plasma-desktop - en to ta translation catalogue (80 entries)

[ctx: @title:group Launch app]
en: Launch
ta: செயலியைத் திறக்க

[ctx: @item:intable]
en: Window Management
ta: சாளர மேலாண்மை

[ctx: @item:intable]
en: Plasma Workspace
ta: பிளாஸ்மா பணிமேடை

[ctx: %1 is the name of the component, %2 is the action for which saving failed]
en: Error while saving shortcut %1: %2
ta: %1: %2 என்ற சுருக்குவழியை சேமிப்பதில் சிக்கல்

[ctx: %1 is the name of an application]
en: Error while adding %1, it seems it has no actions.
ta: %1 தனை சேர்ப்பதில் சிக்கல்; அதற்கான எந்த செயல்களும் இல்லை.

en: Error while communicating with the global shortcuts service
ta: பொது சுருக்குவழி சேவையை தொடர்பு கொள்வதில் சிக்கல்

en: Failed to communicate with global shortcuts daemon
ta: பொது சுருக்குவழி பின்னணி சேவையை தொடர்பு கொள்ளுதல் தோல்வியடைந்தது

[ctx: @info %2 is the name of a category inside the 'Common Actions' section]
en: Shortcut <shortcut>%1</shortcut> is already assigned to the common %2 action <interface>%3</interface>.<nl/><nl/>Re-assign it to %4?
ta: <shortcut>%1</shortcut> என்ற சுருக்குவழி, <interface>%3</interface> என்ற பொதுவான %2 செயலுக்கு ஏற்கனவே நியமிக்கப்பட்டுள்ளது.<nl/><nl/>%4 என்பதற்கு அதை நியமிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @info]
en: Shortcut <shortcut>%1</shortcut> is already assigned to action <interface>%2</interface> of <application>%3</application>.<nl/><nl/>Reassign it to action <interface>%4</interface> of <application>%5</application>?
ta: <shortcut>%1</shortcut> என்ற சுருக்குவழி, <application>%3</application> என்ற செயலியின் <interface>%2</interface> என்ற செயலுக்கு ஏற்கனவே நியமிக்கப்பட்டுள்ளது.<nl/><nl/><application>%5</application> என்ற செயலியின் <interface>%4</interface> எனும் செயலுக்கு அதை நியமிக்க வேண்டுமா?

[ctx: @title:window]
en: Resolve Shortcut Conflict
ta: சுருக்குவழி முரண்பாட்டை தீர்க்கவும்

[ctx: @action:button]
en: Reassign
ta: மாற்று

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: திருத்து

en: Navigation
ta: உலாவல்

en: View
ta: காட்சி

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Help
ta: உதவி

[ctx: @title:group list section name]
en: Applications
ta: செயலிகள்

[ctx: @title:group list section name]
en: Commands
ta: கட்டளைகள்

[ctx: @title:group list section name]
en: System Services
ta: கணினி சேவைகள்

[ctx: @title:group list section name]
en: Common Actions
ta: பொதுவான செயல்கள்

[ctx: @action:button Import shortcut scheme]
en: Import…
ta: இறக்குமதி செய்…

[ctx: @action:button accessible]
en: Import shortcut scheme
ta: சுருக்குவழி திட்டத்தை இறக்குமதி செய்

[ctx: @action:button]
en: Cancel Export
ta: ஏற்றுமதியை ரத்து செய்

[ctx: @action:button Export shortcut scheme]
en: Export…
ta: ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action:button accessible]
en: Export shortcut scheme
ta: சுருக்குவழி திட்டத்தை ஏற்றுமதி செய்

[ctx: @action:button Add new shortcut]
en: Add New
ta: புதியதைச் சேர்

[ctx: @action:menu End of the sentence 'Add New Application…']
en: Application…
ta: செயலி…

[ctx: @action:menu accessible]
en: Add new application
ta: புதிய செயலியை சேர்

[ctx: @action:menu End of the sentence 'Add New Command or Script…']
en: Command or Script…
ta: சிறுநிரல் அல்லது கட்டளை…

[ctx: @action:menu accessible]
en: Add new command or script
ta: புதிய கட்டளையை அல்லது சிறுநிரலை சேர்

[ctx: @info:status inlinemessage]
en: Cannot export scheme while there are unsaved changes
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் இருக்கும்போது திட்டத்தை ஏற்றுமதி செய்ய முடியாது

[ctx: @info:usagetip]
en: Select the components below that should be included in the exported scheme
ta: ஏற்றுமதி செய்யும் திட்டத்தில் இருக்க வேண்டிய கூறுகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: @action:button Export shortcut scheme]
en: Export
ta: ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @option:check accessible export shortcuts %1 is application/group name]
en: Export %1
ta: %1 தனை ஏற்றுமதி செய்…

[ctx: @action:button %1 is the name of a custom command]
en: Edit command for %1
ta: %1-க்கான கட்டளையை திருத்து

[ctx: @action:button %1 is the name of a shortcut category]
en: Remove all shortcuts for %1
ta: %1-க்கான அனைத்து சுருக்குவழிகளையும் நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Undo deletion
ta: நீக்கியதை திரும்பப்பெறு

[ctx: @info:status placeholdermessage]
en: No items matched the search terms
ta: தேடலுக்கு எதுவும் பொருந்தவில்லை

[ctx: @info]
en: These shortcuts will be deleted when changes are applied.
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்தம்போது இச்சுருக்குவழிகள் நீக்கப்படுவன.

