plasma-desktop - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Used some time ago
ta: சிறிது நேரம் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Used more than a year ago
ta: ஒரு ஆண்டு முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: amount in months]
en: Used a month ago | Used %1 months ago
ta[0]: ஒரு மாதம் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது
ta[1]: %1 மாதங்கள் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: amount in days]
en: Used a day ago | Used %1 days ago
ta[0]: ஒரு நாள் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது
ta[1]: %1 நாட்கள் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: amount in hours]
en: Used an hour ago | Used %1 hours ago
ta[0]: ஒரு மணிநேரம் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது
ta[1]: %1 மணிநேரம் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

[ctx: amount in minutes]
en: Used a minute ago | Used %1 minutes ago
ta[0]: ஒரு நிமிடம் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது
ta[1]: %1 நிமிடங்கள் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Used a moment ago
ta: சிறிது நேரம் முன் பயன்படுத்தப்பட்டது

en: Walk through activities
ta: செயல்பாடுகளின் பட்டியலில் முன்னோக்கி செல்

en: Walk through activities (Reverse)
ta: செயல்பாடுகளின் பட்டியலில் பின்னோக்கி செல்
