plasma-desktop - en to ta translation catalogue (163 entries)

[ctx: @info:status currently active activity]
en: Currently being used
ta: இப்போது பயனிலுள்ளது

[ctx: @action shows when dragging file over item]
en: Move to
    this activity
ta: இந்த செயல்பாட்டிற்கு
    நகர்த்து

[ctx: @action shows when dragging file over item]
en: Show also
    in this activity
ta: இந்த செயல்பாட்டிலும்
    காட்டு

[ctx: @action:button tooltip only, opens kcm]
en: Configure
ta: அமை

[ctx: @action:button opens Activity kcm]
en: Create activity…
ta: செயல்பாட்டை உருவாக்கு…

[ctx: @title:window]
en: Activities
ta: செயல்பாடுகள்

[ctx: @action:button]
en: Copy to Clipboard
ta: பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடு

[ctx: @action:button opens dialog]
en: View Error Details…
ta: சிக்கலின் விவரங்களை காட்டு…

[ctx: @info:whatsthis Accessible description for panel widget %1]
en: Open %1
ta: %1 தனை திற

[ctx: @title:window About this widget]
en: About
ta: பற்றி

[ctx: plasma_shell_org.kde.plasma.desktop]
en: Send an email to %1
ta: %1 என்பவருக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பு

[ctx: @action:button icononly for tooltip & accessible %1 is url]
en: Open website %1
ta: %1 எனும் இணையதளத்தைத் திற

[ctx: @title:group]
en: Website
ta: இணையதளம்

[ctx: @title:group]
en: Get Help
ta: உதவி பெறுவது

[ctx: @action:button urlbutton]
en: Report an issue
ta: பிழையை தெரிவி

[ctx: @title license information]
en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

[ctx: @label %1 is the short SPDX text for the license]
en: License: %1
ta: உரிமம்: %1

[ctx: @action:button]
en: Read License
ta: உரிமத்தைக் காட்டு

[ctx: @title:group]
en: Authors
ta: இயற்றியவர்கள்

[ctx: @title:group]
en: Credits
ta: நன்றி

[ctx: @title:group]
en: Translators
ta: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

[ctx: @title:group for configuration dialog page]
en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைச் சுருக்குவழிகள்

[ctx: @title:group for About dialog page]
en: About
ta: பற்றி

[ctx: @title:window dialog title]
en: Apply Settings
ta: அமைப்புகளை செயல்படுத்துவது

[ctx: @label dialog body]
en: The current page has unsaved changes. Apply the changes or discard them?
ta: தற்போதைய பக்கத்தின் அமைப்புகள் மாறியுள்ளன. அவற்றை செயல்படுத்த வேண்டுமா, அல்லது கைவிட வேண்டுமா?

[ctx: @action:button]
en: OK
ta: சரி

[ctx: @action:button]
en: Apply
ta: செயல்படுத்து

[ctx: @action:button]
en: Cancel
ta: ரத்து செய்

[ctx: @info:whatsthis Accessible description for sidebar entries opening configuration page]
en: Open configuration page
ta: விருப்பத்தேர்வு பக்கத்தை திற

[ctx: @label for shortcuts]
en: Left-Button
ta: இடது பட்டன்

[ctx: @label for shortcuts]
en: Right-Button
ta: வலது பட்டன்

[ctx: @label for shortcuts]
en: Middle-Button
ta: நடு பட்டன்

[ctx: @label for shortcuts]
en: Back-Button
ta: பின் பட்டன்

[ctx: @label for shortcuts]
en: Forward-Button
ta: முன் பட்டன்

[ctx: @label for shortcuts]
en: Vertical-Scroll
ta: செங்குத்து உருளல்

[ctx: @label for shortcuts]
en: Horizontal-Scroll
ta: கிடைமட்ட உருளல்

[ctx: @action:button]
en: Add Action
ta: செயலை சேர்

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Layout changes have been restricted by the system administrator
ta: தளவமைப்பை மாற்றுவதை கணினி நிர்வாகி தடைசெய்துள்ளார்