[ctx: @action:button]
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

[ctx: @action:button]
en: Undo deleting shortcuts
ta: நீக்கிய சுருக்குவழிகளைத் திரும்பப்பெறு

[ctx: @info:usagetip placeholdermessage]
en: Select an item from the list to view its shortcuts here
ta: ஒன்றன் சுருக்குவழிகளை இங்கு காண, பட்டியலிலிருந்து அதை தேர்ந்தெடுக்கவும்

[ctx: @title:window dialog]
en: Export Shortcut Scheme
ta: சுருக்குவழி திட்டத்தை ஏற்றுமதி செய்வது

[ctx: @title:window dialog]
en: Import Shortcut Scheme
ta: சுருக்குவழி திட்டத்தை இறக்குமதி செய்வது

[ctx: Template for file dialog]
en: Shortcut Scheme (*.kksrc)
ta: சுருக்குவழி திட்டம் (*.kksrc)

[ctx: @title:window dialog]
en: Edit Command
ta: கட்டளையைத் திருத்துவது

[ctx: @title:window dialog]
en: Add Command
ta: கட்டளையை சேர்ப்பது

[ctx: @action:button in dialog, save changes to custom command]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: @action:button in dialog, add entry as new custom command]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: @action:button accessible]
en: Save command
ta: கட்டளையை சேமி

[ctx: @action:button accessible]
en: Add command
ta: கட்டளையைச் சேர்

[ctx: @info:usagetip]
en: Enter a command or choose a script file:
ta: கட்டளையையோ சிறுநிரல்கோப்பையோ தேர்ந்தெடுக்கவும்:

[ctx: @label:textbox A shell command]
en: Command:
ta: கட்டளை:

[ctx: @label:textbox accessible]
en: Command
ta: கட்டளை

[ctx: @action:button]
en: Choose…
ta: தேர்ந்தெடு…

[ctx: @action:button accessible]
en: Choose script file
ta: சிறுநிரல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

[ctx: @label:textfield Human-readable name given to a shell command]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: @info:placeholder]
en: Enter name here
ta: பெயரை இங்கு உள்ளிடவும்

[ctx: @title:window]
en: Choose Script File
ta: சிறுநிரல் கோப்பைத் தேர்ந்தெடுப்பது

[ctx: Filename filters for file dialog. Do not translate any of the filename extensions]
en: Script files (.sh, .bash, .zsh, etc.) (*.*sh)
ta: சிறுநிரல் கோப்புகள் (.sh, .bash, .zsh போன்றவை) (*.*sh)

[ctx: @label:listbox regarding 'shortcut schemes']
en: Select the scheme to import:
ta: இறக்குமதி செய்யவேண்டியதை தேர்வு செய்யவும்:

[ctx: @item:inlistbox regarding 'shortcut schemes']
en: Custom Scheme
ta: தனிப்பட்ட திட்டம்

[ctx: @action:button]
en: Select File…
ta: கோப்பை தேர்ந்தெடு…

[ctx: @action:button import shortcut scheme]
en: Import
ta: இறக்குமதி

[ctx: @action:button accessible]
en: Select shortcut scheme file
ta: சுருக்குவழித்திட்ட கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

[ctx: @action:button accessible]
en: Add shortcut scheme
ta: சுருக்குவழி திட்டத்தை சேர்

[ctx: @action:button Collapse shortcuts view]
en: Collapse
ta: சுருக்கு

[ctx: @action:button]
en: Expand to configure shortcuts
ta: சுருக்குவழிகளை அமைக்க விரி

[ctx: @info:whatsthis accessible name %1 is shortcut label (not sequence)]
en: Editing shortcut: %1
ta: சுருக்குவழியை திருத்துவது: %1

[ctx: @info:status]
en: No active shortcuts
ta: எந்த சுருக்குவழியும் செயலில் இல்லை

[ctx: @title:column %1 decides if singular or plural will be used]
en: Default shortcut | Default shortcuts
ta[0]: இயல்பிருப்பு சுருக்குவழி
ta[1]: இயல்பிருப்பு சுருக்குவழிகள்

[ctx: @label for shortcut with no default bindings]
en: No default shortcuts
ta: இயல்பிருப்பு சுருக்குவழி ஏதுமில்லை

[ctx: @info:whatsthis accessible name]
en: Default shortcut %1 is enabled.
ta: இயல்பிருப்பு சுருக்குவழி %1 இயக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @info:whatsthis accessible name]
en: Default shortcut %1 is disabled.
ta: இயல்பிருப்பு சுருக்குவழி %1 முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: @title:column]
en: Custom shortcuts
ta: தனிப்பட்ட சுருக்குவழிகள்

[ctx: @action:button accessible]
en: Delete shortcut
ta: சுருக்குவழியை நீக்கு

[ctx: @action:button Add custom shortcut]
en: Add…
ta: சேர்…

[ctx: @action:button accessible]
en: Add custom shortcut
ta: தனிப்பயன் சுருக்குவழியை சேர்

[ctx: @action:button accessible]
en: Cancel capturing shortcut
ta: சுருக்குவழியை பதிவு செய்வதை ரத்து செய்
