to notify KDE Service Manager (kded6) of saved changed: %1
ta: சேமிக்கப்பட்ட மாற்றங்களை பற்றி கே.டீ.யீ. சேவை மேலாளரிடம் (kded6-இடம்) தெரியப்படுத்த முடியவில்லை: %1

[ctx: @info]
en: If you're disabling something here to work around an issue, please <link url='%1'>submit a bug report about it as well.</link>
ta: ஏதாவது இடையூறின் காரணமாக இதிலுள்ளவற்றை நீங்கள் முடக்கினால் <link url='%1'>தயவுசெய்து அதைப் பற்றி ஓர் பிழையறிக்கையையும் சமர்ப்பிக்கவும்.</link>

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: The background services manager (kded6) is currently not running. Make sure it is installed correctly.
ta: பின்னணி சேவை மேலாளி (kded6) தற்போது இயங்கவில்லை. அது நிறுவப்பட்டுள்ளதை சரிபார்க்கவும்.

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Some services disable themselves again when manually started if they are not useful in the current environment.
ta: தற்போதைய சூழலுக்கு பொருந்தாத சேவையை கைமுறையாக துவக்கினாலும் அது தானாக நின்றுவிடும்.

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Some services were automatically started/stopped when the background services manager (kded6) was restarted to apply your changes.
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்த பின்னணி சேவை மேலாளியை (kded6-ஐ) மீள்துவக்கும்போது சில சேவைகள் தானாக துவக்கப்பட்டன/நிறுத்தப்பட்டன.

[ctx: @item:inlistbox]
en: All Services
ta: அனைத்து சேவைகள்

[ctx: @item:inlistbox List running services]
en: Running
ta: இயங்குகிறவை

[ctx: @item:inlistbox List not running services]
en: Not Running
ta: இயங்காதவை

[ctx: @title:group list section]
en: Startup Services
ta: துவக்க சேவைகள்

[ctx: @title:group list section]
en: Load-on-Demand Services
ta: தேவைக்கேற்ப இயக்கப்படும் சேவைகள்

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Disable automatically loading %1 on startup
ta: %1 தனை துவக்கத்தின் போது தானாக ஏற்றாதே

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Enable automatically loading %1 on startup
ta: %1 தனை துவக்கத்தின் போது தானாக ஏற்று

[ctx: @info:whatsthis Accessible description]
en: Toggle automatically loading this service on startup
ta: இந்த சேவையை தொடக்கத்தின் போது தானாக இயக்குவதை நிலைமாற்று

[ctx: @info:status]
en: Not running
ta: இயங்கவில்லை

[ctx: @info:status]
en: Running
ta: இயங்குகிறது

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Stop %1
ta: %1 தனை நிறுத்து

[ctx: @action:button %1 service name]
en: Start %1
ta: %1 தனை துவக்கு

[ctx: @action:button]
en: Stop Service
ta: சேவையை நிறுத்து

[ctx: @action:button]
en: Start Service
ta: சேவையை துவக்கு
