plasma-desktop - en to ta translation catalogue (9 entries)

[ctx: @label Accessible name]
en: Minimize All Applet Active Indicator
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் ஒதுக்கும் பிளாஸ்மாய்ட் செயலிலுள்ளதா எனக் காட்டும் நிலைகாட்டி

[ctx: @action:button shown as tooltip and @action:inmenu]
en: Restore Windows
ta: ஒதுக்கப்பட்ட சாளரங்களை மீட்டெடு

[ctx: @action:button shown as tooltip and @action:inmenu]
en: Minimize All Windows
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் ஒதுக்கு

[ctx: @info:tooltip shown as subtitle]
en: Restores the previously minimized windows
ta: முன்பு ஒதுப்பட்ட அனைத்து சாளரங்களையும் மீண்டும் காட்டும்

[ctx: @info:tooltip shown as subtitle]
en: Shows the Desktop by minimizing all windows
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் ஒதுக்கி பணிமேடையை காட்டும்

[ctx: @action:button]
en: Peek at Desktop
ta: பணிமேடையைக் காட்டு

[ctx: @action:button]
en: Stop Peeking at Desktop
ta: பணிமேடையைக் காட்டுவதை நிறுத்து

[ctx: @info:tooltip]
en: Moves windows back to their original positions
ta: சாளரங்களை அவற்றின் முந்தைய இருப்பிடங்களுக்கு நகர்த்தும்

[ctx: @info:tooltip]
en: Temporarily shows the desktop by moving windows away
ta: திறந்துள்ள சாளரங்களை திரையின் ஓரங்களுக்கு நகர்த்தி தற்காலிகமாக பணிமேடையைக் காட்டும்