[ctx: @label:listbox]
en: Layout:
ta: தளவமைப்பு:

[ctx: @label:listbox]
en: Wallpaper type:
ta: பின்புல படத்தின் வகை:

[ctx: @action:button]
en: Get New Plugins…
ta: புதிய செருகுநிரல்களை பதிவிறக்கு…

[ctx: @info]
en: Layout changes must be applied before other changes can be made
ta: தளவமைப்பை மாற்றியதை செயல்படுத்திய பின்னரே மற்ற மாற்றங்களை நீங்கள் செய்யலாம்

[ctx: @action:button]
en: Apply Now
ta: இப்போது செயல்படுத்து

[ctx: @title:window for configuration page]
en: Shortcuts
ta: சுருக்குவழிகள்

[ctx: @action:button set keyboard shortcut for]
en: Activate widget as if clicked:
ta: பிளாஸ்மாய்டை கிளிக் செய்தது போல இயக்கு

[ctx: @title:group for configuration dialog page]
en: Wallpaper
ta: பின்புல படம்

[ctx: @title:group for configuration dialog page]
en: Mouse Actions
ta: சுட்டி செயல்கள்

[ctx: @action:button inactive state for button recording mouse input]
en: Add Action
ta: செயலை சேர்

[ctx: @action:button active state for button recording mouse input]
en: Input Here
ta: இங்கு உள்ளிடவும்

[ctx: @title:window]
en: Panel Settings
ta: பலகைக்கான அமைப்புகள்

[ctx: @action:button label of button to open a menu that lets you add widgets or spacers]
en: Add New
ta: புதியதைச் சேர்

[ctx: @action:menu add a spacer]
en: Spacer
ta: இடைவெளி

[ctx: @action:menu add a widget]
en: Widgets…
ta: பிளாஸ்மாய்டுகள்…

[ctx: @title:group]
en: Position
ta: இருப்பிடம்

[ctx: @label panel screen edge]
en: Top
ta: மேலே

[ctx: @label panel screen edge]
en: Right
ta: வலதுபுறமாக

[ctx: @label panel screen edge]
en: Left
ta: இடதுபுறமாக

[ctx: @label panel screen edge]
en: Bottom
ta: கீழே

[ctx: action:button]
en: Set Position…
ta: இருப்பிடத்தை அமை…

[ctx: @title:group]
en: Alignment
ta: சீரமைப்பு

[ctx: @item:inlistbox]
en: Top
ta: மேலே

[ctx: @item:inlistbox]
en: Left
ta: இடதுபுறமாக

[ctx: @item:inlistbox]
en: Center
ta: நடுவில்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Bottom
ta: கீழே

[ctx: @item:inlistbox]
en: Right
ta: வலதுபுறமாக

[ctx: @title:group panel height]
en: Height
ta: உயரம்

[ctx: @title:group panel width]
en: Width
ta: அகலம்

[ctx: @item:inlistbox panel fills the full height of the display]
en: Fill height
ta: உயரத்தை நிரப்பு

[ctx: @item:inlistbox panel fills the full width of the display]
en: Fill width
ta: அகலத்தை நிரப்பு

[ctx: @item:inlistbox panel is just big enough to fit its content]
en: Fit content
ta: உள்ளடக்கத்தைப் பொறுத்து

[ctx: @item:inlistbox panel size]
en: Custom
ta: விருப்பமானது

[ctx: @title:group]
en: Visibility
ta: காட்டப்படுவது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Always visible
ta: எப்போதும்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Auto hide
ta: தானாக மறை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Dodge windows
ta: சாளரங்களைத் தவிர்

[ctx: @item:inlistbox]
en: Windows go below
ta: சாளரங்கள் அடியில் இருக்கலாம்

[ctx: @title:group]
en: Opacity
ta: ஒளிபுகாமை

[ctx: @item:inlistbox]
en: Adaptive
ta: மாறக்கூடியது

[ctx: @item:inlistbox]
en: Opaque
ta: ஒளிபுகாத‍து

[ctx: @item:inlistbox]
en: Translucent
ta: ஒளிபுகக்கூடியது

[ctx: @title:group Degree of floatingness of panel and applets]
en: Floating
ta: மிதப்பது

