plasma-desktop - en to ta translation catalogue (19 entries)

[ctx: @label placeholder for empty menu]
en: (Empty)
ta: (காலியானது)

[ctx: @title:group for configuration dialog page]
en: Appearance
ta: தோற்றம்

[ctx: @title:group for radiobuttons]
en: Input method list:
ta: உள்ளீட்டு முறைகளின் பட்டியல்:

[ctx: @option:radio IM list orientation]
en: Vertical
ta: நெடுக்காகது

[ctx: @option:radio IM list orientation]
en: Horizontal
ta: கிடைமட்டமாகது

[ctx: @title group font selection]
en: Font:
ta: எழுத்துரு:

[ctx: @option:check use custom font]
en: Use custom:
ta: விருப்பமானதை பயன்படுத்து:

[ctx: @action:button opens font dialog]
en: Choose Font…
ta: எழுத்துருவை தேர்வு செய்…

[ctx: @title:group The arrangement of icons in the Panel]
en: Panel icon size:
ta: பலகையிலுள்ள சின்னத்தின் அளவு:

[ctx: @option:radio panel icon size]
en: Small
ta: சிறியது

[ctx: @option:radio panel icon size]
en: Scale with Panel height
ta: பலகையின் உயரத்தைப் பொறுத்து மாறும்

[ctx: @option:radio panel icon size]
en: Scale with Panel width
ta: பலகையின் அகலத்தைப் பொறுத்து மாறும்

[ctx: @title:window]
en: Select Font
ta: எழுத்துருவை தேர்வு செய்தல்

[ctx: @action:inmenu]
en: Show
ta: காட்டு

[ctx: @action:inmenu]
en: Hide %1
ta: %1 என்பதை மறை

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Input Method
ta: உள்ளீட்டு முறையை அமை

[ctx: @action:inmenu]
en: Reload Config
ta: அமைப்புகளை மீளேற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Exit Input Method
ta: உள்ளீட்டு முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @label placeholder for missing label]
en: Input Method Panel
ta: உள்ளீட்டு முறை பலகை