[ctx: @item:inlistbox Option to disable floating panels or applets]
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: @item:inlistbox Option to make only panel applets always float]
en: Applets only
ta: பிளாஸ்மாய்டுகள் மட்டும்

[ctx: @item:inlistbox Option to make panel and applets floating]
en: Panel and applets
ta: பலகைகளும் பிளாஸ்மாய்டுகளும்

[ctx: @action:button Revert an unsupported configuration back to the defaults]
en: Fix it
ta: இதை சரிசெய்

[ctx: @label:spinbox]
en: Panel Width:
ta: பலகையின் அகலம்:

[ctx: @label:spinbox]
en: Panel Height:
ta: பலகையின் உயரம்:

[ctx: @title:group shortcut that moves focus to the panel]
en: Focus shortcut:
ta: குவியப்படுத்தும் சுருக்குவழி:

[ctx: @info:tooltip]
en: Press this keyboard shortcut to move focus to the Panel
ta: பலகையை குவியப்படுத்த இந்த விசைச் சுருக்குவழியை அழுத்தலாம்

[ctx: @action:button accessible name]
en: Focus Shortcut Setter
ta: குவியப்படுத்தும் சுருக்குவழியை அமைப்பது

[ctx: @info:whatsthis Accessible description for button]
en: Button to set the shortcut for the panel to gain focus
ta: பலகையைக் குவியப்படுத்தும் விசைச்சுருக்குவழியை அமைப்பதற்கான பட்டன்

[ctx: @action:button Delete the panel]
en: Delete Panel
ta: பலகையை நீக்கு

[ctx: @info:tooltip for button]
en: Remove this panel; this action can be undone
ta: பலகையை நீக்கும்; இச்செயலை செயல்நீக்கலாம்

[ctx: @action:button Clone the panel]
en: Clone Panel
ta: பலகையின் நகலை உருவாக்கு

[ctx: @info:tooltip for button]
en: Create a new panel with the same settings and applets
ta: இதே அமைப்புகளையும் பிளாஸ்மாய்டுகளையும் கொண்டுள்ள புதிய பலகையை உருவாக்கும்

[ctx: @action:button Close the panel configuration window]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @action:button Close the panel configuration window and exit edit mode]
en: Exit Edit Mode
ta: திருத்தும் பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @info:tooltip for button]
en: Close Panel Settings window and exit Edit Mode
ta: பலகை அமைப்புகளை மூடி, திருத்தும் பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறும்

[ctx: @info:tooltip slider handle]
en: Drag to change maximum height.
ta: அதிகபட்ச உயரத்தை மாற்ற இழுக்கவும்.

[ctx: @info:tooltip slider handle]
en: Drag to change maximum width.
ta: அதிகபட்ச அகலத்தை மாற்ற இழுக்கவும்.

[ctx: @info:tooltip slider handle]
en: Double-click to reset.
ta: மீட்டமைக்க இரட்டைக் கிளிக் செய்யவும்.

[ctx: @info:tooltip slider handle]
en: Drag to change minimum height.
ta: குறைந்தபட்ச உயரத்தை மாற்ற இழுக்கவும்.

[ctx: @info:tooltip slider handle]
en: Drag to change minimum width.
ta: குறைந்தபட்ச அகலத்தை மாற்ற இழுக்கவும்.

[ctx: @info:tooltip slider handle]
en: Drag to change position on this screen edge.
    Double-click to reset.
ta: திரையின் இவ்வோரத்தில் இருப்பிடத்தை மாற்ற இழுக்கவும்.
    மீட்டமைக்க இரட்டைக் கிளிக் செய்யவும்.

[ctx: @title:window]
en: Manage Panels and Desktops
ta: பலகைகளையும் பணிமேடைகளையும் நிர்வகிப்பது

[ctx: @info:usagetip]
en: You can drag Panels and Desktops around to move them to different screens.
ta: பலகைகளையும் பணிமேடைகளையும் இழுத்து அவற்றை வெவ்வேறு திரைகளுக்கு நகர்த்தலாம்.

[ctx: @action:button Close window]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: @action:inmenu]
en: Swap with Desktop on Screen %1
ta: %1 என்ற திரையிலுள்ள பணிமேடையுடன் இடமாற்று

[ctx: @action:inmenu]
en: Move to Screen %1
ta: %1 என்ற திரைக்கு நகர்த்து

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove Desktop
ta: பணிமேடையை நீக்கு

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove Panel
ta: பலகையை நீக்கு

[ctx: @info % is screen name]
en: %1 (primary)
ta: %1 (முதன்மையானது)

[ctx: @title:window for widget alternatives explorer]
en: Alternative Widgets
ta: மாற்று பிளாஸ்மாய்டுகள்

[ctx: @action:button accessible only, %1 is widget name]
en: Add %1
ta: %1 தனை சேர்

[ctx: @info:tooltip]
en: Unsupported Widget
ta: ஆதரிக்கப்படாத பிளாஸ்மாய்ட்

[ctx: Text displayed on top of newly installed widgets]
en: New!
ta: புதியது!

[ctx: @info:other accessible for badge showing applet count]
en: %1 widget active | %1 widgets active
ta[0]: %1 பிளாஸ்மாய்டு செயலிலுள்ளது
ta[1]: %1 பிளாஸ்மாய்டுகள் செயலிலுள்ளன

[ctx: @info:other accessible for badge indicating new widget]
en: Recently installed
ta: சமீபத்தில் நிறுவியது

[ctx: @action:button tooltip and accessible cancel uninstall widget]
en: Cancel Uninstallation
ta: நிறுவல் நீக்கியதை திரும்பப்பெறு

[ctx: @action:button tooltip and accessible uninstall widget]
en: Mark for Uninstallation
ta: நிறுவல் நீக்கவேண்டியதாக குறி

[ctx: @action:button accessible only, %1 is widget name]
en: Cancel pending uninstallation for widget %1
ta: %1 எனும் பிளாஸ்மாய்டின் நிறுவல்நீக்கத்தை ரத்து செய்

[ctx: @action:button accessible only, %1 is widget name]
en: Mark widget %1 for uninstallation. Requires confirmation
ta: %1 எனும் பிளாஸ்மாய்டை நிறுவல்நீக்க வேண்டியதாக குறிக்கும். உறுதி செய்த பின்னே நீக்கப்படும்.

[ctx: @action:button]
en: Remove all instances
ta: இது உள்ள அனைத்து இடங்களிலிருந்தும் நீக்கு

[ctx: @action:button accessible description, %1 number of instances %2 is widget name]
en: Remove running instance of widget %2 | Remove all %1 running instances of widget %2
ta[0]: %1 எனும் பிளாஸ்மாய்டை நீக்கு
ta[1]: %1 இடங்களிலுள்ள %2 எனும் பிளாஸ்மாய்டை நீக்கு

[ctx: @action:button like listbox, switches category to all widgets]
en: All Widgets
ta: அனைத்து பிளாஸ்மாய்டுகள்

[ctx: @title:group for widget grid]
en: Widgets
ta: பிளாஸ்மாய்டுகள்

[ctx: @action:button The word 'new' refers to widgets]
en: Get New…
ta: புதியவற்றை பெறு…

[ctx: @action:button]
en: Get New Widgets…
ta: புதிய பிளாஸ்மாய்டுகளை பெறு…

[ctx: @action:button accessible for close button]
en: Close Widget Explorer
ta: பிளாஸ்மாய்ட் உலாவியை மூடு

[ctx: @label:textbox accessible]
en: Search through widgets
ta: பிளாஸ்மாய்டுகளின் பட்டியலில் தேடு

[ctx: @action:button tooltip only]
en: Categories
ta: பகுப்புகள்

[ctx: @action:button uninstall widgets in widget explorer]
en: Uninstall (%1 Widget) | Uninstall (%1 Widgets)
ta[0]: நிறுவல்நீக்கு (%1 பிளாஸ்மாய்ட்)
ta[1]: நிறுவல் நீக்கு (%1 பிளாஸ்மாய்டுகள்)

[ctx: @info placeholdermessage]
en: No widgets matched the search terms
ta: தேடலுக்கு எந்த பிளாஸ்மாய்டும் பொருந்தவில்லை

[ctx: @info placeholdermessage]
en: No widgets available
ta: பிளாஸ்மாய்டுகள் ஏதுமில்லை

[ctx: @title: group]
en: Show clock:
ta: கடிகாரத்தைக் காட்டு:

[ctx: @option:radio Clock always shown]
en: Always
ta: எப்போதும்

[ctx: @option:radio]
en: Always show clock
ta: கடிகாரத்தை எப்போதும் காட்டு

[ctx: @option:radio Clock shown only while unlock prompt is visible]
en: On unlocking prompt
ta: திறப்பதற்கான பட்டன் காட்டப்படும்போது மட்டும்

[ctx: @option:radio]
en: Show clock only on unlocking prompt
ta: திறப்பதற்கான பட்டன் காட்டப்படும்போது மட்டும் கடிகாரத்தைக் காட்டு

[ctx: @option:radio Clock never shown]
en: Never
ta: ஒருபோதும் வேண்டாம்

[ctx: @option:radio]
en: Never show clock
ta: கடிகாரத்தை ஒருபோதும் காட்டாதே

[ctx: @title: group UI controls for playback of multimedia content]
en: Media controls:
ta: ஊடக‍ கட்டுப்படுத்திகள்:

[ctx: @option:check]
en: Show under unlocking prompt
ta: திறப்பதற்கான பட்டனுக்கு அடியில் காட்டு

[ctx: @info:status]
en: Unlocking failed
ta: திறப்பது தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info:status]
en: Caps Lock is on
ta: Caps Lock இயக்கப்பட்டுள்ளது

[ctx: @action:button]
en: Slee&p
ta: உறங்கு

[ctx: @action:button]
en: &Hibernate
ta: ஆழுறங்கு

[ctx: @action:button]
en: Switch &User
ta: பயனரை மாற்று

[ctx: Button to show/hide virtual keyboard]
en: Virtual Keyboard
ta: மெய்நிகர் விசைப்பலகை

[ctx: Button to change keyboard layout]
en: Switch layout
ta: தளவமைப்பை மாற்று

[ctx: @info:placeholder in text field]
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

[ctx: @action:button accessible only]
en: Unlock
ta: திற

[ctx: @info:usagetip]
en: (or scan your fingerprint on the reader)
ta: (அல்லது வருடியால் கைரேகையை வருடவும்)

[ctx: @info:usagetip]
en: (or scan your smartcard)
ta: (அல்லது அட்டையை வருடவும்)

[ctx: @info:status]
en: No title
ta: தலைப்பில்லாத‍து

[ctx: @info:status]
en: No media playing
ta: எந்த பாடலும் இசைக்கப்படவில்லை

[ctx: @action:button Accessible only]
en: Previous track
ta: முந்தைய பாடல்

[ctx: @action:button Accessible only]
en: Play or Pause media
ta: பாடலை வாசி/இடைநிறுத்து

[ctx: @action:button Accessible only]
en: Next track
ta: அடுத்த பாடல்

[ctx: @action:button no-password unlock]
en: Unlock
ta: திற

[ctx: @action:button]
en: More
ta: மேலும்

[ctx: @action:button]
en: Exit Edit Mode
ta: திருத்தும் பயன்முறையிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: @info:whatsthis Accessible name]
en: Panel Focus Indicator
ta: பலகைக் குவியக்காட்டி
